#COVID19 Sijui kama mtazamo wangu uko sawa, ila nawaona wote wanaopinga chanjo kama wana shortage kichwani!

Gift mzalendo

Senior Member
Dec 13, 2019
139
250
Mkuu fanya utafiti kidogo kuhusu Virus then utakuwa na ufahamu kama kuna chanjo ya virus. Virus ni human made ni sawa na computer virus. Hivyo utatakiwa kila mara upigwe chanjo kama ambavyo computer virus anavyotelewa version mpya kila mara. Hivyo wahuni wameamua kila mara wawatengenezee virus variant ili waendelee kuwapiga pesa kila mara. Hujiulizi kwa nini huyo corona virus hawashambulii watoto?? Fahamu kuwa huyo corona virus ametengenezwa purposely aliwashambulie watoto ila huko mbeleni wanaweza kuingiwa na shetani wakatengeneza variant wakushambulia watoto usishangae!
Nadharia yako Haina uhalisia, Kuna chanjo nyingi tu virus , hepatitis nk
Ni sawa anyehoji chanjo ya malaria ambaye Ni parasite
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom