siku palapanda ikilia mtu mzima money stunna nitanyakuliwa kama hivi


King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,158
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,158 2,000
Umenikumbusha tangazo la cocacola..
 
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
7,464
Points
1,250
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
7,464 1,250
nauona utukufu wa bwana
walokole bwana!!huko mbinguni kumbe tunaenda na nguo zetu visuruali vilivyobana vinguo vifupi ,mabegi mgongoni eeee .kweli bado sana injili haijahubiriwa na yesu wenu kurudi bado sana.injili haijaeleweka watu wanakula sadaka tu
 
H

hippocratessocrates

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2012
Messages
3,606
Points
1,195
H

hippocratessocrates

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2012
3,606 1,195
walokole bwana!!huko mbinguni kumbe tunaenda na nguo zetu visuruali vilivyobana vinguo vifupi ,mabegi mgongoni eeee .kweli bado sana injili haijahubiriwa na yesu wenu kurudi bado sana.injili haijaeleweka watu wanakula sadaka tu
Haha..mkuu, good observation, nilikuwa sijaona hilo!
 
Mandown

Mandown

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2012
Messages
1,652
Points
1,250
Mandown

Mandown

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2012
1,652 1,250
Hapa napo ndipo unapoona tofauti za falsafa katika dini mbalimbali juu ya siku ya mwisho!
 
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
7,464
Points
1,250
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
7,464 1,250
Bujibuji ina maana gani mchungaji kusema mungu ailaze roho y marehemu mahali pema peponi???
In between umesema peponi=mapeponi .kumbe wanakosea eeee someni biblia kwa umakini its a cmplicating book utaishia na comparizon tu
 
Last edited by a moderator:
SuperImpressor

SuperImpressor

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
1,038
Points
1,195
SuperImpressor

SuperImpressor

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
1,038 1,195
Wewe umejiandaaje? Kuna baadhi ya waumini na viogozi wao wanadanganyika kuwaombea wafu wakiamini kwamba kama mfu alikuwa na dhambi basi Mungu atamsamehe lakini ukweli ni kwamba KAMA MTU HAKUCHAGUA KUMTUMIKIA MUNGU WAKATI WA UHAI WAKE BASI MARA TU ANAPOKUWA AMEKUFA HUYO TAYARI HUKUMU YAKE YA UPELELEZI INAKUWA IMEKWISHA NAYE ANASUBIRIA UFUFUO WA ADHABU YA MILELE. KAMWE MUNGU HAINGILII UCHAGUZI WA MTU. KWA HIYO NDUGU KWA WALE WANAODANGANYWA JIHADHARINI NA MAFUNDISHO YA UONGO. SHETANI HAJI KAMA YEYE KUKUDANGANYA BALI HUTUMIA WATU KAMA WEWE KWA SABABU AKIJA JINSI ALIVYO HUTAMKUBALIA. SOMA MAANDIKO UPATE MAARIFA. USISUBIRIE KIFUNGU KITAKACHOSOMWA SIKU YA IBAADA NA KUSUBIRIA TENA MPAKA SIKU NYINGINE YA IBAADA. Tatizo tulio wengi tunaogopa kusoma Biblia kwa sababu inatukataza kutenda dhambi tunazozipenda. JE UMEJIANDAAJE?
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,541
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,541 2,000
Hwasemi hivyo bibie, huwa wanasema MUNGU AMPUMZISHE KWA AMANI
Bujibuji ina maana gani mchungaji kusema mungu ailaze roho y marehemu mahali pema peponi???
In between umesema peponi=mapeponi .kumbe wanakosea eeee someni biblia kwa umakini its a cmplicating book utaishia na comparizon tu
 
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
7,464
Points
1,250
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
7,464 1,250
hwasemi hivyo bibie, huwa wanasema mungu ampumzishe kwa amani
mara ya mwisho kuhudhuria mazishi ya kikristo ni lini? Mimi nimeudhuria last 2sunday na nimesikia hivo.so go and correct quote yako ya udini
 
SuperImpressor

SuperImpressor

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
1,038
Points
1,195
SuperImpressor

SuperImpressor

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
1,038 1,195
Mtu hajapenda kupumzika kwa amani na wewe unamwambia Mungu ampumzishe kwa amani! Huyo mtu akijikuta kwenye amani mtamwambia kilichomtoa kanga manyoya. Mwambie Bwana ambadilishe pindi anapokuwa bado yuko hai tusiwe tunafanya tu vitu kwa kufuata mazoea. Hata zile ibada zinazofanyika kwenye misiba zisiwe za kumwombea marehemu bali ZIWE ZA KUWABIRI WATU ILI KWAMBA WAJIFUNZE KUTOKANA NA HICHO KILICHOMPATA MWENZAO NAO WAJIHOJI KUWA KAMA KINGEWATOKEA WAO WANGEWEKWA MKONO GANI? Jamani tuandae maisha yetu tusisubiri kuombewa wakati tumekufa mwenye masikio na asikie na kuyajua haya yote ni kwa kusoma Maandiko Matakatifu.
 

Forum statistics

Threads 1,285,255
Members 494,502
Posts 30,855,557
Top