Siku ngapi zinahitajika kurudishiwa pesa na NBC bank baada ya muamala kutokamilika?


K

Kihorohonjo

Member
Joined
Jun 11, 2009
Messages
34
Likes
0
Points
13
K

Kihorohonjo

Member
Joined Jun 11, 2009
34 0 13
Wadau,

Nilifanya muamala wa kuhamisha pesa kwa njia ya simu, bahati mbaya pesa sikuipata. Nilianza kufuatilia kwa kupiga simu NBC baada ya siku moja. Majibu ni kuwa pesa yako itarudi ndani ya saa 24. Leo ni siku ya tisa pesa haijarudi.

Nimefuatilia kwa kupiga simu kwa huduma kwa wateja na inaonekana watumishi wote wa kituo wamenifahamu hivyo wananikwepa. Jumatano nilipiga simu na mpokeaji aliamua kukaa kimya bila kujibu hadi nilipokata simu yangu.

Leo nimepiga na mtoa huduma alitoa ushirikiano na baadae kunieleza nikate simu anafuatilia suala langu na atanipigia simu baada ya muda kidogo. Hivi sasa ni masaa matano yamepita na sijapigiwa simu.

Wadau msaada wenu tafadhali.
 
W

WAKU-GOOGLE

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2015
Messages
670
Likes
365
Points
80
W

WAKU-GOOGLE

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2015
670 365 80
Nenda branch ya karibu ushughurikiwe kuliko kupiga tu simu
 
Jumaaofficial

Jumaaofficial

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2017
Messages
257
Likes
185
Points
60
Jumaaofficial

Jumaaofficial

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2017
257 185 60
siku nyingine bora uende to Bank ukafanye Diposit Tz bado mifumo yetu ipo nyuma
 
K

Kasongo

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2007
Messages
2,260
Likes
1,528
Points
280
K

Kasongo

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2007
2,260 1,528 280
Pia ingia kwenye mtandao kuna sehemu ya complaints jaza hapo na tuma mail customer care.Nikuhakikishie fedha zako zitarudi mm imeshanitokea zaidi ya Mara tano(5) najitumia hazifiki zingine kwa watu wengine.Maximum huwa ni siku 7.Mtandao wao ni majanga.Kuna benki moja kongwe nchini,yenye matawi kila wilaya iko vizuri kwenye mobile banking.Pole
 
djzm70

djzm70

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2014
Messages
4,104
Likes
1,903
Points
280
djzm70

djzm70

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2014
4,104 1,903 280
Wadau nilifanya muamala wa kuhamisha pesa kwa njia ya simu, bahati mbaya pesa sikuipata. Nilianza kufuatilia kwa kupiga simu NBC baada ya siku moja. Majibu ni kuwa pesa yako itarudi ndani ya saa 24. Leo ni siku ya tisa pesa haijarudi. Nimefuatilia kwa kupiga simu kwa huduma kwa wateja na inaonekana watumishi wote wa kituo wamenifahamu hivyo wananikwepa. Jumatano nilipiga simu na mpokeaji aliamua kukaa kimya bila kujibu hadi nilipokata simu yangu. Leo nimepiga na mtoa huduma alitoa udhirikiano na baadae kunieleza nikate simu anafuatilia suala langu na atanipigia simu baada ya muda kidogo. Hivi sasa ni masaa matano yamepita na sijapigiwa simu.

Wadau msaada wenu tafadhali.
Si uende bank
 
Jumaaofficial

Jumaaofficial

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2017
Messages
257
Likes
185
Points
60
Jumaaofficial

Jumaaofficial

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2017
257 185 60
Pia ingia kwenye mtandao kuna sehemu ya complaints jaza hapo na tuma mail customer care.Nikuhakikishie fedha zako zitarudi mm imeshanitokea zaidi ya Mara tano(5) najitumia hazifiki zingine kwa watu wengine.Maximum huwa ni siku 7.Mtandao wao ni majanga.Kuna benki moja kongwe nchini,yenye matawi kila wilaya iko vizuri kwenye mobile banking.Pole
bila shaka ni NMB
 

Forum statistics

Threads 1,235,149
Members 474,353
Posts 29,213,277