Siku ambayo bujibuji atakapoingia kwenye siasa


M

Mazindu Msambule

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
5,346
Likes
2,630
Points
280
M

Mazindu Msambule

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
5,346 2,630 280
Najaribu tu kujiuliza, mzee mwenzangu Bujibuji atakapo amua kuingia kwenye siasa, ndoa yake na Mamndenyi itaendelea kweli? Mama ni mnazi wa magamba wakati Bujibuji shabiki mkubwa wa vyama vya mageuzi, Je Mamndenyi ataendelea kupokea posho sehemu 2? Na Bujibuji ataaminiwa huko kwenye chama chake? Najaribu tu kujiuliza!?
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Likes
1,324
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 1,324 280
We endelea kujiuliza tu, maana hilo kamwe haliwezi kutokea...
Kwa taarifa yako Bujibuji hawezi siasa kwa sababu hajui kudanganya ..........
 
Last edited by a moderator:
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2012
Messages
4,401
Likes
68
Points
145
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2012
4,401 68 145
Atalakiwa na kina mama khanga kila mahali Madame B Lady doctor mimisa Halima Mdee
 
Last edited by a moderator:
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
20,889
Likes
10,097
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
20,889 10,097 280
kuna wasiwasi akaishia kisiasa kama kapuya!!
 
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
8,119
Likes
4,486
Points
280
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
8,119 4,486 280
Mamndenyi alishaolewa na chama zamani gani?
 
Last edited by a moderator:
Najijua

Najijua

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
1,033
Likes
16
Points
135
Najijua

Najijua

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
1,033 16 135
Mie hata simjui huyo bujibuji niambieni kwanza ndio nani?
 
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
11,566
Likes
117
Points
160
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2010
11,566 117 160
Mamndenyi alishaolewa na chama zamani gani?
Kabla hajaolewa na chama alikuwa adui wa ccm. Tangu ameolewa na chama amekuwa gamba haswaa ili amridhishe chama. Hata akiolewa na dovutwa basi atahamia chama cha dovutwa
 
Last edited by a moderator:
utafiti

utafiti

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2013
Messages
12,817
Likes
112
Points
0
utafiti

utafiti

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2013
12,817 112 0
Me naona hakuna tatizo wanaweza kua pamoja hatakama "wameolewa" na vyama tofauti
 
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
8,119
Likes
4,486
Points
280
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
8,119 4,486 280
Kabla hajaolewa na chama alikuwa adui wa ccm. Tangu ameolewa na chama amekuwa gamba haswaa ili amridhishe chama. Hata akiolewa na dovutwa basi atahamia chama cha dovutwa
hee hee hee kwa hiyo unataka kusema mwanamke hana chama kama ambavyo huwa inasemwa kwamba mwanamke hana dini!!
 
utafiti

utafiti

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2013
Messages
12,817
Likes
112
Points
0
utafiti

utafiti

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2013
12,817 112 0
Mie hata simjui huyo bujibuji niambieni kwanza ndio nani?
Uliangalia siku aliokua anazikwa Mandela? Bujibuji alikuepo pale tena akionekana anahuzuni sana nafkiri wanaundugu na yule mzee
 
Last edited by a moderator:
2hery

2hery

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2011
Messages
4,145
Likes
2,995
Points
280
2hery

2hery

JF-Expert Member
Joined May 27, 2011
4,145 2,995 280
hiyo itakua ndoa ndoano ila Mamndenyi kwa fursa hajambo, maana alimeendea mshiko wa Ben kutoka kwa MM kipindi kileee
 
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
6,864
Likes
180
Points
160
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
6,864 180 160
nasubiri kuona wanavyojitetea maana hyo ndoa ni majanga.
 
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
6,864
Likes
180
Points
160
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
6,864 180 160
utafiti na wewe kumbe humfaham Bujibuji . Ni kweli kwenye msiba alikuwepo ila pembeni ya obama akihutubia saa zile
 
Last edited by a moderator:
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
8,067
Likes
3,281
Points
280
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
8,067 3,281 280
We endelea kujiuliza tu, maana hilo kamwe haliwezi kutokea...
Kwa taarifa yako Bujibuji hawezi siasa kwa sababu hajui kudanganya ..........
Ha ha ha Mtambuzi.. Tatizo kubwa la Bujibuji uongo wake ni kwa akina dada tu.. kwenye siasa hawezi kuongopa kwa kuwa anajua watamla nyama lol.. Huyo Mamndenyi aliongopewa na Bujibuji mpaka akakonda..
 
Last edited by a moderator:
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
8,067
Likes
3,281
Points
280
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
8,067 3,281 280
hee hee hee kwa hiyo unataka kusema mwanamke hana chama kama ambavyo huwa inasemwa kwamba mwanamke hana dini!!
Mhh DEMBA hao ni wanawake wa zamani.. Hawa wa dotcom thubutu.. Wana misimamo yao binafsi hao..
 
Last edited by a moderator:
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,577
Likes
38,989
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,577 38,989 280
Najaribu tu kujiuliza, mzee mwenzangu Bujibuji atakapo amua kuingia kwenye siasa, ndoa yake na Mamndenyi itaendelea kweli? Mama ni mnazi wa magamba wakati Bujibuji shabiki mkubwa wa vyama vya mageuzi, Je Mamndenyi ataendelea kupokea posho sehemu 2? Na Bujibuji ataaminiwa huko kwenye chama chake? Najaribu tu kujiuliza!?
Mamndenyi kisha niacha, siku hizi anapepea na chama.
Waswahili wanasema kuvuja kwa pakacha ni nafuu kwa mchukuzi.
Siku hizi wachagga wamebadilika sana, wanaua na kujiua, kinyume cha hapo wanachoma nyumba moto.
Wacha niingie zangu rasmi kwenye duru la siasa
 
Last edited by a moderator:
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,577
Likes
38,989
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,577 38,989 280
Ha ha ha Mtambuzi.. Tatizo kubwa la Bujibuji uongo wake ni kwa akina dada tu.. kwenye siasa hawezi kuongopa kwa kuwa anajua watamla nyama lol.. Huyo Mamndenyi aliongopewa na Bujibuji mpaka akakonda..
sosoliso nataka uniambie, umepewa shilingi ngapi na chama ili uje kunisema vibaya? Paloma akiona unavyonitendea atasikitika sana, wewe sio mtu wa kununuliwa ili unisaliti.
 
Last edited by a moderator:
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
18,874
Likes
597
Points
280
Excel

Excel

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
18,874 597 280
Hivi niko siasani ama mapenzini? Ama mapenzi na siasa?

MMS- teh! Sio MMU tena!
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,577
Likes
38,989
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,577 38,989 280

Forum statistics

Threads 1,250,597
Members 481,419
Posts 29,738,417