Uchaguzi 2020 Sijui Gwajima atatumia Sabuni gani ya 'Kuwatakatisha' Waislamu wa Kawe 'aliowadhihaki' na 'Wakatoliki' waliokwazika naye 'alipomshambulia' Pengo

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Jul 13, 2013
57,411
111,253
Kama kuna Jimbo ambalo endapo CHADEMA na Mgombea wao Halima Mdee 'watazichanga' Karata zao vizuri sana basi 'watashinda' mapema tu kutokana na 'Mgawanyiko' mkubwa uliopo basi ni la Kawe. Wale wana CCM mliokuwepo jana Kawe katika Kikao ( japo Mimi nilikuwa mbali na Jengo ) mtanielewa kwani 'Mazungumzo' makubwa ya jana yalikuwa ni Kazi ngumu ya Kumnadi Gwajima.

Sina tatizo na CCM 'Kumpitisha' Gwajima 'Kugombea' Jimbo la Kawe hasa ikizingatiwa kuwa ana 'Ushawishi' wake fulani fulani ( hasa wa Kiimani ) na pia ni 'Mzungumzaji' mzuri ambaye pia ana 'Utajiri' mkubwa sana wa kufanya 'Propaganga' na akafanikiwa. Ila kwa upande wa Pili wa Shilingi kuna 'Dhambi' mbili ambazo Gwajima anazo na kama CCM hawatazifanyia Kazi upesi Halima Mdee anashinda.

Kauli za Gwajima kuwa akiwa Mbunge atavifanya Vyuo vyote vya Kiislamu Kawe kuwa 'Sunday School' na ile Kauli yake ya 'Kumshambulia' Kadinali Pengo ambayo tunajua ndiyo 'Mzizi' Mkuu wa Wakatoliki nchini Tanzania ( na wa Kawe nao wakiwemo ) zisipofanyiwa Kazi mapema tena kwa Gwajima Mwenyewe Kujirudi, Kuzitengua na Kuomba Radhi ( Msamaha ) zinaweza Kumponza

CCM na Kamati Kuu yenu pamoja na 'Umakini' wenu mkubwa hadi kuwa na Madawati ya Usalama ndani ya Chama nashangaa na nimesikitika mno kuona ya kwamba 'Mapungufu' haya Mawili ya Gwajima ama hamkuyajua au mmeyapuuza kwa kudhani kuwa Kazi Kwake itakuwa ni rahisi. Na pia mlisahau kuwa kama kuna Jimbo lina wana CCM 'Wanafiki' basi la Kawe Tanzania nzima.

Yawezekana leo GENTAMYCINE nisieleweke nanyi ( wana CCM ) ila ninachojua wana CCM wengi Kawe kwa 'Hasira' zao ambazo huwa wanapenda mno Kuzionyesha katika 'Karatasi' zao za Kupigia Kura watampigia Mgombea wa CHADEMA Halima Mdee kama walivyofanya mwaka 2010 na 2015. Kuna 'Mgawanyiko' na 'Mpasuko' mkubwa sana ndani ya wana CCM wa Jimbo la Kawe.
 
Ushindi wa Halima Mdee Kawe sio kwa faida ya CDM tu bali ni kwa watanzania wote washabiki wa vyama na wasio washabiki wa vyama, watu wa makabila yote, watu wa rangi zote na dini zote.

Kumchagua Gwajima jimbo la Kawe ni sawa na kubariki tabia zake mbaya ni mambo tunayoyakubali ndani ya jamii yetu.
 
Kanisa katoliki wana jumuhiya, Gwajima hakumshambulia pengo kama mtu binafsi bali kiongozi wa wakatoliki, waislam wao wana misikiti yao na wataitumia vizuri kumnanga.

Ccm kumpa nafasi Gwajima aliyeshika nafasi ya tatu ambaye hata wanaCCM wa kawe hawamkubali ni wazi kuwa kina bashiri walikuwa na majina yao mfukoni.

Halima Mdee akitumia madhaifu ya Gwajima na ile video yake ya ngono ni wazi atapata ushindi wa kishindo
 
Kanisa katoliki wana jumuhiya, Gwajima hakumshambulia pengo kama mtu binafsi bali kiongozi wa wakatoliki, waislam wao wana misikiti yao na wataitumia vizuri kumnanga.

Ccm kumpa nafasi Gwajima aliyeshika nafasi ya tatu ambaye hata wanaccm wa kawe hawamkubali ni wazi kuwa kina bashiri walikuwa na majina yao mfukoni.

Halima Mdee akitumia madhaifu ya Gwajima na ile video yake ya ngono ni wazi atapata ushindi wa kishindo

Jana baada ya Kikao chao wana CCM Kawe nikiwa kama Mtu Huru tu niliyokutana nayo na hadi kuyasikia ya wana CCM, Gwajima akajipange hasa.
 
Jaribu kuwa 'Serious' kidogo basi sawa? Uandishi kama huu wa 'Kipopoma' ndiyo huwa 'unanishawishi' niwe ninawajibuni 'Kunya' na mnanichukia.
Yaani hapo mkuu mimi ndiyo nimekua serious kwa viwango cha Pi echi dii😁😁.

Halafu huwa sikwaziki na majibu yako, huwa nacheka tu.

Kingine huyo Gwajima mwenyewe uliyemfungulia uzi is just a joke, sasa naanzaje kuwa serious!
 
Kanisa katoliki wana jumuhiya, Gwajima hakumshambulia pengo kama mtu binafsi bali kiongozi wa wakatoliki, waislam wao wana misikiti yao na wataitumia vizuri kumnanga .
Ccm kumpa nafasi Gwajima aliyeshika nafasi ya tatu ambaye hata wanaccm wa kawe hawamkubali ni wazi kuwa kina bashiri walikuwa na majina yao mfukoni.
Halima Mdee akitumia madhaifu ya Gwajima na ile video yake ya ngono ni wazi atapata ushindi wa kishindo
Alimshambulia Askofu Pengo kama mtu binafsi, lakini alijidai hatambui mamlaka ya Askofu Pengo kikanisa, na alimtukana, mjinga na mpumbavu.
 

Attachments

  • 20200821_1.mp4
    6 MB
Back
Top Bottom