Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sijui kama unajua au hujui kuwa sensa imefeli

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Simba Mkali, Aug 30, 2012.

  1. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 516
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Sina hata haja ya kutoa maelezo mengi, leo Ijumaa ndiyo mwisho wa Sensa na kwa jinsi ambavyo nimeshuhudia zoezi lenyewe lilivyopelekwa pelekwa kwa vyovyote vile limefeli, tungoje idadi ya uongo ya uongo. lakini nadhani kuna fundisho tutakuwa tumelipata. Viongozi wa serikali wanatakiwa kujenga mpango makini wa kudumu katika kufanikisha zoezi hilo kilahisi next time.
     
  2. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,266
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    mimi hapa bado sijahesabiwa!
     
  3. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mimi hawajafika kwangu na kesho mwisho!!
     
  4. M

    Mchaga HD Member

    #4
    Aug 30, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sisi mtaani kwetu nyumba kama 4 hawajahesabiwa..
     
  5. c

    christmas JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 2,483
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    wizi mtupu, wanapika data vyumbani kwao
     
  6. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,561
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    Mapango makini si uuelezee au unabwabwaja tu. Kusema limefeli kabisa siyo sawa ila nijuavyo takwimu za idadi ya watu zitakazotolewa siyo sahihi kwa sababu:
    1. Maandalizi yameingiliwa na ujanja ujanja na rushwa kwa watendaji wa zoezi ngazi za mkoa na wilaya
    2. Watu wa sensa wamepita majumbani mwa watu saa za kazi na kusababisha taarifa za majumbani kutolewa na wasichana wa kazi including nyumbani kwangu.
     
  7. S

    Sangomwile JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 3,059
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    Leo ni ijumaa?
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,942
    Likes Received: 2,489
    Trophy Points: 280
    ndo nashanga.....
     
  9. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,178
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    a,k.a chachandu
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,407
    Likes Received: 1,115
    Trophy Points: 280
    Mie sijahesabiwa mpaka sasa!!
     
  11. Sakijoli

    Sakijoli Member

    #11
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sensa hii aisee magumashi kibao, mtaani kwetu jamaa wamekuja j2 tu hawajatokea tena, nikachukua hatua za kwenda kwa Mjumbe nikareport ili nihasabiwe nikaambiwa nitapigiwa simu. Office za serikali za mtaa nao wananiambia nisiwe na wasi nitulie nyumbani wanakuaja. Sasa sijui niende makao makuu wakanihesabu?
     
  12. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,497
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Mimi nimehesabiwa kwa simu maana walipofika nyumbani nilikuwa kazini wakapata namba yangu ya simu wakanipigia. Sijui kama huu utaratibu unaruhusiwa na hauwezi kuleta kasoro.
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,545
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    mmmmhhhh na wasiwasi na uwepo wako hapa dunia leo ni alhamisi au ijumaa.. fafanua hilo ndio tukuelewe...
     
  14. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 516
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Usiwe na wasiwasi, mkuu miye ni binaadamu naweza kuchanganya mambo, leo Alhamisi kesho Ijumaa. nashukuru kwa kunikumbusha.
     
  15. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 516
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Unajua maana yakubwabwaja? kama wewe ni mgeni, wana JF tumeongea mengi sana kuhusu serikali ilichotakiwa kufanya, pia kila sehemu wenye akili wametoa ushauri wa maana. sikuona sababu ya kurdia hapa. asante kwa kunielewa.
     
  16. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi ni kama sikuhesabiwa tu, mtu mwenyewe aliyekuwa akituhesabu licha ya kutokuwa na kitambulisho,yunifom pia taarifa zetu alikuwa akizirekodi kwenye kinotbuku kama fundi mwashi akihesabu idadi ya mbao toka kwenye fuso
     
  17. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #17
    Aug 30, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,135
    Likes Received: 1,457
    Trophy Points: 280
    wakuu nipo dar,na bado sijahesabiwa mpaka sasa
     
  18. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #18
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,987
    Likes Received: 1,524
    Trophy Points: 280
    SENSA MWISHO JUMAMOSI... Mnakuwa kama huwa Hamsikilizi TV na Radio.. Sensa ni Siku 7, acheni kukurupuka

    Karani amepangiwa Eneo lenye kaya Zaidi ya 150 halafu mabalozi hawatoi Ushirikiano unadhani atazimaliza kwa siku mbili au Tatu?? Kaya zenyewe zina watu zaidi ya Nane na Anatakiwa kuuliza Maswali 37 au 62 Atamaliza Leo.

    Vumilieni Wanakuja si kuja kulalamika JF wakati mda hata wa Sensa kuisha hamuujui

    UKIONA UNA KAZI SANA MWACHIE HAYA MFANYAKAZI AU MTU MZIMA HAPO HOME

    * Majina ya Wanakaya waliolala jumamosi kuamkia jumapili mkiwamo na Nyie

    *Uhusiano na wanakaya hao[mke,mme,ndugu,rafiki au watoto]

    * Umri wa wanakaya
    *Viwango vya Elimu

    *Kama wana-vyeti vya kuzaliwa au Lah

    *Idadi ya Mifugo[kuku,ng'ombe,Kondoo na mbuzi]

    *Kama wewe na wanakaya wengine ni Wanachama wa Mifugo ya Jamii au Lah

    *Kama kuna Mlemavu yoyote[wa kuöna,kusikia,albino,kutembea]
     
  19. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #19
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,107
    Likes Received: 791
    Trophy Points: 280
    tatizo la kumnya wanzuki iliyokaa kwa wiki moja...
     
  20. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #20
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,179
    Likes Received: 622
    Trophy Points: 280
    jamani siku saba za sensa zinaisha tarehe 2 kwahiyo tujipe moyo tutahesabiwa manake mim na familia yangu hatujahesabiwa nikahisi labda kwakua kwang ni mbal sana na majirani nikaenda kwa mjumbe wa nyumba kumi akasema watakuja tu nisubiri hivyo naendelea kusubiri.
     
Loading...