Sikiliza Mahojiano Niliyofanyiwa Na Hoyce Temu Wa ' Mimi Na Tanzania'- Channel Ten


M

maggid

Verified Member
Joined
Dec 3, 2006
Messages
1,084
Points
1,500
M

maggid

Verified Member
Joined Dec 3, 2006
1,084 1,500
Ndugu zangu,
Kipindi ni ' Mimi Na Tanzania' - Channel Ten. Kilirushwa mara ya kwanza Jumapili iliyopita, leo Jumamosi ni marudio, saa 9.30 alasiri. Unaweza pia kuangalia sehemu ya kwanza ya mahojiano kwenye Youtube; miminatanzania - YouTube
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,450
Points
2,000
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,450 2,000
Haya subiri nisikilize kwanza narudi ku-comment kama kitakuepo cha ku-comment Mpwa
-----------------------------------------------------------------------------------------------------------
Nimeiskiliza fasta fasta naona umenikumbusha kifo cha Kamanda Mwangosi na hawa Mbwa Koko wa Iringa, hivi kwanini yule Mbuzipori wa Iringa hajahamishwa hadi leo? au kupewa adhabu yoyote? Ila na wewe usiwatetetee polisi
 
S

swrc

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2012
Messages
442
Points
0
Age
49
S

swrc

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2012
442 0
inafunguka kwa shida. no comment
 
Asante

Asante

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2009
Messages
2,064
Points
1,500
Asante

Asante

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2009
2,064 1,500
Shida ni mgao wa umeme mkuu.
 

Forum statistics

Threads 1,294,409
Members 497,915
Posts 31,175,016
Top