Sijui kama ni udhaifu, ugonjwa au ndivyo nilivyoumbwa


roja24

roja24

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2012
Messages
504
Likes
244
Points
60
roja24

roja24

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2012
504 244 60
Wanajamvi, naomba kushare kitu kimoja binafsi sana. Lengo ni kujitambua.

Mie ni mtu mzima na huwa nashangaaga sana wanaosema eti wamemlala mwanamke magoli matatu mara manne, hainiingiagi akilini kabisa.

Shughuli nikiifanya mie na hasa kwa mwanamke ambaye msafi na nimemridhia/kumpenda na anajituma lazima NIMKOJOZE mara 2 au 3 mie hapo nikishajua kuwa vitatu kamaliza ndio nakojoa kimoja na kinakuwa na ujazo na kimeshiba.

Siku moja mwanamke akaniuliza unaweza vingapi nikamwambia kimoja tu, akanidharau. Sikuonesha kukasirishwa wala kubabaika, akawa ananinyima kisa nilimwambia kimoko.

Siku moja akajichanganya akaja mitaa ya home nikamtest akaingia laini. Hicho kimoja aliomba poo.

Mimi bwana viwili sikojoi ila hicho kimoja nakwambia utataja vijiji vyote vyenye majina mabaya mfano kidongo chekundu, uchembuzi, urodal eo n.k.

Jamani kamoko kwa masaa 4 hadi ni udhaifu au ugonjwa!?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nyoka mwenye makengeza

Nyoka mwenye makengeza

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2018
Messages
296
Likes
218
Points
60
Nyoka mwenye makengeza

Nyoka mwenye makengeza

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2018
296 218 60
Ndio una ugonjwa wa kupenda zinaa. Acha mara moja utapiga vingi


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Musundi

Musundi

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2016
Messages
465
Likes
706
Points
180
Musundi

Musundi

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2016
465 706 180
We kumbe unaleta promo sio swali!!!!! Pfuuiui......
Wanajamvi, naomba kushare kitu kimoja binafsi sana. Lengo ni kujitambua.

Mie ni mtu mzima na huwa nashangaaga sana wanaosema eti wamemlala mwanamke magoli matatu mara manne, hainiingiagi akilini kabisa.

Shughuli nikiifanya mie na hasa kwa mwanamke ambaye msafi na nimemridhia/kumpenda na anajituma lazima NIMKOJOZE mara 2 au 3 mie hapo nikishajua kuwa vitatu kamaliza ndio nakojoa kimoja na kinakuwa na ujazo na kimeshiba.

Siku moja mwanamke akaniuliza unaweza vingapi nikamwambia kimoja tu, akanidharau. Sikuonesha kukasirishwa wala kubabaika, akawa ananinyima kisa nilimwambia kimoko.

Siku moja akajichanganya akaja mitaa ya home nikamtest akaingia laini. Hicho kimoja aliomba poo.

Mimi bwana viwili sikojoi ila hicho kimoja nakwambia utataja vijiji vyote vyenye majina mabaya mfano kidongo chekundu, uchembuzi, urodal eo n.k.

Jamani kamoko kwa masaa 4 hadi ni udhaifu au ugonjwa!?

Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
 
A

andoza

Senior Member
Joined
Nov 26, 2018
Messages
169
Likes
105
Points
60
A

andoza

Senior Member
Joined Nov 26, 2018
169 105 60
Wanajamvi, naomba kushare kitu kimoja binafsi sana. Lengo ni kujitambua.

Mie ni mtu mzima na huwa nashangaaga sana wanaosema eti wamemlala mwanamke magoli matatu mara manne, hainiingiagi akilini kabisa.

Shughuli nikiifanya mie na hasa kwa mwanamke ambaye msafi na nimemridhia/kumpenda na anajituma lazima NIMKOJOZE mara 2 au 3 mie hapo nikishajua kuwa vitatu kamaliza ndio nakojoa kimoja na kinakuwa na ujazo na kimeshiba.

Siku moja mwanamke akaniuliza unaweza vingapi nikamwambia kimoja tu, akanidharau. Sikuonesha kukasirishwa wala kubabaika, akawa ananinyima kisa nilimwambia kimoko.

Siku moja akajichanganya akaja mitaa ya home nikamtest akaingia laini. Hicho kimoja aliomba poo.

Mimi bwana viwili sikojoi ila hicho kimoja nakwambia utataja vijiji vyote vyenye majina mabaya mfano kidongo chekundu, uchembuzi, urodal eo n.k

Jamani kamoko kwa masaa 4 hadi ni udhaifu au ugonjwa!?

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu hongera unaoneka na uwezo wa kujibana,ila uwe mtaalamu muhitimu unatakiwa uwe na uwezo wa kuwahi na kuchelewa.Yaani uwe na uwezo wa kujizuia usijojoe na uwe na uwezo wa kujojoa mapema.

Hii ni muhimu kwa sababu wanawake wana kawaida ya kuchelewa kuliko wanaume so ukichelewa ni bora ila sasa ukichelewa sana ni shida kwani wanawake wengi wakishaenda ya kwanza ukiendelea huwa wanachoka na kukauka inabidi umpe break so kama unachelewa sana basi ni tatizo.

Ni muhimu uweze kurudia angalau mara tatu ili mwanamke akukatike kiu.Sio kimoja tu kwani raha ya sex lazima iwa na vitu vitatu

Fore Play 10-30 mins,

Full Play 10-20
Rest play 20-40

Then unarudia foreplay,full play na rest play ambapo mzunguko mmoja unaweza chukua kati ya dakika 60 hadi saa mbili maximum kisha mnarudia tena.

So kama mmeamua kubanjuana kweli kwa usiku mmoja unaweza piga angalau baho 3 na mchana baho 3

ambapo kama mwanamke ni mtamu basi anapiga 3 zinamtosha

Ila fahamu bao mbili za kwanza ndo unamwaga nyingine unakomaza misuli tu ila hakuna cha kumwaga so sio muhimu kupiga zaidi ya mbili.Ila hakikisha mwanamke unamuacha akiwa anatafuta la tatu kama unataka kulinda heshima yako hasa mapokutana first time.
 
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2014
Messages
12,775
Likes
21,680
Points
280
Age
25
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2014
12,775 21,680 280
Saa nne zote hizo unafanya ngono tu?? Halafu kanisani unaingia misa ya saa moja hadi saa tatu unarudi kwenu.

Mbona sekunde tano zinatosha kabisa.
 

Forum statistics

Threads 1,250,501
Members 481,371
Posts 29,735,787