Siku ambayo bujibuji atakapoingia kwenye siasa

Mazindu Msambule

JF-Expert Member
Feb 22, 2012
6,242
2,000
Najaribu tu kujiuliza, mzee mwenzangu Bujibuji atakapo amua kuingia kwenye siasa, ndoa yake na Mamndenyi itaendelea kweli? Mama ni mnazi wa magamba wakati Bujibuji shabiki mkubwa wa vyama vya mageuzi, Je Mamndenyi ataendelea kupokea posho sehemu 2? Na Bujibuji ataaminiwa huko kwenye chama chake? Najaribu tu kujiuliza!?
 

utafiti

JF-Expert Member
Jul 18, 2013
12,794
0
Me naona hakuna tatizo wanaweza kua pamoja hatakama "wameolewa" na vyama tofauti
 

DEMBA

JF-Expert Member
May 10, 2012
8,248
2,000
Kabla hajaolewa na chama alikuwa adui wa ccm. Tangu ameolewa na chama amekuwa gamba haswaa ili amridhishe chama. Hata akiolewa na dovutwa basi atahamia chama cha dovutwa
hee hee hee kwa hiyo unataka kusema mwanamke hana chama kama ambavyo huwa inasemwa kwamba mwanamke hana dini!!
 

2hery

JF-Expert Member
May 27, 2011
4,663
2,000
hiyo itakua ndoa ndoano ila Mamndenyi kwa fursa hajambo, maana alimeendea mshiko wa Ben kutoka kwa MM kipindi kileee
 

Mapi

JF-Expert Member
Mar 10, 2011
6,853
1,250
nasubiri kuona wanavyojitetea maana hyo ndoa ni majanga.
 

Mapi

JF-Expert Member
Mar 10, 2011
6,853
1,250
utafiti na wewe kumbe humfaham Bujibuji . Ni kweli kwenye msiba alikuwepo ila pembeni ya obama akihutubia saa zile
 
Last edited by a moderator:

sosoliso

JF-Expert Member
May 6, 2009
8,497
2,000
We endelea kujiuliza tu, maana hilo kamwe haliwezi kutokea...
Kwa taarifa yako Bujibuji hawezi siasa kwa sababu hajui kudanganya ..........

Ha ha ha Mtambuzi.. Tatizo kubwa la Bujibuji uongo wake ni kwa akina dada tu.. kwenye siasa hawezi kuongopa kwa kuwa anajua watamla nyama lol.. Huyo Mamndenyi aliongopewa na Bujibuji mpaka akakonda..
 
Last edited by a moderator:

Bujibuji

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
54,812
2,000
Najaribu tu kujiuliza, mzee mwenzangu Bujibuji atakapo amua kuingia kwenye siasa, ndoa yake na Mamndenyi itaendelea kweli? Mama ni mnazi wa magamba wakati Bujibuji shabiki mkubwa wa vyama vya mageuzi, Je Mamndenyi ataendelea kupokea posho sehemu 2? Na Bujibuji ataaminiwa huko kwenye chama chake? Najaribu tu kujiuliza!?
Mamndenyi kisha niacha, siku hizi anapepea na chama.
Waswahili wanasema kuvuja kwa pakacha ni nafuu kwa mchukuzi.
Siku hizi wachagga wamebadilika sana, wanaua na kujiua, kinyume cha hapo wanachoma nyumba moto.
Wacha niingie zangu rasmi kwenye duru la siasa
 
Last edited by a moderator:

Bujibuji

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
54,812
2,000
Last edited by a moderator:

Excel

JF-Expert Member
Jul 8, 2011
18,932
2,000
Hivi niko siasani ama mapenzini? Ama mapenzi na siasa?

MMS- teh! Sio MMU tena!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom