Siku kama ya leo 1995, Serikali ya Mkapa ilimtia msukosuko Dkt. Remmy Ongala kwa wimbo wake kuhusu Mwenyekiti wa CCM

Pythagoras

JF-Expert Member
Feb 24, 2015
12,866
2,000
Kwa wahenga tu sikiliza wimbo wa dk remmy ongala wa -Mrema, ambao alisema kuwa ccm imemchagua fundi viatu kuwa mwenyekiti na hajui taratibu za chama,
Maneno hayo ni kuanzia dk ya 3
Pitia video

Hahahaaaa eti Mrema tuokoe, mrema huyu huyu ndunila kuwili mchumia tumbo??
 

mpenda pombe

JF-Expert Member
Nov 17, 2010
1,312
2,000
Kwa wahenga tu sikiliza wimbo wa dk remmy ongala wa -Mrema, ambao alisema kuwa ccm imemchagua fundi viatu kuwa mwenyekiti na hajui taratibu za chama,
Maneno hayo ni kuanzia dk ya 3
Pitia video


Muhenga mwenzangu wimbo huu ulitoka kipindi bado yupo Waziri wa mambo ya ndani na naibu waziri Mkuu.

Hapa Mkapa alikua bado hajawa rais na wananchi wengi walikua hawamtambui.
 

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
105,481
2,000
Mwenye busara na hekima mkewe hawezi kumgomea kumfanyia kampeni mumewe KAMWE. Mwenye hekima na busara KAMWE hawezi kuwatusi wastaafu eti wanawashwa washwa. Mama aliona mbali kuhusu huyu dikteta uchwara, fisadi muongo na mwizi sasa inakula kwetu.

Mmeletewa Magu mjue faida ya kuwa na Rais mwenye busara na hikma
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom