Siku vijana watakapoamua kupiga kura ndio utakuwa mwisho wa CCM katika nchi hii


theD

theD

Senior Member
Joined
Mar 23, 2018
Messages
142
Likes
135
Points
60
theD

theD

Senior Member
Joined Mar 23, 2018
142 135 60
Siku vijana watakapoamua kupiga kura ndo utakua mwisho wa CCM kuongoza nchi.
Nimesimamia chaguzi baadhi, naa wapiga kura wengi wa CCM ni wazee na kama vijana ni idadi ndogo sana na ni wale vijana ambao hawajitambui ambao wanategemea kupewa tishet za ccm ili ziwe nguo zao za kuvaa.

CHADEMA wamefanikiwa kuwashawishi vijana wengi lakini bado kuna shida moja tu, vijana wengi hawapigi kura.
 
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
8,333
Likes
9,593
Points
280
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
8,333 9,593 280
Jidanganye hivyo hivyo!
 
T

thetruthtobetold

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2018
Messages
513
Likes
544
Points
180
T

thetruthtobetold

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2018
513 544 180
Siku vijana wataamua kupiga kura ndo utakua mwisho wa ccm kuongoza nchi,
Nimesimamia chaguzi baadhi ,Na wapiga kura wengi wa ccm ni wazee na kama vijana ni idadi ndogo sana na ni wale vijana ambao hawajitambui ambao wanategemea kupewa tishet za ccm ili ziwe nguo zao za kuvaa.Chadema wamefanikiwa kuwashawishi vijana wengi lakn bado kuna shida moja tu,Vijana wengi hawapigi kura.
KUNA MWISHO MWINGINE, KURA SIO MWISHO, UJINGA HUU, WE NGOJA, KUWA MVUMILIVU UTAUONA MWISHO, ONDOA UONGO WAKO HAPA, KINONDONI KWA HIYO WALIKUJA TU WAZEE? VIJANA HAWAKUWEPO?
 
M

mtoto wa mjini

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2010
Messages
1,756
Likes
805
Points
280
M

mtoto wa mjini

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2010
1,756 805 280
Siku vijana wataamua kupiga kura ndo utakua mwisho wa ccm kuongoza nchi,
Nimesimamia chaguzi baadhi ,Na wapiga kura wengi wa ccm ni wazee na kama vijana ni idadi ndogo sana na ni wale vijana ambao hawajitambui ambao wanategemea kupewa tishet za ccm ili ziwe nguo zao za kuvaa.Chadema wamefanikiwa kuwashawishi vijana wengi lakn bado kuna shida moja tu,Vijana wengi hawapigi kura.
Vijana wanapiga kura kwenye mitandao ya kijamii.
 
T

TIBIM

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2017
Messages
5,719
Likes
4,326
Points
280
T

TIBIM

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2017
5,719 4,326 280
Siku vijana wataamua kupiga kura ndo utakua mwisho wa ccm kuongoza nchi,
Nimesimamia chaguzi baadhi ,Na wapiga kura wengi wa ccm ni wazee na kama vijana ni idadi ndogo sana na ni wale vijana ambao hawajitambui ambao wanategemea kupewa tishet za ccm ili ziwe nguo zao za kuvaa.Chadema wamefanikiwa kuwashawishi vijana wengi lakn bado kuna shida moja tu,Vijana wengi hawapigi kura.
Sanduku la kura haliamui mshindi,zaidi ya polinec,
 
E

edson Dominic Jr

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2016
Messages
242
Likes
138
Points
60
Age
21
E

edson Dominic Jr

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2016
242 138 60
Bila tume huru ya uchaguzi unatwanga maji kwenye kinu
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
44,684
Likes
30,029
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
44,684 30,029 280
Tangu lini chaguzi za ccm tanzania box la kura likawa ndio muamuzi??
 
LIDUMBE SHULENI

LIDUMBE SHULENI

Senior Member
Joined
Mar 30, 2018
Messages
123
Likes
82
Points
45
LIDUMBE SHULENI

LIDUMBE SHULENI

Senior Member
Joined Mar 30, 2018
123 82 45
Mmmh Jecha atakua WAP?.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,364
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,364 280
Vijana wakipiga kura ndio CCM hawaziibi?
 
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2014
Messages
28,122
Likes
14,537
Points
280
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2014
28,122 14,537 280
Ccm huwezi kuwatoa kwa kura.....

Ova
 
LIKE Niku ADD

LIKE Niku ADD

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2014
Messages
3,905
Likes
2,154
Points
280
LIKE Niku ADD

LIKE Niku ADD

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2014
3,905 2,154 280
Umesahau bao la mkono sio? Lazima mifumo yote yakishamba ichomolewe ibadilishwe kuanzia 26042018 +
 
M

msege

Senior Member
Joined
May 21, 2016
Messages
189
Likes
116
Points
60
M

msege

Senior Member
Joined May 21, 2016
189 116 60
Siku vijana watakapoamua kupiga kura ndo utakua mwisho wa CCM kuongoza nchi.
Nimesimamia chaguzi baadhi, naa wapiga kura wengi wa CCM ni wazee na kama vijana ni idadi ndogo sana na ni wale vijana ambao hawajitambui ambao wanategemea kupewa tishet za ccm ili ziwe nguo zao za kuvaa.

CHADEMA wamefanikiwa kuwashawishi vijana wengi lakini bado kuna shida moja tu, vijana wengi hawapigi kura.
Hebu jaribu kurejeza kidogo akili yako ktk chaguzi za ZNZ tangu mwaka 1995 hadi 2015 ukipata picha hiyo ndiyo urudi hapa na mada mpya siyo huu utoto.
 
NgugiAchebe

NgugiAchebe

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2016
Messages
1,032
Likes
678
Points
280
NgugiAchebe

NgugiAchebe

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2016
1,032 678 280
Vijana wataamua mwaka 20100 tayari tumeumia
 

Forum statistics

Threads 1,215,460
Members 463,210
Posts 28,549,511