sijawahi kuonja ladha ya bamia. Nasikia ni tamu sana.

Evz

JF-Expert Member
Apr 28, 2014
676
225
mwenzenu nimemsikia shosti angu anasema anapenda sana bamia chukuchuku lisiloungwa na nazi. Amentamanisha sana leo. Kesho lazima nitafute bamia cwez kukaa hv bila kula bamia.
 

lucz

JF-Expert Member
Dec 7, 2013
218
0
mwenzenu nimemsikia shosti angu anasema anapenda sana bamia chukuchuku lisiloungwa na nazi. Amentamanisha sana leo. Kesho lazima nitafute bamia cwez kukaa hv bila kula bamia.

Evz umeshaanza na vithread vyako vya kifacebook. Homework hujafanya.
 

kbm

JF-Expert Member
Oct 5, 2012
5,157
2,000
...DSTV ni Tsh 130,000/= promo kwa ajiri ya kombe la dunia 2014.
 

Mtoboasiri

JF-Expert Member
Aug 6, 2009
5,101
0
mwenzenu nimemsikia shosti angu anasema anapenda sana bamia chukuchuku lisiloungwa na nazi. Amentamanisha sana leo. Kesho lazima nitafute bamia cwez kukaa hv bila kula bamia.

Njoo kwangu maana nina robo eka ya vibamia!
 

Wimana

JF-Expert Member
Jun 28, 2012
2,450
2,000
Ah, hiki kijiwe wamejaa Waarabu wa Pemba, mwajuana kwa vilemba. Narudi kwenye Siasa.
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
148,024
2,000
mwenzenu nimemsikia shosti angu anasema anapenda sana bamia chukuchuku lisiloungwa na nazi. Amentamanisha sana leo. Kesho lazima nitafute bamia cwez kukaa hv bila kula bamia.

peleka mwaya hii thread kule jukwaa la mapishi, huku kidogo mambo yake ni tofauti
 

Chen Hu Xiansheng

JF-Expert Member
Mar 27, 2012
3,043
2,000
Nahisi kucheka, naruhusiwa kuchekea humu au ntoke nje manake mh! naona mwapuuza hoja kama mlivyompuuza mtoa hoja.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom