Siku Nyerere alipotishia kunichapa

kina kirefu

JF-Expert Member
Dec 14, 2018
4,661
2,000
Rajab ni PISHI Lake mwenyewe nyerere au makusudio yake

Nimecheka Sana eti mzee masaa yote mawili wamekaa hata njugu moja ahamed rajabu mwl hakunipa ,daaaa kweli baba wa taifa

Alikuandaaa
 

Rubawa

JF-Expert Member
Dec 25, 2015
2,040
2,000
Ili achuane na mzee wa mastori ya kariakoo na gerezani enzi zile
Wenye Akili timamu tunajua mchango wake kwenye historia ya nchi hii...
FB_IMG_1634456343679.jpg


Sent from my ANE-LX1 using JamiiForums mobile app
 

Rubawa

JF-Expert Member
Dec 25, 2015
2,040
2,000
Ushauri wangu kwa huyu mzee aandike kwa lengo la kuburudisha na kuhabarisha ila sio kwa lengi la kubadili historia au kuweka historia sawa,atakufa na sonona,maana story zake hakuna mtu anajali
Kati yako na yake Nani mwenye Sonono ikiwa Mzee yule mpaka wamiliki Jamiifrom wenyewe wanamfata mpaka kwake na kumpa Zawadi kwa michango yake humu ndani...

Sent from my ANE-LX1 using JamiiForums mobile app
View attachment 1977236
 

mdukuzi

JF-Expert Member
Jan 4, 2014
9,751
2,000
Kati yako na yake Nani mwenye Sonono ikiwa Mzee yule mpaka wamiliki Jamiifrom wenyewe wanamfata mpaka kwake na kumpa Zawadi kwa michango yake humu ndani...

Sent from my ANE-LX1 using JamiiForums mobile app
View attachment 1977236
Hujanielewa mimi pia nasoma sana makala zake zina ukweli sana tatizo wakubwa hawataki kusikia historia mpya zaidi ya ile iliyoandikwa na wao,matokeo yake huyu mzee atapata stress au sonona kama lengo ni kubadikisha historia,nadhani nimeeleweka
 

Rubawa

JF-Expert Member
Dec 25, 2015
2,040
2,000
Hujanielewa mimi pia nasoma sana makala zake zina ukweli sana tatizo wakubwa hawataki kusikia historia mpya zaidi ya ile iliyoandikwa na wao,matokeo yake huyu mzee atapata stress au sonona kama lengo ni kubadikisha historia,nadhani nimeeleweka
Naona wewe ndio utaki kunielewa Ndugu yangu jaribu kujipima wewe mwenyewe kati yako na Mzee Mohamed Said Nani mwenye Sonono...

Sent from my ANE-LX1 using JamiiForums mobile app
 

mdukuzi

JF-Expert Member
Jan 4, 2014
9,751
2,000
Naona wewe ndio utaki kunielewa Ndugu yangu jaribu kujipima wewe mwenyewe kati yako na Mzee Mohamed Said Nani mwenye Sonono...

Sent from my ANE-LX1 using JamiiForums mobile app
Una kichwa kigumu sana,sasa mimi unanipimaje na huyo mzee are you seeious.mimi sio mwandishi wala mwanahistiria,mi sonona naitoa wapi,mi nasoma makala kujiburudisha yeye anaandika kwa lengo maalum
 

Rubawa

JF-Expert Member
Dec 25, 2015
2,040
2,000
Una kichwa kigumu sana,sasa mimi unanipimaje na huyo mzee are you seeious.mimi sio mwandishi wala mwanahistiria,mi sonona naitoa wapi,mi nasoma makala kujiburudisha yeye anaandika kwa lengo maalum
Unaona kosa lako umesahau kuwa yeye ile ni kazi yake sasa wewe sonona yako inakupelekea kutaka kumpangia kazi yake...
FB_IMG_1630701768995.jpg


Sent from my ANE-LX1 using JamiiForums mobile app
 

mdukuzi

JF-Expert Member
Jan 4, 2014
9,751
2,000
Unaona kosa lako umesahau kuwa yeye ile ni kazi yake sasa wewe sonona yako inakupelekea kutaka kumpangia kazi yake... View attachment 1977261

Sent from my ANE-LX1 using JamiiForums mobile app
Ahaaa,hivi ukifanya kazi nzuri alafu wahusika wakajifanya hawaioni unajisikiaje,JF at least wameona mchango wake,vipi serikali,na ccm ambao chimbuko lake ni Tanu wamemkumbukaje tangu aanze kuandika
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom