Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sikiliza Mahojiano na Sheikh Farid wa Jumuia ya Uamsho Zanzibar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by abdulahsaf, Oct 20, 2012.

  1. a

    abdulahsaf JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Sikiliza mahojiano Kati ya Sheikh Faridi na Muandishi wa Sauti ya Ugerumani Bi Salma Saidi

    Bonyeza

    [JFMP3]http://www.mzalendo.net/wp-content/uploads/2012/10/SHEIKH-FARID-HADI-AHMED.mp3[/JFMP3]
     
  2. mmary

    mmary JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 365
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    Naomba tujadili bila matusi, nimesikiliza kauli za Amir katika mahojiano yake ila kuna mambo kadhaa ambayo sijayaelewa na naomba mnaojua mnijuze.

    Kama alitekwa na kufungwa mikono kwa pingu na kufunikwa uso na wakati huo huo akaweza kwenda chooni na akanywa maji ya mferejini kama alivyosema, je aliwezaje kufungua bomba huku mikono ikiwa imefungwa, na kama aliweza kufungua bomba alishindwa vipi kufungua kitambaa usoni na kuchungulia nje ili kujua sehemu alipokuwa.

    Na je huko msalani alijisaidia vipi haja ndogo na kubwa, ni nani aliemvua suruali au kumshikia nanii wakati anajisaidia. na kama hivyo vitu vyote nilivyosema hapo juu alisaidiwa na mtu, ni kwa nini alalamiki kudhalilishwa kijinsia.

    Kama baada ya kumrudisha walimfungua usoni alishindwa vipi kusoma namba za gari lililotumika kumteka. Dereva wake anasema kuwa Amir alipotea wakati anaenda kununua umeme wakati Amir anasema yeye mwenyewe ndio alikwenda kununua umeme, swali kati ya Farid na dereva ni nani hasa aliekwenda kununa umeme.

    Ndugu zangu imefika wakati tutafakari haya mambo ambayo yanafanywa na hawa wenzetu ili tusiingie kwenye mitego ya watu wachache ambao wana malengo yao binafsi.
     
  3. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,906
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
  4. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 22,360
    Likes Received: 13,744
    Trophy Points: 280
    hili ni igizo la FUTUHI.
    Jana walivyotoa masaa 26 kwa serikali imuachie Fareed nikagundua tayari Shekh huyu ameshachoka kujificha.
     
  5. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #5
    Oct 20, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 350
    Trophy Points: 180
    Ukimuangalia usoni huyu jamaa haikupi shida kugundua kuwa ni mchawi. Anatumia nguvu za majini na kutoweka kwake alikuwa chini ya bahari akifanya tambiko za kuzimu na majini wake na wachawi wenzake...

    Kama kuna kosa ambalo linafanyika (na serikali, wananchi na hata vyombo vya usalama vya nje), ni kumuacha huyu jamaa huru. Farid ni gaidi, na nina uhakika siku si nyingi atatoweka na kuwa akiendesha vitendo vya kigaidi kutokea mafichoni. Hapo ndipo tutakapokumbuka wakati ule tulivyokuwa tunacheka nae...
     
  6. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,963
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    mmary;

    Acha kuleta habari za uongo, tupe Chanzo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. mmary

    mmary JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 365
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    Ila ukiwaambia wafuasi nwake kuwa huu ni mchezo wa kuigiza hawakuelewi kabisa, Tatizo la serikali yetu kuchelewa kuchukua hatua ipo siku itatutokea puani
     
  8. mmary

    mmary JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 365
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    Unataka chanzo gani mzee wakati Amir kaongea yote yaliyotokea baada ya huko kutekwa anakosema na Dereva wake aliongea wakati alipotoweka
     
  9. Bams

    Bams JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,246
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Badilisha kichwa cha habari. Mtu aliyeamua kujificha, huwa anaachiwa? Andika, 'Mahojiano kati ya Mfitini Fareed na mwandishi wa habari baada ya kurejea toka alikojificha'.
     
  10. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,963
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Acha ujinga. Anzisha thread yako uipe hiyo Heading.
     
  11. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 22,360
    Likes Received: 13,744
    Trophy Points: 280
    Hii ni FUTUHI.
     
  12. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Naona CHADEMA mnalishana sumu ya ujinga kama kawaida yenu! Haya endeleeni!
     
  13. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,417
    Likes Received: 3,844
    Trophy Points: 280
    Sijasikia chochote
     
  14. mmary

    mmary JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 365
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    Sasa chadema inahusikaje hapa tena au ndio muendelezo wa akili mgando
     
  15. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Haya wewe, tupe ukweli
     
  16. Tigga Mumba

    Tigga Mumba JF-Expert Member

    #16
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nimemsikia vizuri kabisa. Naona hili la Zanzibar kutengana haliepukiki. Tutengane kwa amani. Huku bara watanganyika tushikamane.
     
  17. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,658
    Likes Received: 900
    Trophy Points: 280
    Ivi alisha end kuhiji? mbona haitwi alhaji?

    Alitunukiwa lini cheti ya ushehe?
     
  18. N

    Nonda JF-Expert Member

    #18
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 12,211
    Likes Received: 1,367
    Trophy Points: 280
    Tushikamane kwa kuchomeana makanisa na kuitana vilaza na magaidi?

    Kama hatutobadilika basi baada ya risasi za moto na mabomu kutoka kwa polisi naona tunaelekea yale ya Rwanda, Burundi na Kenya.
     
  19. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #19
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 23,465
    Likes Received: 1,212
    Trophy Points: 280
    Alitakiwa kushikwa kwa aliyfanya na kuhubiri.
     
  20. Mabreka

    Mabreka JF-Expert Member

    #20
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 709
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mtu km huyu ukibishana nae unaonekana akili zenu zinafanana, hajui hata kulinganisha mambo, AKILI NDOGO
     
Loading...