Siku ambayo Mzee Mwinyi alinaswa kofi la kiutu uzima.......... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku ambayo Mzee Mwinyi alinaswa kofi la kiutu uzima..........

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Rutashubanyuma, Dec 16, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 80,317
    Likes Received: 37,027
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Omukuru

    Omukuru JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ningeshangaa sana kama kwenye tamko hili kungekosekana JAZBA na uunganishaji wa sentensi zisizo na MANTIKI. Anaitumia silaha ileile ambayo katika maelezo yake anataka kuipinga. Mwislamu akikosea asiguswe wala asikemewe kwa sababu ni mwislamu, kwa hiyo anaonewa.
     
Loading...