Siku 14 kabla ya Ukombozi waliomteka Kamanda Odero wa CHADEMA Wajisalimishe Polisi


G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
833
Likes
8
Points
0
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
833 8 0
Tunakemea na tunalaani kitendo kilichofanywa na Wafuasi wa Lowassa na Ccm wilayani Monduli cha kumteka na kumtesa kijana wa Chadema ambaye pia ni kiongozi wa Vijana wa Chadema Arusha wajisalimishe polisi.

Tunatoa siku 14 anzia leo tarehe 29th Sept 2011 kama serikali itaona kilichofanyika ni sawa basi yatakayoikumba Serikali na Nchi asilaumiwe mtu.Hili haliwezi kuvumilika na pia imefika wakati sasa Ccm ielewe kuwa kama ni fujo tunazijua sana tena sana tuu pia tumechoka sana tunaomba msitufikishe kwenye kulipizana visasi.

Tuna uwezo wa kufanya hii nchi isitawalike tena,vyombo vyote vya Usalama visiwasaidie chochote.

Kikwete waambie hawa Ccm wenzio amani tunaipenda lakini msitupatie machungu zaidi ya wizi na uchafu mliokwisha fanya wa kuuza na kutaifisha rasilimali zote za nchi. Pia Magufuli elewa Kila Goti Litapigwa na kamwe usiwadanganye wana Igunga kuwa utawasaidia sasa, mlikuwa wapi miaka 50?
 
Fasta fasta

Fasta fasta

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2011
Messages
729
Likes
189
Points
60
Fasta fasta

Fasta fasta

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2011
729 189 60
Tunakemea na tunalaani kitendo kilichofanywa na Wafuasi wa Lowassa na Ccm wilayani Monduli cha kumteka na kumtesa kijana wa Chadema ambaye pia ni kiongozi wa Vijana wa Chadema Arusha wajisalimishe polisi.Tunatoa siku 14 anzia leo tarehe 29th Sept 2011 kama serikali itaona kilichofanyika ni sawa basi yatakayoikumba Serikali na Nchi asilaumiwe mtu.Hili haliwezi kuvumilika na pia imefika wakati sasa Ccm ielewe kuwa kama ni fujo tunazijua sana tena sana tuu pia tumechoka sana tunaomba msitufikishe kwenye kulipizana visasi.Tuna uwezo wa kufanya hii nchi isitawalike tena,vyombo vyote vya Usalama visiwasaidie chochote.Kikwete waambie hawa Ccm wenzio amani tunaipenda lakini msitupatie machungu zaidi ya wizi na uchafu mliokwisha fanya wa kuuza na kutaifisha rasilimali zote za nchi.Pia Magufuli elewa Kila Goti Litapigwa na kamwe usiwadanganye wana Igunga kuwa utawasaidia sasa,mlikuwa wapi miaka 50?
Je vijana mpo tayari kuonyesha msimamo wenu, ccm wanaonyesha ukomandoo wao na kufanyia mazoezi kwa watu wengine kuona kama wamefaulu. Leo kwa yule kesho ni mimi, kwa nini nitembee njiani kwa wasiwasi kama nimeiba?
 
Tony Almeda

Tony Almeda

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
397
Likes
2
Points
0
Tony Almeda

Tony Almeda

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
397 2 0
Wanaanza wao wengine wakijibu mapigo ndo utasikia wanasimamisha masikio na midomo juu watu wanahubiri fujo.
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Likes
225
Points
160
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 225 160
Wasiwasi wangu ni kama tutakuwa hai hizo siku 14 ulizozitoa! Maana wananchi tupo kama tunalala kwenye msitu wenye wanyama wakali, dakika yoyote mauti yanakungoja!
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,219
Likes
9,849
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,219 9,849 280
wasiwasi wangu ni hela za ccm hazitawasaidia watu wakianza kulipiza kisasi.mia
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,015
Likes
174
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,015 174 160
Tangu jana Mi nafsi yangu imeshachafuka mbaya sana baada tu ya Crashwise kutujuza. Na ndg zanguni hebu tuweni na subira kidogo tujuwe kauli ya hawa vijana wa Andengenye kwa leo tu.
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,678
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,678 280
Mangi! acha mikwara mbuzi hii nchi ni ya amani, eti unatoa siku 14 baada ya hapo eti mtu asilaumiwe.

