Sijui kama ni sehemu sahihi, lakini naomba hii imfikie Waziri wa uchukuzi.


GAGL

GAGL

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2010
Messages
216
Points
225
GAGL

GAGL

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2010
216 225
Mhe. Waziri wa uchukuzi Dr. Mwakyembe nakumbuka uliwahi kufanya ziara ya kustukiza pale ubungu bus terminal na ukagundua madudu katika suala la nauli, sasa tunakuomba uyageuzie macho yako magari yanayokwenda lindi na mtwara. Hawa jamaa nauli ya lindi na mtwara ni moja, kwa hiyo anayeishia lindi anatakiwa kulipia zaidi ya km 100 ambazo hazisafiri, hii si haki. Tafadhari ingilia kati suala hili, tunaonewa sisi tunaoishia lindi, kwanini nauli isiwe pungufu ya ile ya mtwara.
 
GOOGLE

GOOGLE

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2012
Messages
1,870
Points
2,000
GOOGLE

GOOGLE

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2012
1,870 2,000
Route za huko magari yanahesabika wakigoma mtaweza kutembea au kupiga mbizi.? Hamia Airtel ambako ni Dar, Mwanza, Mbeya au Moro magari unajichagulia km ya kwako, dah mikoa hii raha kweli welcome. Ila pole.
 
Michael Scofield

Michael Scofield

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
1,221
Points
1,195
Michael Scofield

Michael Scofield

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2011
1,221 1,195
Mhe. Waziri wa uchukuzi Dr. Mwakyembe nakumbuka uliwahi kufanya ziara ya kustukiza pale ubungu bus terminal na ukagundua madudu katika suala la nauli, sasa tunakuomba uyageuzie macho yako magari yanayokwenda lindi na mtwara. Hawa jamaa nauli ya lindi na mtwara ni moja, kwa hiyo anayeishia lindi anatakiwa kulipia zaidi ya km 100 ambazo hazisafiri, hii si haki. Tafadhari ingilia kati suala hili, tunaonewa sisi tunaoishia lindi, kwanini nauli isiwe pungufu ya ile ya mtwara.
Kabla ya yote unatakiwa kujua nauli halisi inayotolewa na SUMATRA.
Nikutolee mfano: unaweza kukuta nauli halisi ya kutoka Dar kwenda Mtwara ni 35,000/=(sijui kama sawa)
Na wale wa Lindi labda tuseme nauli kwa viwango vya sumatra yako 30,000/=(sijui kama sawa)
Wafanyabiashara kwa kuangalia ushindani na ukosefu wa abiria wao wakatoza 25,000/= kwenda Mtwara, iwe unashuka Lindi nauli hiyo hiyo.

Sasa hapo Mwakyembe akusaidie nini? au awasaidie wasafirishaji wasiwasaidie kupunguza nauli?
We unaishangaa hiyo km 100, Mwenzio anatoka Mwanza nauli 45,000/= mpaka Dar, anaeshuka Moro nae analipa 45,000/=
Dar Moro km ngapi?

 

Forum statistics

Threads 1,283,903
Members 493,869
Posts 30,805,583
Top