Siku ambayo Kikwete anaondoka madarakani nitaiadhimisha kila mwaka


S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
33,227
Likes
72,711
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
33,227 72,711 280
Tangu nchi hii ipate uhuru,hakuna awamu ambayo taifa limepata hasara kubwa na ya kutisha kutokana na wizi na ufisadi wa kiwango cha juu kama awamu hii ya Kikwete.

Ni katika awamu hii wanyama wamepandishwa ndege na kuuzwa nje ya nchi;ni katika awamu hii kashifa za wizi wa mabilioni ya fedha za umma zimetokea na wezi kulindwa;pia,ni katika awamu hii,operation za kinyama kama "tokomeza" zimetendeka;ni katika utawala huu watu wameng'olewa kucha na meno bila ganzi na kisha kutupwa wakiwa mahututi;ni katika awamu hii ambapo wezi wa mabilioni ya umma wamesamehewa na ni katika awamu hii pia,ndugu zetu albino wameuwawa kinyama huku serikali ikishindwa kuwalinda.

Jambo lingine baya kabisa ni unyama wa Jeshi la polisi katika kudhibiti wapinzani na hata kutuhumiwa kuua raia kwa risasi na mabomu.Tuhuma za mabomu ya Arusha na kwingineko kila mtu amezisika.

Mfano mbaya kuliko wote ni mauaji ya Daudi Mwangosi ambayo polisi wanatuhumiwa kuyatekeleza na kwa mshangao wa wengi, RPC mtuhumiwa akapandishwa cheo.

Vile vile bila kusahau mgomo wa madaktari na jinsi serikali hii ilivyoumaliza bila kusahau madhara ya mgomo huo kwa wagonjwa wasio na hatia.

Pia,ni katika awamu hii maoni ya wananchi katika kupata katiba mpya yametupwa bila huruma.

Haya yote yametokea katika awamu hii ya JK ambapo watuhumiwa wengi bado wanapeta uraiani!!

Kwasababu hizo,bila kujali nani amtamrithi JK,nina kila sababu ya kusheherekea kuondoka madarakani kwa Kikwete na ni imani yangu nchi itaapumua.

Hiyo siku kila mwaka kama ni kuchinja mbuzi nitachinja,kama ni vinywaji, basi idadi na variety kwa siku hiyo itaongezeka na pia nitawaombea dua wale wote walioathirika kwa namna moja au nyingine na utawala huu.
 
Elitwege

Elitwege

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2017
Messages
2,169
Likes
3,483
Points
280
Elitwege

Elitwege

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2017
2,169 3,483 280
Kitendo cha chadema kutuletea mgombea urais ambaye yupo kwenye list of shame(orodha ya aibu ya mafisadi papa ) ya chadema kiliumiza wengi na kuonyesha wazi kuwa chama kuongozwa na aliyepata zero form six ni hasara tupu.
 
G

G4rpolitics

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
2,930
Likes
2,927
Points
280
G

G4rpolitics

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
2,930 2,927 280
Tangu nchi hii ipate uhuru,hakuna awamu ambayo taifa limepata hasara kubwa na ya kutisha kutokana na wizi na ufisadi wa kiwango cha juu kama awamu hii ya Kikwete.

Ni katika awamu hii wanyama wamepandishwa ndege na kuuzwa nje ya nchi;ni katika awamu hii kashifa za wizi wa mabilioni ya fedha za umma zimetokea na wezi kulindwa;pia,ni katika awamu hii,operation za kinyama kama "tokomeza" zimetendeka;ni katika utawala huu watu wameng'olewa kucha na meno bila ganzi na kisha kutupwa wakiwa mahututi;ni katika awamu hii ambapo wezi wa mabilioni ya umma wamesamehewa na ni katika awamu hii pia,ndugu zetu albino wameuwawa kinyama huku serikali ikishindwa kuwalinda.

Jambo lingine baya kabisa ni unyama wa Jeshi la polisi katika kudhibiti wapinzani na hata kutuhumiwa kuua raia kwa risasi na mabomu.Tuhuma za mabomu ya Arusha na kwingineko kila mtu amezisika.

Mfano mbaya kuliko wote ni mauaji ya Daudi Mwangosi ambayo polisi wanatuhumiwa kuyatekeleza na kwa mshangao wa wengi, RPC mtuhumiwa akapandishwa cheo.

Vile vile bila kusahau mgomo wa madaktari na jinsi serikali hii ilivyoumaliza bila kusahau madhara ya mgomo huo kwa wagonjwa wasio na hatia.

Pia,ni katika awamu hii maoni ya wananchi katika kupata katiba mpya yametupwa bila huruma.

