Siku Riziwani alipotaka baba yake awashughulikie wabaya wake!

Missile of the Nation

JF-Expert Member
May 24, 2018
8,719
2,000
Kisa cha kweli cha miaka kadhaa iliyopita!

Riziwani
: Baba mbona wanakusemasema, wanakufanyia fitina, mbona unawaachia wanakukwamisha?

Jakaya: Mwanangu, laiti ungejua mamlaka ya Rais yalivyo, laiti nikiamua kuwashughulikia, nitaumiza wengi. Mwanangu waache waseme, watasema mwisho watachoka.
 

omtiti

JF-Expert Member
Jun 19, 2019
655
1,000
Kisa cha kweli cha miaka kadhaa iliyopita!

Riziwani
: Baba mbona wanakusemasema, wanakufanyia fitina, mbona unawaachia wanakukwamisha?

Jakaya: Mwanangu, laiti ungejua mamlaka ya raisi yalivyo, laiti nikiamua kuwashughulikia, nitaumiza wengi. Mwanangu waache waseme, watasema mwisho watachoka.
Mwishoe na nchi ikamshinda ,yule alikua dhaifu ,huyu mkali,hataki mzaha
 

DiasporaUSA

JF-Expert Member
Aug 27, 2016
23,034
2,000
Wakati sisi tuna—— CHOCHEA KUNI
—-
Tusisahau hizi ni drama zinazowahusu kijani na mitikasi yao... Yaani waparuzane hadi wachubuke haituhusu.

Sisi tunataka justice for Azory na tumuombe Prof. Kabudi asimame kwenye ule ukweli na atende Haki kwa familia ya Azory Gwanda
 

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
41,702
2,000
Kisa cha kweli cha miaka kadhaa iliyopita!

Riziwani
: Baba mbona wanakusemasema, wanakufanyia fitina, mbona unawaachia wanakukwamisha?

Jakaya: Mwanangu, laiti ungejua mamlaka ya Rais yalivyo, laiti nikiamua kuwashughulikia, nitaumiza wengi. Mwanangu waache waseme, watasema mwisho watachoka.
Umenikumbusha alivyompuuza mbunge wa Chadema J J Mnyika!
 

Karne

JF-Expert Member
Jun 13, 2016
4,836
2,000
Eti kulikuwa na demokrasia enzi za JK!

Slaa ilikuwaje akaibiwa kura 2010 au mmesahau kama mlitubania pua!

Tukio la Mwangosi si mlienda kubandika hizo picha hadi Washington DC.

Matukio ya tindikali kwa waandishi? Alphonse Mawazo je?

Shida ya wabongo unafiki tu hata huyu akitoka mtakuja kuimba mapambio haya haya.
 

Shark

JF-Expert Member
Jan 25, 2010
27,038
2,000
Wakati sisi tuna—— CHOCHEA KUNI
—-
Tusisahau hizi ni drama zinazowahusu kijani na mitikasi yao... Yaani waparuzane hadi wachubuke haituhusu.

Sisi tunataka justice for Azory na tumuombe Prof. Kabudi asimame kwenye ule ukweli na atende Haki kwa familia ya Azory Gwanda
IMG-20190721-WA0026.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom