Sijawahi kusikia ccm wakisema wamefanya makosa inchini


N

niweze

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
1,008
Likes
2
Points
0
N

niweze

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2009
1,008 2 0
Leo Wananchi Tukiangalia Makosa na Uhaini CCM Imeifanyia Tanzania, Tutaona Hata Mara Moja Viongozi wa CCM Hawatoi Msamaha Wala Kukubali Wamewaumiza Wananchi Wao. Tukianzia Rushwa, Umaskini na Kutokuwa na Majibu ya Uchumi. Leo Tukiangalia Maisha ya Watanzania, Tutaona Kuna Matabaka Mawili Makubwa: Walioiba na Maskini. Huu ni Mfumo Upi wa Uchumi au ni Mfumo wa "sisiemism" Imekuaje Wananchi Ambao Ndio Wengi Hawana Kazi na Hawawezi Kulipia Watoto Wao Mashuleni na Kushindwa Kujilipia Mahospitalini? Huu Utajili Unaotokana na Madini Unaenda Wapi? Ni Nini Sababu za Kufungwa na Kumalizika kwa Viwanda Tanzania? Ni Nani Anaruhusu Uingizaji wa Mchele, Mahindi na Sukari Tanzania Wakati Wakulima na Wafanyakazi Wanazidi Kufukuzwa na Wengi Kulipwa Mishahara Isiowatosheleza? Huu ni Uchumi au Ni Vyuo Gani Vinafundisha Uchumi wa Namna Hii? CCM Mkae Mkijua Mnawashikilia Watanzania Hostages, Tuachiliene Tuiendeleza Inchi Yetu. Tunataka Kufanya Kazi na Kupiga Kura kwa Uhuru...

"Mapinduzi Hata Mara Moja Hayataletwa na Viongozi wa CCM. Sisi Wananchi Lazima Tupiganie Hizi Haki Zetu Wenyewe"
 
K

Kishalu

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
952
Likes
310
Points
80
K

Kishalu

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
952 310 80
leo wananchi tukiangalia makosa na uhaini ccm imeifanyia tanzania, tutaona hata mara moja viongozi wa ccm hawatoi msamaha wala kukubali wamewaumiza wananchi wao. Tukianzia rushwa, umaskini na kutokuwa na majibu ya uchumi. Leo tukiangalia maisha ya watanzania, tutaona kuna matabaka mawili makubwa: Walioiba na maskini. Huu ni mfumo upi wa uchumi au ni mfumo wa "sisiemism" imekuaje wananchi ambao ndio wengi hawana kazi na hawawezi kulipia watoto wao mashuleni na kushindwa kujilipia mahospitalini? Huu utajili unaotokana na madini unaenda wapi? Ni nini sababu za kufungwa na kumalizika kwa viwanda tanzania? Ni nani anaruhusu uingizaji wa mchele, mahindi na sukari tanzania wakati wakulima na wafanyakazi wanazidi kufukuzwa na wengi kulipwa mishahara isiowatosheleza? Huu ni uchumi au ni vyuo gani vinafundisha uchumi wa namna hii? Ccm mkae mkijua mnawashikilia watanzania hostages, tuachiliene tuiendeleza inchi yetu. Tunataka kufanya kazi na kupiga kura kwa uhuru...

"mapinduzi hata mara moja hayataletwa na viongozi wa ccm. Sisi wananchi lazima tupiganie hizi haki zetu wenyewe"
majibu yote yatajibiwa na katiba mpya na kama ccm hawatakubali kubadili katiba kwa sasa wao watakuwa wa kwanza kuidai pindi wakianguka 2015 maana hata wasomi wamediriki kusema hawana imani na viongozi wa serikali kabisa kwa hiyo hapo ni serikali kuondoka kabla ya nguvu ya umma
 
M

Mtu wa Mungu

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
445
Likes
1
Points
35
M

Mtu wa Mungu

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
445 1 35
Sisiemu wako kama mwenye dhambi ambaye hawezi kukiri kuwa ni mwenye dhambi mpaka kwanza akubali ukweli wa mahubiri!!!!!!!!!!!!! sisiemu wanajua walivyo wachafu-matokeo ya kura za maoni-sasa hivi katika serikali za mitaa ni ushahidi tosha-ila kwa sababu hawajakiri mapungufu waliyo nayo-ila waangalie wasijidhanie wamesimama-wataanguka ghafla kwa mshangao wao!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2010
Messages
2,511
Likes
14
Points
0
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2010
2,511 14 0
Wataanguka kama kapu la mawe wasifikirie wame simama
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
17,855
Likes
5,446
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
17,855 5,446 280
Leo Wananchi Tukiangalia Makosa na Uhaini CCM Imeifanyia Tanzania, Tutaona Hata Mara Moja Viongozi wa CCM Hawatoi Msamaha Wala Kukubali Wamewaumiza Wananchi Wao. Tukianzia Rushwa, Umaskini na Kutokuwa na Majibu ya Uchumi. Leo Tukiangalia Maisha ya Watanzania, Tutaona Kuna Matabaka Mawili Makubwa: Walioiba na Maskini. Huu ni Mfumo Upi wa Uchumi au ni Mfumo wa "sisiemism" Imekuaje Wananchi Ambao Ndio Wengi Hawana Kazi na Hawawezi Kulipia Watoto Wao Mashuleni na Kushindwa Kujilipia Mahospitalini? Huu Utajili Unaotokana na Madini Unaenda Wapi? Ni Nini Sababu za Kufungwa na Kumalizika kwa Viwanda Tanzania? Ni Nani Anaruhusu Uingizaji wa Mchele, Mahindi na Sukari Tanzania Wakati Wakulima na Wafanyakazi Wanazidi Kufukuzwa na Wengi Kulipwa Mishahara Isiowatosheleza? Huu ni Uchumi au Ni Vyuo Gani Vinafundisha Uchumi wa Namna Hii? CCM Mkae Mkijua Mnawashikilia Watanzania Hostages, Tuachiliene Tuiendeleza Inchi Yetu. Tunataka Kufanya Kazi na Kupiga Kura kwa Uhuru...

"Mapinduzi Hata Mara Moja Hayataletwa na Viongozi wa CCM. Sisi Wananchi Lazima Tupiganie Hizi Haki Zetu Wenyewe"
MS jibu tafadhari...................
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,868
Likes
154
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,868 154 160
kwani umewahi sikia kuwa UCHUMI wa Tanzania Umeshuka??? mimi huwa nasikia unapanda tuuu!
 
P

Paul S.S

Verified Member
Joined
Aug 27, 2009
Messages
5,935
Likes
303
Points
180
P

Paul S.S

Verified Member
Joined Aug 27, 2009
5,935 303 180
Ukiwauliza leo cdm kama kunampasuko ndani ya chama watakwambia hamna ni changamoto tu.
Na ndivyo ilivyo kwa ccm watataja mpungufu yao kama changamoto
 

Forum statistics

Threads 1,238,972
Members 476,289
Posts 29,338,438