Sijui,lakini nadhani wanawake wanaweza kutupa majibu juu ya hili ......!!!!!


Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2011
Messages
28,270
Likes
4,018
Points
280
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2011
28,270 4,018 280
Ni muda sasa nimekua nikijiuliza kuhusiana na hili jambo na kuna wakati nimejikuta naishia kushangaa tu,katika kujiuliza huko niliwahi kuanzisha uzi hapa nikijaribu kupata mawazo ya wnawake kuhusiana na hili

Niliwahi kuanzisha uzi hapa ukihusiana na mwanamke kuwa na mume/boyfriend ambae sio mcharuko[kicheche] lakini pia kipato chake sio kikubwa kiviile lakini kikubwa zaidi ni kuwa mwanaume huyo hajali na wala hamuulizi wala kumchunga mkewe hata akichelewa na sio mbishi pale mwanamke anapokuwa anamwambia kuhusiana na mambo kama vile kuchelewa kurudi,kusafiri kikazi n.k

Nilipata maoni ya wanawake wengi wakisema kuwa watampenda sana mwanaume wa aina hiyo na kumheshimu sana bila kujali hali yake kifedha kwakuwa kile kitendo cha kutokuwa kicheche tu kinatosha kumfanya mwanaume huyo kuwa bora,kifupi waliongea mendi sana

Sasa nimejikuta nashangaa sana baada ya kukagua baadhi ya ndoa zenye wanaume wenye sifa hizo au zinazokaribia kufanana na hizo

Nilishangaa kwasababu karibu ndoa zote 7 nilizozifanyia uchunguzi wa harakaharaka,wanawake hao wanatoka nje ya ndoa,sijajua hasa ni kwanini ila nadhani huenda kuna kitu kimejificha kwenye hilo

Ndio hizo mara nyingi wanaume sio wakali kwa wake zao pindi wachelewapo kurudi kazini,waume hao sio vicheche,yaani kwa kifupi wanaume hao karibu chochote watakachoambiwa na wake zao wao hawana tatizo labda kwenye mambo machache sana

Nilivyokuwa najua mimi ni kuwa wanawake huwapenda sana wananume wanaowasikiliza na kuwaunga mkono hasa kwenye mambo "yao" lakini naona kama nilikuwa najidanganya

Najua idadi hiyo ya ndoa ni chache sana lakini nadhani zinatosha kumshtua yoyote na kupelekea kujiuliza,iweje zote zifanane?Kwanini hakuna tofauti hata moja?

Wanawake wanataka mtu wa aina gani?
Kuna wakati jamaa yangu mmoja aliwahi kiniambia kuwa kama unataka mwanamke akuheshimu mgegede vizuri lakini kuna waliofanya hivyo na wakaambulia vibuti

Kuna wengine wanaamini katika hela lakini tunaona kila siku akina shamba boy wakizisambaratisha ndoa za mabosi wao

Kuna wengine wanadhani kuwa handsome ndio komesha lakini ukweli kila mtu anaujua

Wanataka nini hawa watu?
Hebu kujeni hapa mtueleze!
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,004
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,004 280
ukiwa bize na mkeo akiwa bize ndoa inadumu ila mmoja wenu asipokuwa bize hakuna ndoa hapo..
 
nosspass

nosspass

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2013
Messages
3,583
Likes
1,663
Points
280
nosspass

nosspass

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2013
3,583 1,663 280
...ishi uishivyo.....kila ndoa ina ndoano zake, hii jinsia ke, tumeambiwa tuishi nao kwa akili...basiii..
 
nitonye

nitonye

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2011
Messages
7,169
Likes
539
Points
280
nitonye

nitonye

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2011
7,169 539 280
Wa siku hizi wengi wajali sana pochi hata kama atagegedwa nje ukiwa na pochi lazima heshima iwepo
 
Chocs

Chocs

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2012
Messages
8,214
Likes
214
Points
160
Chocs

Chocs

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2012
8,214 214 160
Hapa swala ni kwamba watu wametofautiana sana

Sina uwanda mpana kuhusu hili coz sipo ndoani ila binafsi nafikiri mwanamke anautumia mwanya huo kufanya yake lakini pia ni tabia ya mtu

Wengi husema mwanamme mpole huwa ni m'baya sana anapokasrika,sasa hapa sina uhakika saana coz sijafanya utafiti.
 
