Siku saba za uchunguzi wa moto sokoni Kariakoo zinaanza kuhesabiwa lini?

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
121,120
2,000
F6770C5B-F3F7-4166-B166-7A1419AEDFFA.jpeg
 

UHURU JR

JF-Expert Member
Jul 24, 2014
12,620
2,000
walimuomba tena siku saba nadhani,alilisema hili juzi alipoenda kuswali swala ya Eid pale kariakoo msikiti wa mtoro.
 

Poppy Hatonn

JF-Expert Member
Apr 9, 2021
295
500
Waziri Mkuu kawaongezea siku saba tena. Amesema jana alipokuwa kwenye Msikiti wa Mtoro.
Halafu elewa historia ya Msikiti wa Mtoro,hotbed of revolution.
 

inchaji

JF-Expert Member
Jul 5, 2019
2,117
2,000
haifahamiki walianza lini kuhesabu ila taarifa iliyopo ni kwamba waliomba waongezewe muda ili wale posho zaidi.
 

Considerable Effect

JF-Expert Member
Aug 5, 2015
2,640
2,000
Mkuu zingatia mtu alietoa hizo siku saba ni nani. Huyu ni yule yule ambae aliongea na marehemu na kutuaminisha kuwa ni mzima wa afya.
Hii nchi ni ya mhemko na maigizo. Keshapata kiki aliyoitaka kwa kipindi husika sasa maisha yanaendelea.
Na siku wakikosa pa kupigia hela za bia watakuja tena na kuunda tume mpya ya kuichunguza tume ya sasa inayochunguza moto wa kariakoo, wakilipana mabilioni ya pesa kuchunguza wachunguzi wanaochunguza sasa. Only in Tanzania.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom