Siku ambayo Kikwete anaondoka madarakani nitaiadhimisha kila mwaka


S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
33,227
Likes
72,711
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
33,227 72,711 280
Tangu nchi hii ipate uhuru,hakuna awamu ambayo taifa limepata hasara kubwa na ya kutisha kutokana na wizi na ufisadi wa kiwango cha juu kama awamu hii ya Kikwete.

Ni katika awamu hii wanyama wamepandishwa ndege na kuuzwa nje ya nchi;ni katika awamu hii kashifa za wizi wa mabilioni ya fedha za umma zimetokea na wezi kulindwa;pia,ni katika awamu hii,operation za kinyama kama "tokomeza" zimetendeka;ni katika utawala huu watu wameng'olewa kucha na meno bila ganzi na kisha kutupwa wakiwa mahututi;ni katika awamu hii ambapo wezi wa mabilioni ya umma wamesamehewa na ni katika awamu hii pia,ndugu zetu albino wameuwawa kinyama huku serikali ikishindwa kuwalinda.

Jambo lingine baya kabisa ni unyama wa Jeshi la polisi katika kudhibiti wapinzani na hata kutuhumiwa kuua raia kwa risasi na mabomu.Tuhuma za mabomu ya Arusha na kwingineko kila mtu amezisika.

Mfano mbaya kuliko wote ni mauaji ya Daudi Mwangosi ambayo polisi wanatuhumiwa kuyatekeleza na kwa mshangao wa wengi, RPC mtuhumiwa akapandishwa cheo.

Vile vile bila kusahau mgomo wa madaktari na jinsi serikali hii ilivyoumaliza bila kusahau madhara ya mgomo huo kwa wagonjwa wasio na hatia.

Pia,ni katika awamu hii maoni ya wananchi katika kupata katiba mpya yametupwa bila huruma.

Haya yote yametokea katika awamu hii ya JK ambapo watuhumiwa wengi bado wanapeta uraiani!!

Kwasababu hizo,bila kujali nani amtamrithi JK,nina kila sababu ya kusheherekea kuondoka madarakani kwa Kikwete na ni imani yangu nchi itaapumua.

Hiyo siku kila mwaka kama ni kuchinja mbuzi nitachinja,kama ni vinywaji, basi idadi na variety kwa siku hiyo itaongezeka na pia nitawaombea dua wale wote walioathirika kwa namna moja au nyingine na utawala huu.
 
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
19,755
Likes
11,969
Points
280
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
19,755 11,969 280
Hiyo siku kila mwaka kama ni kuchinja mbuzi nitachinja,kama ni vinywaji, basi idadi na variety kwa siku hiyo itaongezeka na pia nitawaombea dua wale wote walioathirika kwa namna moja au nyingine na utawala huu.
Na bado,mnatakiwa mtambae kwa magoti hadi msoga kumuomba radhi
Mlimtukana kila aina ya matusi,na mkafikia kusema akiongeza sekunde moja tu ya muda wake mtaingia barabarani,sasa hivi unajibebisha sijui utachinja mbuzi utapata hasara tu,mplekee huyo mbuzi bibia yako kijijini achana na kikwete
Kuonesha kuwa umechoka kifkra,unasahau kuwa kikwete ni ccm na alishiriki kwa 70% kuhakikisha Magufuli anakua Rais na bado anamuunga mkono Magufuli kwa 100%
 
Louis II

Louis II

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2018
Messages
1,978
Likes
2,487
Points
280
Louis II

Louis II

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2018
1,978 2,487 280
Tangu nchi hii ipate uhuru,hakuna awamu ambayo taifa limepata hasara kubwa na ya kutisha kutokana na wizi na ufisadi wa kiwango cha juu kama awamu hii ya Kikwete.

Ni katika awamu hii wanyama wamepandishwa ndege na kuuzwa nje ya nchi;ni katika awamu hii kashifa za wizi wa mabilioni ya fedha za umma zimetokea na wezi kulindwa;pia,ni katika awamu hii,operation za kinyama kama "tokomeza" zimetendeka;ni katika utawala huu watu wameng'olewa kucha na meno bila ganzi na kisha kutupwa wakiwa mahututi;ni katika awamu hii ambapo wezi wa mabilioni ya umma wamesamehewa na ni katika awamu hii pia,ndugu zetu albino wameuwawa kinyama huku serikali ikishindwa kuwalinda.

Jambo lingine baya kabisa ni unyama wa Jeshi la polisi katika kudhibiti wapinzani na hata kutuhumiwa kuua raia kwa risasi na mabomu.Tuhuma za mabomu ya Arusha na kwingineko kila mtu amezisika.

Mfano mbaya kuliko wote ni mauaji ya Daudi Mwangosi ambayo polisi wanatuhumiwa kuyatekeleza na kwa mshangao wa wengi, RPC mtuhumiwa akapandishwa cheo.

Vile vile bila kusahau mgomo wa madaktari na jinsi serikali hii ilivyoumaliza bila kusahau madhara ya mgomo huo kwa wagonjwa wasio na hatia.

Pia,ni katika awamu hii maoni ya wananchi katika kupata katiba mpya yametupwa bila huruma.

Haya yote yametokea katika awamu hii ya JK ambapo watuhumiwa wengi bado wanapeta uraiani!!

Kwasababu hizo,bila kujali nani amtamrithi JK,nina kila sababu ya kusheherekea kuondoka madarakani kwa Kikwete na ni imani yangu nchi itaapumua.

Hiyo siku kila mwaka kama ni kuchinja mbuzi nitachinja,kama ni vinywaji, basi idadi na variety kwa siku hiyo itaongezeka na pia nitawaombea dua wale wote walioathirika kwa namna moja au nyingine na utawala huu.
Hahahahaha uliandika mwenyewe ama uliandikiwa....nadhani ukiona hili kaburi linafukuliwa unatamani kuleft JF
 
Sir Khan

Sir Khan

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2018
Messages
4,099
Likes
5,436
Points
280
Sir Khan

Sir Khan

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2018
4,099 5,436 280
Aliyefukua hili kaburi apandishwe cheo,
Mtoa mada vipi sherehe za kumbukumbu ya kuondoka kwa Kikwete unafanya siku hizi?
 
J

Jozi 1

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2015
Messages
5,779
Likes
2,913
Points
280
J

Jozi 1

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2015
5,779 2,913 280
Ndio asili ya kuwaita yule mnyama wa porini mwenye ndevu. Hamkawii kusahau. Mmoja akielekea huku na wao tiiiiim. Leo mnamkumbuka JKsio nyie mliokuwa mkimtusi hasa wewe mwenye hii thread.

Mkumbuke sana tuu. Sasa ni MR PRESIDENT JPM HADI 2025
Halafu baada ya kumaliza muda wake, wataanza kumsifia na kumkumbuka JPM

Sent using Jamii Forums mobile app
 
L

Libertatem Pugnator

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2017
Messages
211
Likes
234
Points
60
L

Libertatem Pugnator

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2017
211 234 60
Watu mna makusudi sana nyie :p:p:p
 
NIYOMBARE

NIYOMBARE

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2016
Messages
3,751
Likes
4,181
Points
280
Age
29
NIYOMBARE

NIYOMBARE

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2016
3,751 4,181 280
Uchafu wa ******** hausafishi uchafu wa jk. msimamo ni mmoja jk alikuwa kiongozi mbovu ila ******** ameshamzidi jk kwa ubovu.ubovu wa magufuli ni mara kumi ya ubovu wa jk.na bado unazidi kukua.
 
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2012
Messages
13,004
Likes
4,510
Points
280
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2012
13,004 4,510 280
Kwasababu hizo,bila kujali nani amtamrithi JK,nina kila sababu ya kusheherekea kuondoka madarakani kwa Kikwete na ni imani yangu nchi itaapumua.
Nazani Sherehe zitakua zimepamba MOTO kwako... Ila ni kweli nchi imepumua, ufisadi wa kijinga jinga haupo
 
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2012
Messages
13,004
Likes
4,510
Points
280
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2012
13,004 4,510 280
Hiyo siku kila mwaka kama ni kuchinja mbuzi nitachinja,kama ni vinywaji, basi idadi na variety kwa siku hiyo itaongezeka na pia nitawaombea dua wale wote walioathirika kwa namna moja au nyingine na utawala huu.
Umeshachinja mbuzi wangapi dogo, au yalikua mawazo ya shibe, umekula kwa shemeji.. We kijana huna tofauti na vijana wa Istagram wananua simu ya smart Alafu kazi kutukana watu mtandaoni
 
L

laki si pesa.

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2015
Messages
10,046
Likes
8,761
Points
280
L

laki si pesa.

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2015
10,046 8,761 280
Tangu nchi hii ipate uhuru,hakuna awamu ambayo taifa limepata hasara kubwa na ya kutisha kutokana na wizi na ufisadi wa kiwango cha juu kama awamu hii ya Kikwete.

Ni katika awamu hii wanyama wamepandishwa ndege na kuuzwa nje ya nchi;ni katika awamu hii kashifa za wizi wa mabilioni ya fedha za umma zimetokea na wezi kulindwa;pia,ni katika awamu hii,operation za kinyama kama "tokomeza" zimetendeka;ni katika utawala huu watu wameng'olewa kucha na meno bila ganzi na kisha kutupwa wakiwa mahututi;ni katika awamu hii ambapo wezi wa mabilioni ya umma wamesamehewa na ni katika awamu hii pia,ndugu zetu albino wameuwawa kinyama huku serikali ikishindwa kuwalinda.

Jambo lingine baya kabisa ni unyama wa Jeshi la polisi katika kudhibiti wapinzani na hata kutuhumiwa kuua raia kwa risasi na mabomu.Tuhuma za mabomu ya Arusha na kwingineko kila mtu amezisika.

Mfano mbaya kuliko wote ni mauaji ya Daudi Mwangosi ambayo polisi wanatuhumiwa kuyatekeleza na kwa mshangao wa wengi, RPC mtuhumiwa akapandishwa cheo.

Vile vile bila kusahau mgomo wa madaktari na jinsi serikali hii ilivyoumaliza bila kusahau madhara ya mgomo huo kwa wagonjwa wasio na hatia.

Pia,ni katika awamu hii maoni ya wananchi katika kupata katiba mpya yametupwa bila huruma.

Haya yote yametokea katika awamu hii ya JK ambapo watuhumiwa wengi bado wanapeta uraiani!!

Kwasababu hizo,bila kujali nani amtamrithi JK,nina kila sababu ya kusheherekea kuondoka madarakani kwa Kikwete na ni imani yangu nchi itaapumua.

Hiyo siku kila mwaka kama ni kuchinja mbuzi nitachinja,kama ni vinywaji, basi idadi na variety kwa siku hiyo itaongezeka na pia nitawaombea dua wale wote walioathirika kwa namna moja au nyingine na utawala huu.
Salary Slip njoo ujibu uzi wako bora Magufuli
 

Forum statistics

Threads 1,262,497
Members 485,587
Posts 30,123,850