Siku ya 4 baada ya Mbowe kushambuliwa; Siyo Lipumba au Mbatia ni kimya kizito

Chakaza

JF-Expert Member
Mar 10, 2007
36,469
2,000
Inafika mahali hata Balozi za nje zinatoa matamko na asasi za kidemokrasia na kiraia zinasema kulaani tukio LA kushambuliwa Mwenyekiti mwenzao wa chama cha upinzani chenye wabunge kama wao bungeni.

Hii yote inaonyesha ni woga wa mfadhili wao CCM kuwa wanaweza kuvuruga mpango wao wa kusaidiwa endapo wataonyesha kukerwa na tukio hilo.

Je, machoni pa raia wa kawaida wanaonekanaje watu hawa? Jee nje ya nchi hii kunajengeka picha gani ya hawa wajiitao wapinzani watakao kurejesha matumaini kwa wananchi?

Ni wajibu wa wananchi kuwayambua kuwa hawa ni hatari na wabaya zaidi ya ccm inayotawala kwa mkono wa chuma. Mnafiki hafai katika jamii yeyote ile na unafiki lazima uteketezwe.
 

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
40,198
2,000
Inafika mahali hata Balozi za nje zinatoa matamko na asasi za kidemokrasia na kiraia zinasema kulaani tukio LA kushambuliwa Mwenyekiti mwenzao wa chama cha upinzani chenye wabunge kama wao bungeni.

Hii yote inaonyesha ni woga wa mfadhili wao CCM kuwa wanaweza kuvuruga mpango wao wa kusaidiwa endapo wataonyesha kukerwa na tukio hilo.

Je, machoni pa raia wa kawaida wanaonekanaje watu hawa? Jee nje ya nchi hii kunajengeka picha gani ya hawa wajiitao wapinzani watakao kurejesha matumaini kwa wananchi?

Ni wajibu wa wananchi kuwayambua kuwa hawa ni hatari na wabaya zaidi ya ccm inayotawala kwa mkono wa chuma. Mnafiki hafai katika jamii yeyote ile na unafiki lazima uteketezwe.
Mbatia akiwa Arusha alituma salamu za pole kwa Mbowe na wamachame wote!
 

BASIASI

JF-Expert Member
Sep 20, 2010
8,936
2,000
MBA
Inafika mahali hata Balozi za nje zinatoa matamko na asasi za kidemokrasia na kiraia zinasema kulaani tukio LA kushambuliwa Mwenyekiti mwenzao wa chama cha upinzani chenye wabunge kama wao bungeni.

Hii yote inaonyesha ni woga wa mfadhili wao CCM kuwa wanaweza kuvuruga mpango wao wa kusaidiwa endapo wataonyesha kukerwa na tukio hilo.

Je, machoni pa raia wa kawaida wanaonekanaje watu hawa? Jee nje ya nchi hii kunajengeka picha gani ya hawa wajiitao wapinzani watakao kurejesha matumaini kwa wananchi?

Ni wajibu wa wananchi kuwayambua kuwa hawa ni hatari na wabaya zaidi ya ccm inayotawala kwa mkono wa chuma. Mnafiki hafai katika jamii yeyote ile na unafiki lazima uteketezwe.
TIAA NA LIPUMBA NDIOO WALIMPELEKA ALIPOTOKA AISEE
SAA SABA YA USIKU... EMBUU ACHANENI NA UJINGA
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom