Sijui watu wanafikiria nini siku hizi! someni baadhi ya majibu ya methali ya Ha


sekulu

sekulu

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
961
Likes
34
Points
45
sekulu

sekulu

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2011
961 34 45
Nadhan mnakubuka methali ya "Hasira za mkizi......."

Ebu someni majibu kwenye kiambatanisho kwenye mail hii!!!!

Hatar Sana!
 

Attachments:

kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,806
Likes
5,175
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,806 5,175 280
wamejibu vizuri...
 

Forum statistics

Threads 1,249,685
Members 481,004
Posts 29,707,367