Toa basi tamko muitishe maandamano nchi nzima hicho ndio mnachokijua
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,881
Likes
81
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,881 81 145
Dah, Mikwara Mbuzi hii, lakini tuendeleeni kuhubiri amani maana haki ya m2 haipotei.
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
haya magamba yanakotupeleka kweli tutakwisha ... siasa za chuki na malipizi
 
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
13,394
Likes
2,293
Points
280
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined Oct 4, 2007
13,394 2,293 280
Tunakemea na tunalaani kitendo kilichofanywa na Wafuasi wa Lowassa na Ccm wilayani Monduli cha kumteka na kumtesa kijana wa Chadema ambaye pia ni kiongozi wa Vijana wa Chadema Arusha wajisalimishe polisi.Tunatoa siku 14 anzia leo tarehe 29th Sept 2011 kama serikali itaona kilichofanyika ni sawa basi yatakayoikumba Serikali na Nchi asilaumiwe mtu.Hili haliwezi kuvumilika na pia imefika wakati sasa Ccm ielewe kuwa kama ni fujo tunazijua sana tena sana tuu pia tumechoka sana tunaomba msitufikishe kwenye kulipizana visasi.Tuna uwezo wa kufanya hii nchi isitawalike tena,vyombo vyote vya Usalama visiwasaidie chochote.Kikwete waambie hawa Ccm wenzio amani tunaipenda lakini msitupatie machungu zaidi ya wizi na uchafu mliokwisha fanya wa kuuza na kutaifisha rasilimali zote za nchi.Pia Magufuli elewa Kila Goti Litapigwa na kamwe usiwadanganye wana Igunga kuwa utawasaidia sasa,mlikuwa wapi miaka 50?
Haya maneno mbona hayaashilii amani? Ni maneno makali ambayo yanaonesha kuashiria ubabe, vitisho, majigambo, n.k. Una maana gani kusema "Tuna uwezo kufanya hii nchi isitawalike tena?" Mimi nilikuwa nadhani ungesema "tuna uweza wa kuitawala hii nchi". Hapa ningeelewa kwamba mnataka kunyakua utawala wa nchi hii na kuwaondoa watawala waliopo. Sasa unaposema isitawalike ina maana hakuna atakaye itawala; si ninyi wala walioko madarakani: KWA KIFUPI MNATAKA KUIFANYA TANZANIA IWE KAMA SOMALIA!! Manake Somalia ndio nchi ambayo haitawaliki!
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,678
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,678 280
Haya maneno mbona hayaashilii amani? Ni maneno makali ambayo yanaonesha kuashiria ubabe, vitisho, majigambo, n.k. Una maana gani kusema "Tuna uwezo kufanya hii nchi isitawalike tena?" Mimi nilikuwa nadhani ungesema "tuna uweza wa kuitawala hii nchi". Hapa ningeelewa kwamba mnataka kunyakua utawala wa nchi hii na kuwaondoa watawala waliopo. Sasa unaposema isitawalike ina maana hakuna atakaye itawala; si ninyi wala walioko madarakani: KWA KIFUPI MNATAKA KUIFANYA TANZANIA IWE KAMA SOMALIA!! Manake Somalia ndio nchi ambayo haitawaliki!
Mkuu Kimbunga, mpenda amani unasikia hayo maneno ya hawa CDM huyu Mangi ni kiongozi wa Bavicha unategemea nini hapo!

Kila siku nasema CDM wasipokuwa makini kuruhusu wahuni na wavuta bange ndani ya chama kuwa na nguvu, kila siku kitakuwa chama cha wahuni
 
M

Mkwe21

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
2,037
Likes
635
Points
280
M

Mkwe21

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
2,037 635 280
mangi! Acha mikwara mbuzi hii nchi ni ya amani, eti unatoa siku 14 baada ya hapo eti mtu asilaumiwe.