Haya yote yametokea katika awamu hii ya JK ambapo watuhumiwa wengi bado wanapeta uraiani!!

Kwasababu hizo,bila kujali nani amtamrithi JK,nina kila sababu ya kusheherekea kuondoka madarakani kwa Kikwete na ni imani yangu nchi itaapumua.

Hiyo siku kila mwaka kama ni kuchinja mbuzi nitachinja,kama ni vinywaji, basi idadi na variety kwa siku hiyo itaongezeka na pia nitawaombea dua wale wote walioathirika kwa namna moja au nyingine na utawala huu.
Duh? Bado unasherehekea tu?
 
niachiemimi

niachiemimi

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2015
Messages
1,990
Likes
1,498
Points
280
Age
36
niachiemimi

niachiemimi

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2015
1,990 1,498 280
Tangu nchi hii ipate uhuru,hakuna awamu ambayo taifa limepata hasara kubwa na ya kutisha kutokana na wizi na ufisadi wa kiwango cha juu kama awamu hii ya Kikwete.

Ni katika awamu hii wanyama wamepandishwa ndege na kuuzwa nje ya nchi;ni katika awamu hii kashifa za wizi wa mabilioni ya fedha za umma zimetokea na wezi kulindwa;pia,ni katika awamu hii,operation za kinyama kama "tokomeza" zimetendeka;ni katika utawala huu watu wameng'olewa kucha na meno bila ganzi na kisha kutupwa wakiwa mahututi;ni katika awamu hii ambapo wezi wa mabilioni ya umma wamesamehewa na ni katika awamu hii pia,ndugu zetu albino wameuwawa kinyama huku serikali ikishindwa kuwalinda.

Jambo lingine baya kabisa ni unyama wa Jeshi la polisi katika kudhibiti wapinzani na hata kutuhumiwa kuua raia kwa risasi na mabomu.Tuhuma za mabomu ya Arusha na kwingineko kila mtu amezisika.

Mfano mbaya kuliko wote ni mauaji ya Daudi Mwangosi ambayo polisi wanatuhumiwa kuyatekeleza na kwa mshangao wa wengi, RPC mtuhumiwa akapandishwa cheo.

Vile vile bila kusahau mgomo wa madaktari na jinsi serikali hii ilivyoumaliza bila kusahau madhara ya mgomo huo kwa wagonjwa wasio na hatia.

Pia,ni katika awamu hii maoni ya wananchi katika kupata katiba mpya yametupwa bila huruma.

Haya yote yametokea katika awamu hii ya JK ambapo watuhumiwa wengi bado wanapeta uraiani!!

Kwasababu hizo,bila kujali nani amtamrithi JK,nina kila sababu ya kusheherekea kuondoka madarakani kwa Kikwete na ni imani yangu nchi itaapumua.

Hiyo siku kila mwaka kama ni kuchinja mbuzi nitachinja,kama ni vinywaji, basi idadi na variety kwa siku hiyo itaongezeka na pia nitawaombea dua wale wote walioathirika kwa namna moja au nyingine na utawala huu.
Leo una m miss. Ha ha ha ha
 
P

pilipili kichaa

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2013
Messages
8,730
Likes
3,813
Points
280
Age
51
P

pilipili kichaa

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2013
8,730 3,813 280
Bado lile na gas yetu ya mtwara alivyotufanyia kitu mbaya na wabunge wake wa ccm.
 
D

DrLove69

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2018
Messages
3,128
Likes
3,289
Points
280
D

DrLove69

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2018
3,128 3,289 280
Salary Slip mwaka huu hii karamu itafanyikia wapi kamanda!?
 
lukesam

lukesam

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2015
Messages
9,275
Likes
14,414
Points
280
lukesam

lukesam

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2015
9,275 14,414 280

Ukisoma michango ya wakereketwa wa chamadola utagundua hata wao wanaamini ni bora Msoga kuliko Chato.
 
K

kwakina itafakari

Member
Joined
Sep 12, 2018
Messages
96
Likes
69
Points
25
K

kwakina itafakari

Member
Joined Sep 12, 2018
96 69 25
Haka kajamaa saa hii kapo tayari kumpigia JK kampeni nchi nzima ili arudi awe rais tena!

Ni bavicha hata kwenye familia zao hawana misimamo. Ni kama mashoga.

Sent using Jamii Forums mobile app
Katika watu niliotokea kuwadharau ndani ya JF ,mmoja wao ni huyu jamaa mwenye hili bandiko,yaani hako kacheo alichonacho katika chama chake kimemfanya awe mtu wa kusikitisha sana,ingawaje mwenyewe anajiona akili kubwa.
 

Forum statistics

Threads 1,262,497
Members 485,587
Posts 30,123,850