Sijui tunaenda wapi?

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Sep 3, 2010
7,414
3,950
1341_globalwarming.jpg



Miaka 50 ijayo hili vazi litakuwaje?
 

Anko Sam

JF-Expert Member
Jun 30, 2010
3,202
814
Kwa mtililiko huu ifikapo 2020 hazita tengenezwa tena, itakuwa kupunga upepo tu- kila kitu kitakuwa open wazi menyele menyele!
 

Cynic

JF-Expert Member
Jan 5, 2009
5,146
1,642
binadamu wa leo anaangalia zaidi vitu kama ecodesign/environmental impacts, gharama za materials... endeleza
 

Ferds

JF-Expert Member
Oct 27, 2010
1,264
190
1341_globalwarming.jpg



Miaka 50 ijayo hili vazi litakuwaje?

mimi mwenyewe najiuliza hizi style za chupi za cku hizi, zamani chumpi ilikuwa inafunika ****, kuliona **** lazima ufungue chupi kwanza, lakini sasa lo wenyewe wanaita fungua **** oune chupi, yaani vise versa
 

MpendaTz

JF-Expert Member
May 15, 2009
2,103
801
wakati mwingine huwaza sana jinsi ambavyo magharibi inayvotupeleka puta. Walitukuta hatuna nguo wakatufundisha kuvaa, kushona na hata kutengeneza nguo zenyewe. Sasa wanaturudisha tena kutembea uchi, na sisi tumo tu! kweli hatuna msimamo, lol!!
 

Jay One

JF-Expert Member
Nov 12, 2010
15,265
12,796
Yaaaah wengi wako wazi siku hizi, eti chupi ni usumbufu, mashine inapata upepo free
 

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Sep 3, 2010
7,414
3,950
mmmhhhhh bwana mi nauhakika kuna ya 2010 ....
lakini nikiwaza 2015.. naogopa mawazo yangu lol



Kweli Afrodenzi ya 2010 ipo si unakumbuka niliahidi kukutafutia,lakini bado sijaipata.Ila huko 2015 tena sijui kutakuwaje?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

0 Reactions
Reply
Top Bottom