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2011
Messages
28,270
Likes
4,018
Points
280
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2011
28,270 4,018 280
ukiwa bize na mkeo akiwa bize ndoa inadumu ila mmoja wenu asipokuwa bize hakuna ndoa hapo..
Mkuu nahitaji majibu kutoka kwa hawa watu ili angalau tupate mwanya wa tatizo lilipo

Itatusaidia kupata nafuu pia!!!!!!
 
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2011
Messages
28,270
Likes
4,018
Points
280
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2011
28,270 4,018 280
...ishi uishivyo.....kila ndoa ina ndoano zake, hii jinsia ke, tumeambiwa tuishi nao kwa akili...basiii..
Unadhani hivyo tu inatosha?
 
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2011
Messages
28,270
Likes
4,018
Points
280
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2011
28,270 4,018 280
Hapa swala ni kwamba watu wametofautiana sana

Sina uwanda mpana kuhusu hili coz sipo ndoani ila binafsi nafikiri mwanamke anautumia mwanya huo kufanya yake lakini pia ni tabia ya mtu

Wengi husema mwanamme mpole huwa ni m'baya sana anapokasrika,sasa hapa sina uhakika saana coz sijafanya utafiti.
Mh!
Tabia ya mtu kwa wote hao 7?
 
Ethan Wayne

Ethan Wayne

Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
52
Likes
0
Points
0
Ethan Wayne

Ethan Wayne

Member
Joined Nov 29, 2013
52 0 0
Aisee!!hili swala hata mi hujiuliza sana japo sipo ndoani lakini swali kubwa kichwani mwangu ni hawa wenzetu wanataka nini hasa???
 
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2011
Messages
2,465
Likes
34
Points
145
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2011
2,465 34 145
Kwn vp mzee wew ni mpole alafu kipato kidogo??, kama ndio hivyo jiandae kupokea wageni..
 
C

Cyan6

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2013
Messages
4,537
Likes
33
Points
0
C

Cyan6

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2013
4,537 33 0
Tunataka yote hayo Handsome, mpole, msomi, mwenye mkwanja wa kueleweka, mwenye mapenzi ya kweli, aliyefit kwa 6*6, muaminifu, a leader, provider, and a protector!
Umeona sifa zoote hizi ni ngumu sana kuzipata kwa mtu mmoja!
So inaweza fanya mwanamke kuchepuka kutafuta kile alichoki miss!
 
K

Kanazi

Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
44
Likes
0
Points
0
K

Kanazi

Member
Joined Jun 3, 2011
44 0 0
Ni muda sasa nimekua nikijiuliza kuhusiana na hili jambo na kuna wakati nimejikuta naishia kushangaa tu,katika kujiuliza huko niliwahi kuanzisha uzi hapa nikijaribu kupata mawazo ya wnawake kuhusiana na hili

Niliwahi kuanzisha uzi hapa ukihusiana na mwanamke kuwa na mume/boyfriend ambae sio mcharuko[kicheche] lakini pia kipato chake sio kikubwa kiviile lakini kikubwa zaidi ni kuwa mwanaume huyo hajali na wala hamuulizi wala kumchunga mkewe hata akichelewa na sio mbishi pale mwanamke anapokuwa anamwambia kuhusiana na mambo kama vile kuchelewa kurudi,kusafiri kikazi n.k

Nilipata maoni ya wanawake wengi wakisema kuwa watampenda sana mwanaume wa aina hiyo na kumheshimu sana bila kujali hali yake kifedha kwakuwa kile kitendo cha kutokuwa kicheche tu kinatosha kumfanya mwanaume huyo kuwa bora,kifupi waliongea mendi sana

Sasa nimejikuta nashangaa sana baada ya kukagua baadhi ya ndoa zenye wanaume wenye sifa hizo au zinazokaribia kufanana na hizo

Nilishangaa kwasababu karibu ndoa zote 7 nilizozifanyia uchunguzi wa harakaharaka,wanawake hao wanatoka nje ya ndoa,sijajua hasa ni kwanini ila nadhani huenda kuna kitu kimejificha kwenye hilo

Ndio hizo mara nyingi wanaume sio wakali kwa wake zao pindi wachelewapo kurudi kazini,waume hao sio vicheche,yaani kwa kifupi wanaume hao karibu chochote watakachoambiwa na wake zao wao hawana tatizo labda kwenye mambo machache sana

Nilivyokuwa najua mimi ni kuwa wanawake huwapenda sana wananume wanaowasikiliza na kuwaunga mkono hasa kwenye mambo "yao" lakini naona kama nilikuwa najidanganya

Najua idadi hiyo ya ndoa ni chache sana lakini nadhani zinatosha kumshtua yoyote na kupelekea kujiuliza,iweje zote zifanane?Kwanini hakuna tofauti hata moja?

Wanawake wanataka mtu wa aina gani?
Kuna wakati jamaa yangu mmoja aliwahi kiniambia kuwa kama unataka mwanamke akuheshimu mgegede vizuri lakini kuna waliofanya hivyo na wakaambulia vibuti

Kuna wengine wanaamini katika hela lakini tunaona kila siku akina shamba boy wakizisambaratisha ndoa za mabosi wao

Kuna wengine wanadhani kuwa handsome ndio komesha lakini ukweli kila mtu anaujua

Wanataka nini hawa watu?
Hebu kujeni hapa mtueleze!
Binadamu ni very complex creature na co wanawake pekee hivyo ili kumwelewa lazima umsome contextually, matatizo ya ndoa yanatofautiana kutoka moja mpaka nyingine km binadamu wote tunavyotofautiana. Nina mashaka sana na hiyo sample yako,co kwa uwingi wake ila kwa pattern ya hitimisho iliyoleta.
 
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
5,888
Likes
485
Points
180
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
5,888 485 180
Be a man in every way u can and let her be the woman,..uhusiano yataka daily improvement cz pipo change,
 
A

Asamwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2012
Messages
2,762
Likes
726
Points
280
A

Asamwa

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2012
2,762 726 280
Tunataka yote hayo Handsome, mpole, msomi, mwenye mkwanja wa kueleweka, mwenye mapenzi ya kweli, aliyefit kwa 6*6, muaminifu, a leader, provider, and a protector!
Umeona sifa zoote hizi ni ngumu sana kuzipata kwa mtu mmoja!
So inaweza fanya mwanamke kuchepuka kutafuta kile alichoki miss!
Mkuu hizo sifa umezipanga kufuatana na umuhimu?

Ni sifa ipi ambayo mwanamme akiikosa hamwezi kuvumilia na lazima mukaitafute nje?
 
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
7,142
Likes
60
Points
145
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2011
7,142 60 145
Unadhani hivyo tu inatosha?
Mwenye hila yake haachi hata umpe nini.
Kutoka nje ni hulka ya mtu kwa both Me na Ke,kama mwenza wako ana hiyo hulka atatoka tu bila kujali unamgegeda na nusu,wewe ni handsome,unampa pesa ya kutosha au unampa uhuru wa kutosha
 
C

Cyan6

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2013
Messages
4,537
Likes
33
Points
0
C

Cyan6

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2013
4,537 33 0
Mkuu hizo sifa umezipanga kufuatana na umuhimu?

Ni sifa ipi ambayo mwanamme akiikosa hamwezi kuvumilia na lazima mukaitafute nje?
Zote zina umuhimu sawa Mkuu! Kila mwanamke ana priorities zake, mwingine anaweza kukosa hizo na still akawa muaminifu, mwingine akikosa fedha, akachepuka kutafuta fedha ingawaje anampenda partner wake.
mwengine asiporidhika kitandani hajali wala haimsumbui, wakati mwingine aweza hata kubaka akikosa haki hiyo.
Mwengine akikosa a leader, ni tatizo pia. saa nyingine hela si tatizo ila a leader is needed in the house, unakuta mume hana maamuzi, hana dira ya kuongoza familia yupo yupo ka Tommy wa cartoon anayesumbuliwa na Jerry!
Umeonaee?
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,139
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,139 280
Tunataka yote hayo Handsome, mpole, msomi, mwenye mkwanja wa kueleweka, mwenye mapenzi ya kweli, aliyefit kwa 6*6, muaminifu, a leader, provider, and a protector!
Umeona sifa zoote hizi ni ngumu sana kuzipata kwa mtu mmoja!
So inaweza fanya mwanamke kuchepuka kutafuta kile alichoki miss!
thread closed....
 

Forum statistics

Threads 1,236,240
Members 475,029
Posts 29,251,215