Siku kama ya leo huwezi kuona comments za Ritz, Rejao, Pasco na matatutapu wengine | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku kama ya leo huwezi kuona comments za Ritz, Rejao, Pasco na matatutapu wengine

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ng'wanangwa, Apr 16, 2012.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,808
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    hivi malaria sugu na dem wake faiza foxy wako wapi?
     
  2. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,030
    Likes Received: 673
    Trophy Points: 280
    Wapo wanakutazama tu.
     
  3. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #3
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,718
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Walipigwa BAN nzito mno.Walichangiwa na Mods kama sita hivi wakiongozwa na mbabe PAW
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Apr 16, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Wanaugulia maumivu ya Arumeru
     
  5. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #5
    Apr 16, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,292
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Hivi na Mwita25 alipotelea wapi???? Huyu Pasco tangu CCM washindwe Arumeru alikuja kuibukia kwa Kanumbaa na analysis yake ya kifo
     
  6. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,184
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Tupo wengi tuuu ccm dam dam hata ukituchanja chalee big up kwa wakuu wetu ritz,faiza,mopaozi,malaria sugu,nnauye juniour mapambano bado yanaendelea
     
  7. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 13,483
    Likes Received: 1,821
    Trophy Points: 280
    Jamaa hawajui kuwa tupo kwenye kisusio na kula kuku kwa mrija tukisheherekea kuanza kubomoka kwa jumba la mafisadi.
     
  8. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 13,483
    Likes Received: 1,821
    Trophy Points: 280
    Tujulishwe mkuu Kama ha MODS uliowataja wako kwenye payroll ya Chadema, itaturahishia kazi.
     
  9. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,909
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    aliyekuwa anawalipa ana mpango wa kuvua gamba!
     
  10. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,611
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Wapo tu, wana ID mia kila mmoja...:)
     
  11. M

    Molemo JF-Expert Member

    #11
    Apr 16, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,256
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Usisahau kujumlisha na wale Mizoga wanaojifanya ni CDM halafu kutwa kucha ni kutukana viongozi.Leo hawasemi chochote kwa sababu wanakasirika hawapendi mafanikio yoyote chini ya majemadari Mbowe na Slaa.
     
  12. Adharusi

    Adharusi JF-Expert Member

    #12
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 9,733
    Likes Received: 2,356
    Trophy Points: 280
    Nitarudi tena,akifika
     
  13. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #13
    Apr 16, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,234
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Wako kimya utadhani haya si mafanikio ya chama.
     
  14. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #14
    Apr 16, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,808
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280

    yule jamaa mwenye avata ya miwani.

    anampenda zito kuliko chadema.
     
  15. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #15
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    CDM ni waoga hawatii timu uchaguzi wa wabunge wa EA wamekosa mvuto kwa wapiga kura
     
  16. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #16
    Apr 16, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 13,483
    Likes Received: 1,821
    Trophy Points: 280
    Hapa naona nilikosea njia, Idara hii ni ya matusi, masengenyo na mambo ya fitna katika chama Kikuu cha upinzani.
    Kwaherini.
     
  17. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #17
    Apr 16, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 0
    Rejao na mwenzake mmoja (simkumbuki jina) watakwambieni kuwa mnataka umaarufu kupitia migongo yao! As if kutoa pumba nao ni umaarufu wa kujisifia!
     
  18. Mwanyasi

    Mwanyasi JF-Expert Member

    #18
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 5,560
    Likes Received: 1,646
    Trophy Points: 280
    Tunte.........e
     
  19. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #19
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,827
    Likes Received: 1,273
    Trophy Points: 280
    Wapo kwenye jukwaa la mapenzi nimemuona huko rejao
     
  20. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #20
    Apr 16, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 0
    Hakuna mwanachama au mpenzi wa CHADEMA ambae yupo kwenye payroll zaidi ya viongozi wetu ambao ni lazima tuwatunze ili wasilazimike kutafuta namna ya kutunza familia zao na hivyo kukosa fursa ya kutumikia chama chetu. Tuliobakia tunajitolea kwa hali na mali kuhakikisha ustawi wa chama chetu na Taifa letu!
     
Loading...