Sijui huwa tunakosa cha kuongea au ni ulimbukeni tu!


katokumbi

katokumbi

Senior Member
Joined
May 19, 2012
Messages
193
Likes
64
Points
45
Age
27
katokumbi

katokumbi

Senior Member
Joined May 19, 2012
193 64 45
Yaan watanzania tunapotaka kumdidimiza mtu bwana huwa tunamuangalia kila baya lake lakini yule tunaempenda hatuna muda wa kuangalia mabaya ila ni mazuri tu tunayomsifia, Haya sasa kila kona ya website mnamuongelea Slaa tu hivi hamuoni mabaya ya Raisi wenu wa sasa eeh?
 
Kijakazi

Kijakazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2007
Messages
3,546
Likes
52
Points
145
Kijakazi

Kijakazi

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2007
3,546 52 145
Yaan watanzania tunapotaka kumdidimiza mtu bwana huwa tunamuangalia kila baya lake lakini yule tunaempenda hatuna muda wa kuangalia mabaya ila ni mazuri tu tunayomsifia, Haya sasa kila kona ya website mnamuongelea Slaa tu hivi hamuoni mabaya ya Raisi wenu wa sasa eeh?
Hilo swali muulize yeye Bw.Slaa mbona kila kukicha anawaita wenzake Mafisadi na ushahidi hatoi? Yeye ndiyo aliyeanza sasa wenzake wanamalizia!
 
katokumbi

katokumbi

Senior Member
Joined
May 19, 2012
Messages
193
Likes
64
Points
45
Age
27
katokumbi

katokumbi

Senior Member
Joined May 19, 2012
193 64 45
Hilo swali muulize yeye Bw.Slaa mbona kila kukicha anawaita wenzake Mafisadi na ushahidi hatoi? Yeye ndiyo aliyeanza sasa wenzake wanamalizia!
bonge la shushu
 
KIJOME

KIJOME

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2012
Messages
3,088
Likes
37
Points
145
Age
48
KIJOME

KIJOME

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2012
3,088 37 145
Yaan watanzania tunapotaka kumdidimiza mtu bwana huwa tunamuangalia kila baya lake lakini yule tunaempenda hatuna muda wa kuangalia mabaya ila ni mazuri tu tunayomsifia, Haya sasa kila kona ya website mnamuongelea Slaa tu hivi hamuoni mabaya ya Raisi wenu wa sasa eeh?
Wanamsifia sasa hivi kwa sababu ya ulaji kwenye safari na ufisadi mwingine kama kwenye halmashauri na kwingineko wakati jamaa anacheka cheka tu,ngoja amalize muda wake ndio utawajua watanzania kama kina komba wanaotoka mapovu!!!
 
katokumbi

katokumbi

Senior Member
Joined
May 19, 2012
Messages
193
Likes
64
Points
45
Age
27
katokumbi

katokumbi

Senior Member
Joined May 19, 2012
193 64 45
Wanamsifia sasa hivi kwa sababu ya ulaji kwenye safari na ufisadi mwingine kama kwenye halmashauri na kwingineko wakati jamaa anacheka cheka tu,ngoja amalize muda wake ndio utawajua watanzania kama kina komba wanaotoka mapovu!!!
Ngoja tuone
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,784