Toa basi tamko muitishe maandamano nchi nzima hicho ndio mnachokijua
sasa wewe kweli una akili unashabikia maovu!! Tumia akili kidogo usishabikie ujinga
 
T

tweve

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2011
Messages
695
Likes
4
Points
35
Age
46
T

tweve

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2011
695 4 35
Hao wahuni wenu wa magamba wanaoteka watu unawaona wa maana siyo?msipende kutuchokoza !tukiamua huku mitaani tutawateka magamba wote maana tunawafahamu wengi wenu ni mazezeta na vikongwe.
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,678
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,678 280
sasa wewe kweli una akili unashabikia maovu!! Tumia akili kidogo usishabikie ujinga
Kweli nimeamini Wehu sokoni hawawezi kuisha, mimi tena ndio nimekuwa nashabikia maovu? Hayo maneno mwambia CDM mwenzako alioanzisha hii thread.
Ritz, ni mpenda amani ndio maana napingana na huyu muhuni wa CDM alitoa siku 14, baada ya hapo waazishe fujo kama Somalia nchi isitawalike tena
 
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
5,143
Likes
503
Points
280
Age
66
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
5,143 503 280
Tunakemea na tunalaani kitendo kilichofanywa na Wafuasi wa Lowassa na Ccm wilayani Monduli cha kumteka na kumtesa kijana wa Chadema ambaye pia ni kiongozi wa Vijana wa Chadema Arusha wajisalimishe polisi.Tunatoa siku 14 anzia leo tarehe 29th Sept 2011 kama serikali itaona kilichofanyika ni sawa basi yatakayoikumba Serikali na Nchi asilaumiwe mtu.Hili haliwezi kuvumilika na pia imefika wakati sasa Ccm ielewe kuwa kama ni fujo tunazijua sana tena sana tuu pia tumechoka sana tunaomba msitufikishe kwenye kulipizana visasi.Tuna uwezo wa kufanya hii nchi isitawalike tena,vyombo vyote vya Usalama visiwasaidie chochote.Kikwete waambie hawa Ccm wenzio amani tunaipenda lakini msitupatie machungu zaidi ya wizi na uchafu mliokwisha fanya wa kuuza na kutaifisha rasilimali zote za nchi.Pia Magufuli elewa Kila Goti Litapigwa na kamwe usiwadanganye wana Igunga kuwa utawasaidia sasa,mlikuwa wapi miaka 50?
Giddy Mangi Mkuu naona umekuja na jaziba poa mkuu, bila shaka hiliswala polisi wanalifanyia kazi.Lakini tukikumbuka huyu Lowasa si ndiye alitufikisha hapa tulipo, sasa ni kuilipa DOWANS mabilioni ya fedha, na huyu DOWANS hapa Tanzania ni nani???????????
 
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
5,143
Likes
503
Points
280
Age
66
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
5,143 503 280
Mangi! acha mikwara mbuzi hii nchi ni ya amani, eti unatoa siku 14 baada ya hapo eti mtu asilaumiwe.

Toa basi tamko muitishe maandamano nchi nzima hicho ndio mnachokijua
Hivi Ritz wewe vipi, watu wateswe wauwawe unaonasawa tuu!!!!!!!!!!Kaa ukijua kuwa hili ni time bom lina react mkilichokonoa mjue kuna siku litalipuka, sasa linakalibia kulipuka!!!!!!!!!!!
 
M

Mzee Madoshi

Senior Member
Joined
Feb 16, 2011
Messages
134
Likes
6
Points
35
M

Mzee Madoshi

Senior Member
Joined Feb 16, 2011
134 6 35
Mambo ya Monduli hayo, sio kila sehemu ni Igunga. Kumbuka, ukimwaga mboga, yeye anamwaga ugali. Sasa vyote vimemwagika ndio unakumbuka kuwa mwenzako kashiba na wewe hukushiba? Vile vile kabla ya vitisho kumbuka kuwa what goes around comes around, au kisayansi to every action there is always an equal and opposite reaction. Hivyo kama nchi haitatawalika kwa CCM, unafikiri inaweza kutawalika kwa CDM? Kumbuka bado tunapeleka chakula Somalia. Na mwisho kumbuka mfalme Suleimani aliomba HEKIMA
 
M

miradibubu

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
314
Likes
13
Points
35
M

miradibubu

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
314 13 35
Tokomeza ccm haikubaliki kabisa jamni
 
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
833
Likes
8
Points
0
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
833 8 0
Mangi! acha mikwara mbuzi hii nchi ni ya amani, eti unatoa siku 14 baada ya hapo eti mtu asilaumiwe.

Toa basi tamko muitishe maandamano nchi nzima hicho ndio mnachokijua
Wait and see
 

Forum statistics

Threads 1,237,547
Members 475,552
Posts 29,292,798