Sikilizo la Wazanzibari na neno Tanzania


kontakinte

kontakinte

Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
53
Likes
0
Points
0
kontakinte

kontakinte

Member
Joined Jun 5, 2013
53 0 0
Ni masikio yangu yaliosikia na kwa kua ni muelewa nimeelewa hivi
Wakisema kwa kua waliowengi watanganyika hawalitaki jina la Tanganyika na badala yake ni Tanzania bara mara Tanzania.
Basi WaZanzibari wako tayari kuwachia watanganyika jina la Tanzania ili tu kuwasaidia kutokuwanza tena kuitambulisha nchi Yao kwa jina jipya
Mmoja kati yao akiuliza inakuaje msomi nyerere kuwapotezea jina watanganyika
Isingekua nchi isiyolipenda jina lake?
 
T

The Gentleman Pirate

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
1,173
Likes
412
Points
180
T

The Gentleman Pirate

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2012
1,173 412 180
Weeeeee acha uongo,,,,,tanzania jina lenyewe lina sintofahamu nyingi,,
am proud to be a tanganyika whenever at whatever cost
 
Texas Tom.

Texas Tom.

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2013
Messages
510
Likes
8
Points
0
Texas Tom.

Texas Tom.

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2013
510 8 0
Tanzania ni muungano wa pemba na zimbwabwe, hivyo sisi ni wa Tanganyika kwa hiyo pemba na zimbabwe watajuana nani atumie jina Tanzania
 
Bobwe

Bobwe

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2013
Messages
1,241
Likes
10
Points
0
Age
39
Bobwe

Bobwe

JF-Expert Member
Joined May 21, 2013
1,241 10 0
Alie kwambia tanganyika wahalitaki jina lao nani?wengi wanalitaka moyoni lakini wanaogopa kivuli cha nyerere.
 
GHIBUU

GHIBUU

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2011
Messages
3,698
Likes
1,378
Points
280
GHIBUU

GHIBUU

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2011
3,698 1,378 280
Tanzania ni muungano wa pemba na zimbwabwe, hivyo sisi ni wa Tanganyika kwa hiyo pemba na zimbabwe watajuana nani atumie jina Tanzania
Hahahaha una mkumbuka Mangulo
 

Forum statistics

Threads 1,272,606
Members 490,036
Posts 30,454,959