Siku 100 za kikwete Ikulu zakaribia bila muelekeo!


MchunguZI

MchunguZI

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2008
Messages
3,626
Likes
607
Points
280
MchunguZI

MchunguZI

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2008
3,626 607 280
Ilikuwa siku moja baada ya kuapishwa kwa mawaziri, Mh. Magufuri akaitikisa wizara yake kwa maelekezo na maonyo, nk.

Nikirudi kwa Rais wetu sijasikia lolote. Sidhani kama ni kawaida kwa Rais kuwa dhaifu kiasi hiki. Hivi kweli huyu mtu wetu anafahamu kazi zake? Au ni msimu kama wa zamani.

Ajabu zaidi hakuna hotuba yoyote kwa wa-TZ aliyokwisha itoa ili wapiga kura tuone kama kweli ushindi wake una manufaa kwetu. Ile nyingine ilikuwa ni kwa Bunge.

Siku 100 zinakuja bila hata kuona kama Rais wetu ana jipya au huenda ni yale yale ya Zamani. Naanza kuiona hasara itakayotupata kwa miaka 5 ijayo.
 
B

Babuyao

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2009
Messages
1,734
Likes
32
Points
145
B

Babuyao

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2009
1,734 32 145
Ama kweli tuna rais. Hivi ameanza kutekeleza chochote kati ya zile ahadi zake lukuki? Mbona muda unamwacha? Ilitakiwa saa hizi awe ameshakomalia ahadi zake kivitendo. Ahadi za trilioni 90 si mchezo! Sasa naona tumemaliza tayari mwezi na nusu lakini hatuoni kitu. Mzee Jk gangamala muda unayoyoma. Miaka 5 si mingi mheshimiwa.
 
Mzalendo80

Mzalendo80

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2010
Messages
2,483
Likes
416
Points
180
Mzalendo80

Mzalendo80

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2010
2,483 416 180
Kikwete ni msanii hana lolote, mwacheni mtalii wetu azunguke dunia kwani nyie hamumjui kuwa ni matonya wakimataifa? milimkataa sasa amechakachua na katiba inamlinda. Watanzania tegemeeni nothing from him, hatafanya chochote zaidi ya kuzingaanga kodi za watanzania
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,599
Likes
1,529
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,599 1,529 280
Ilikuwa siku moja baada ya kuapishwa kwa mawaziri, Mh. Magufuri akaitikisa wizara yake kwa maelekezo na maonyo, nk.

Nikirudi kwa Rais wetu sijasikia lolote. Sidhani kama ni kawaida kwa Rais kuwa dhaifu kiasi hiki. Hivi kweli huyu mtu wetu anafahamu kazi zake? Au ni msimu kama wa zamani.

Ajabu zaidi hakuna hotuba yoyote kwa wa-TZ aliyokwisha itoa ili wapiga kura tuone kama kweli ushindi wake una manufaa kwetu. Ile nyingine ilikuwa ni kwa Bunge.

Siku 100 zinakuja bila hata kuona kama Rais wetu ana jipya au huenda ni yale yale ya Zamani. Naanza kuiona hasara itakayotupata kwa miaka 5 ijayo.
Nimependa sana signature yako.

Inanipa ma-blood ya kukipenda chama changu chadema. Wacha waseme yote. Sitachagua CCM, duniani au kaburini.

Kuhusu Mkwere. Nilishasema.

Tanzania tuna mtu anayetaka nayeye aitwe Rais. Yaani Kikwete neno Rais ni adjective. Ni kisifa.

Tuhesabu miaka yetu mi5
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,750
Likes
1,958
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,750 1,958 280
Hivi safari hii Ngurdoto hawaendi?
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
14,910
Likes
4,395
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
14,910 4,395 280
kaanza kutekeleza jamani leo kasafiri kaenda zambia wiki ijayo usa
 
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
2,641
Likes
8
Points
135
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
2,641 8 135
Penchant of travelling and partying! don't you love it fellows! Mtalala njaa wacheni baba akahemee arudi na vibaba pls.:whoo:
 
MchunguZI

MchunguZI

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2008
Messages
3,626
Likes
607
Points
280
MchunguZI

MchunguZI

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2008
3,626 607 280
Kweli siku 100 zitakwisha bila muelekeo wowote wa serikali. Hebu tusubiri hawa akina Tibaijuka, lakini naamini watawekewa stop. wasiposikia atabadili Baraza.
 
CPA

CPA

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
784
Likes
110
Points
60
CPA

CPA

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
784 110 60
watu wanamaneno, ungwe ya JK imeisha turudi Mh magufuli katimiza siku 60 ikulu mnasemaje na huyu
 

Forum statistics

Threads 1,237,587
Members 475,561
Posts 29,294,135