sijui lini itakua mwisho wa kuibiwa!!


L

LESSI

New Member
Joined
Dec 4, 2010
Messages
4
Likes
0
Points
0
L

LESSI

New Member
Joined Dec 4, 2010
4 0 0
Ilianza kama masihara, richmond, mara dowans, wakaibuka wanyamapori waitwao meremeta, mara tangold, wakaja deep green resources. Sasa hayo yote yameibuka 2008. Hatujui huko nyuma kabla ya 2008 tuliibiwa kiasi gani!! Namuomba magufuli achukue fomu ya urais 2015!!!
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
14,910
Likes
4,395
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
14,910 4,395 280
Magufuli is a man of actions!lakini ndani ya ccm ni ngumu watamdhuru!
 
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0
Ilianza kama masihara, richmond, mara dowans, wakaibuka wanyamapori waitwao meremeta, mara tangold, wakaja deep green resources. Sasa hayo yote yameibuka 2008. Hatujui huko nyuma kabla ya 2008 tuliibiwa kiasi gani!! Namuomba magufuli achukue fomu ya urais 2015!!!

Is he worthy of trust and credit you are giving him????

May be not under this very same system. Something, and not a person, need to be changed here. If we change people and that "something" not one will change this country.

You need to ask yourself one question to understnad what i mean here; Is there any of the past president who was trusted (before entering into office) than Kikwete that if he is in office can do great things??? Where did he take us??
 
Gurudumu

Gurudumu

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2008
Messages
2,351
Likes
11
Points
135
Gurudumu

Gurudumu

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2008
2,351 11 135
Hata kama magufuli kakutuma hapa, vuta pumzi basi usome yaliyoandikwa Hapa tayari kuhusu magufuli ili usije kutumia hili jamvi kummaliza kama ilivyomtokea zitto. Hii ndiyo post yako ya kwanza na unaingia kumnadi magufuli
 
L

LESSI

New Member
Joined
Dec 4, 2010
Messages
4
Likes
0
Points
0
L

LESSI

New Member
Joined Dec 4, 2010
4 0 0
hata kama magufuli kakutuma hapa, vuta pumzi basi usome yaliyoandikwa hapa tayari kuhusu magufuli ili usije kutumia hili jamvi kummaliza kama ilivyomtokea zitto. Hii ndiyo post yako ya kwanza na unaingia kumnadi magufuli

if u think and believe that im advocating for magufuli or pombe whatever the name u might call, then u r under reasonable but uncertain state of analysing the contents of intellectual texture. Besides, im not politician to argue politics! Sorry.
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Ilianza kama masihara, richmond, mara dowans, wakaibuka wanyamapori waitwao meremeta, mara tangold, wakaja deep green resources. Sasa hayo yote yameibuka 2008. Hatujui huko nyuma kabla ya 2008 tuliibiwa kiasi gani!! Namuomba magufuli achukue fomu ya urais 2015!!!

mwisho wa kuibiwa itakuwa siku utakapogundua kuwa unaibiwa.
 

Forum statistics

Threads 1,237,120
Members 475,401
Posts 29,278,933