Sijawahi kuona mkoa wa Kagera unakosekana katika 10 bora ya matokeo yoyote ya elimu Tanzania


instanbul

instanbul

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2016
Messages
2,080
Likes
1,638
Points
280
Age
23
instanbul

instanbul

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2016
2,080 1,638 280
Sio kwamba Watu au Wanafunzi wa Kagera wana akili sana kuliko wengine lakini ni juhudi za Wananchi, Walimu na Wazazi hasa kutathmini elimu kwa mtoto kuliko kitu chochote kile

Ukichungulia vyuo vikuu asilimia kubwa ya Wanafunzi wanatoka mkoa huu, hii yote ni kwa sababu ya ubora wa elimu na morali iliyopo kwa Walimu wa mkoa huu.

Sawa utamaduni wa kupenda elimu umekuwepo sana mkoa huu tangu enzi za machief au abakama lakini hio sio sababu kuwa mkoa ndo utoe wasomi wote hivyo, hii yote ni ubora wa elimu, shule zilivyopo katika mkoa huu.

Mikoa mingine nendeni Kagera mkajifunze hasa wilaya kuu ya Bukoba. Na kama unataka mtoto wake afaulu vizuri na apate elimu nzuri mpeleke Kagera maana ni mazingira mazuri sana ya kusomea, ndo maana hata Wahaya wengi waliopo Dar utaona watoto wake wapo katika shule za Kagera ambazo nyingi zinafanya vizuri na hata za Serikali.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
mgen

mgen

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
18,814
Likes
3,109
Points
280
mgen

mgen

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
18,814 3,109 280
Ahahahahaaaahahhahhaaha huku kwengine sasa baada ya kupewa maandiko , umeamua kuleta udaku halafu unaita maneno ya mtume , braza taja huo upupu umetoa kitabu gani cha hadithi?
Mimi sikatai kwamba baba fatuma sio mtume Ninacho kataa huyu hakutumwa na Mungu ilaha ni mtume wa ibilisi na baadhi ya dalili
img_20190111_201511_416-jpg.992004
img_20190111_201624_742-jpg.992009
wakati Biblia Takatifu Imesha Tangaza kabla ya muhammad hajazaliwa
img_20190111_202141_097-jpg.992011
img_20190111_202251_802-jpg.992013
Nikuongeze sishangai kuuliza hiyo hadithi umepata kitabu gani sababu hii deen wenyewe warabu
img_20181207_071713_713-jpg.992016
wewe haikuhusu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
masoud mshahara

masoud mshahara

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2018
Messages
4,571
Likes
1,881
Points
280
masoud mshahara

masoud mshahara

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2018
4,571 1,881 280
Mimi sikatai kwamba baba fatuma sio mtume Ninacho kataa huyu hakutumwa na Mungu ilaha ni mtume wa ibilisi na baadhi ya dalili View attachment 992004 View attachment 992009 wakati Biblia Takatifu Imesha Tangaza kabla ya muhammad hajazaliwa View attachment 992011 View attachment 992013 Nikuongeze sishangai kuuliza hiyo hadithi umepata kitabu gani sababu hii deen wenyewe warabu View attachment 992016 wewe haikuhusu

Sent using Jamii Forums mobile app
Mbona hili jambo Mungu amelieleza kwa uwazi " anakuaje na mwana pasi na mke" akimaanisha ule ujinga wenu wa kumuita bikira maria mama wa Mungu , sasa ujinga kama huu kwanini Mungu asiukataze ? Uwana alioukataza Mungu huko wazi ni ule wa kusema Mungu kamuingilia Mariam akapatikana Yesu, wakati hili ni jambo dogo kwa Mungu hakuna aja ya kumpanda mtu, alisema. Kuwa Yesu akawa kama alivyosema kuwa NURU ikawa, halafu kila siku nakwambia wahab ndio mtume wa wawap ? wewe akili yako inamatatizo uislamu ni Quran na sunah basiiiii sio wahab wala wanubi ahahahhahahaah ahahahhha
 
mgen

mgen

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
18,814
Likes
3,109
Points
280
mgen

mgen

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
18,814 3,109 280
Mbona hili jambo Mungu amelieleza kwa uwazi " anakuaje na mwana pasi na mke" akimaanisha ule ujinga wenu wa kumuita bikira maria mama wa Mungu , sasa ujinga kama huu kwanini Mungu asiukataze ? Uwana alioukataza Mungu huko wazi ni ule wa kusema Mungu kamuingilia Mariam akapatikana Yesu, wakati hili ni jambo dogo kwa Mungu hakuna aja ya kumpanda mtu, alisema. Kuwa Yesu akawa kama alivyosema kuwa NURU ikawa, halafu kila siku nakwambia wahab ndio mtume wa wawap ? wewe akili yako inamatatizo uislamu ni Quran na sunah basiiiii sio wahab wala wanubi ahahahhahahaah ahahahhha
Unaona ujinga wako wewe kuhusu lugha Imani ya Wa-Kristo ni zwazwa tu! Hebu shangaa kwa nini Bikira Maria Anamuita Mungu Baba yake Mungu Mwenyezi ana Uwezo wa kuwa na MWANA pasi na kuwa na Mke! Lakini Mungu wa warabu allah Uwezo huo hana mpaka apate mbuguma amuingilie as if ni dume la ng'ombe halafu allah allah ni mwanaume ana mb+-&$ kama wewe afu na hilo bishia

Sent using Jamii Forums mobile app
 
instanbul

instanbul

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2016
Messages
2,080
Likes
1,638
Points
280
Age
23
instanbul

instanbul

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2016
2,080 1,638 280
Mbona hili jambo Mungu amelieleza kwa uwazi " anakuaje na mwana pasi na mke" akimaanisha ule ujinga wenu wa kumuita bikira maria mama wa Mungu , sasa ujinga kama huu kwanini Mungu asiukataze ? Uwana alioukataza Mungu huko wazi ni ule wa kusema Mungu kamuingilia Mariam akapatikana Yesu, wakati hili ni jambo dogo kwa Mungu hakuna aja ya kumpanda mtu, alisema. Kuwa Yesu akawa kama alivyosema kuwa NURU ikawa, halafu kila siku nakwambia wahab ndio mtume wa wawap ? wewe akili yako inamatatizo uislamu ni Quran na sunah basiiiii sio wahab wala wanubi ahahahhahahaah ahahahhha
Mbona mmebadirisha maudhui ya uzi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
instanbul

instanbul

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2016
Messages
2,080
Likes
1,638
Points
280
Age
23
instanbul

instanbul

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2016
2,080 1,638 280
masoud mshahara

masoud mshahara

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2018
Messages
4,571
Likes
1,881
Points
280
masoud mshahara

masoud mshahara

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2018
4,571 1,881 280
Unaona ujinga wako wewe kuhusu lugha Imani ya Wa-Kristo ni zwazwa tu! Hebu shangaa kwa nini Bikira Maria Anamuita Mungu Baba yake Mungu Mwenyezi ana Uwezo wa kuwa na MWANA pasi na kuwa na Mke! Lakini Mungu wa warabu allah Uwezo huo hana mpaka apate mbuguma amuingilie as if ni dume la ng'ombe halafu allah allah ni mwanaume ana mb+-&$ kama wewe afu na hilo bishia

Sent using Jamii Forums mobile app
Wewe akili huna umwana alioukataa Mungu ni wanasabu, halafu ata Israel ni mwana wa Mungu tena wa Kwanza mbona uwana huu hauna tatizo , uwana wa ovyo ni huu unao zalisha BIKIRA MARIA mama wa Mungu, toka lini Mungu akawa na mama ?Mungu wa waarabu hawezi kupigwa MAKONDE na kutemewa mate kama choo cha stand lakini Mungu feki alipata kibano kikali kutoka kwa waja wake aliowaumba mwenyewe ili awakomboe hao hao aliowaumba mwenyewe ahahahha ahahhahahahah imani kweli ni upofu
 
mgen

mgen

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
18,814
Likes
3,109
Points
280
mgen

mgen

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
18,814 3,109 280
Wewe akili huna umwana alioukataa Mungu ni wanasabu, halafu ata Israel ni mwana wa Mungu tena wa Kwanza mbona uwana huu hauna tatizo , uwana wa ovyo ni huu unao zalisha BIKIRA MARIA mama wa Mungu, toka lini Mungu akawa na mama ?Mungu wa waarabu hawezi kupigwa MAKONDE na kutemewa mate kama choo cha stand lakini Mungu feki alipata kibano kikali kutoka kwa waja wake aliowaumba mwenyewe ili awakomboe hao hao aliowaumba mwenyewe ahahahha ahahhahahahah imani kweli ni upofu
Tukubaliane kwanza hapa hii kauli ya mungu wa warabu/koloani
img_20190114_094327_171-jpg.993821
HAWEZI kuwa na MWANA sababu HAKUWA NA MKE dhahir eeh sasa wewe unamkosoa allah eti Uwana alio ukataa ni wa nasaba au wewe ndie allah sasa Msome Mungu wa Biblia Takatifu anaeleza wazi wazi
img_20190114_101632_437-jpg.993833
img_20190114_101810_690-jpg.993834
img_20190114_101904_872-jpg.993835
koloani hakuna hata ayat moja uliyo kihivyo nilicho kiona Hata majeen/mashetani nao wametamka
img_20190114_102621_958-jpg.993840
nakushangaa wewe unaleta ya mwanakuleta halafu masudi hebu tuondoke kwa nini unapenda kuchafua chafua thread za watu Mimi naondoka

Sent using Jamii Forums mobile app
 
masoud mshahara

masoud mshahara

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2018
Messages
4,571
Likes
1,881
Points
280
masoud mshahara

masoud mshahara

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2018
4,571 1,881 280
Tukubaliane kwanza hapa hii kauli ya mungu wa warabu/koloani View attachment 993821 HAWEZI kuwa na MWANA sababu HAKUWA NA MKE dhahir eeh sasa wewe unamkosoa allah eti Uwana alio ukataa ni wa nasaba au wewe ndie allah sasa Msome Mungu wa Biblia Takatifu anaeleza wazi wazi View attachment 993833 View attachment 993834 View attachment 993835 koloani hakuna hata ayat moja uliyo kihivyo nilicho kiona Hata majeen/mashetani nao wametamka View attachment 993840 nakushangaa wewe unaleta ya mwanakuleta halafu masudi hebu tuondoke kwa nini unapenda kuchafua chafua thread za watu Mimi naondoka

Sent using Jamii Forums mobile app
Hizo aya zote hapo hakuna mahali Mungu amehusishwa na unasabu na mtu kabisaaaaaaa, Ukisema mke maana yake ni nasabu ya mama au unafikiri mke maana yake ni nini ? ni biological mother huu upuuzi Mungu aliukataa alijua akili zenu fupi mtafika huku, sasa tuambie wewe Bikira Maria anakuwaje mama wa Mungu ? halafu ukimaliza utuambie Yesu anakuaje mwana wa Mungu wa PEKEE wakati israel ndio mzaliwa wa kwanza (kutoka 4:22) ? utaelewa tu ahahahhahaahaaa mpaka utuambie huyo Mungu aliotoka katika sehemu nyeti(papuchi) ni wanamna gani ,ukiondoka mimi na maliza maana mwana wa mtu kizuka akizuka basi zuka nae
 
mgen

mgen

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
18,814
Likes
3,109
Points
280
mgen

mgen

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
18,814 3,109 280
Hizo aya zote hapo hakuna mahali Mungu amehusishwa na unasabu na mtu kabisaaaaaaa, Ukisema mke maana yake ni nasabu ya mama au unafikiri mke maana yake ni nini ? ni biological mother huu upuuzi Mungu aliukataa alijua akili zenu fupi mtafika huku, sasa tuambie wewe Bikira Maria anakuwaje mama wa Mungu ? halafu ukimaliza utuambie Yesu anakuaje mwana wa Mungu wa PEKEE wakati israel ndio mzaliwa wa kwanza (kutoka 4:22) ? utaelewa tu ahahahhahaahaaa mpaka utuambie huyo Mungu aliotoka katika sehemu nyeti(papuchi) ni wanamna gani ,ukiondoka mimi na maliza maana mwana wa mtu kizuka akizuka basi zuka nae


Hizo aya zote hapo hakuna mahali Mungu amehusishwa na unasabu na mtu kabisaaaaaaa, Ukisema mke maana yake ni nasabu ya mama au unafikiri mke maana yake ni nini ? ni biological mother huu upuuzi Mungu aliukataa alijua akili zenu fupi mtafika huku, sasa tuambie wewe Bikira Maria anakuwaje mama wa Mungu ? halafu ukimaliza utuambie Yesu anakuaje mwana wa Mungu wa PEKEE wakati israel ndio mzaliwa wa kwanza (kutoka 4:22) ? utaelewa tu ahahahhahaahaaa mpaka utuambie huyo Mungu aliotoka katika sehemu nyeti(papuchi) ni wanamna gani ,ukiondoka mimi na maliza maana mwana wa mtu kizuka akizuka basi zuka nae
wewe lugha Imani ya Wafuasi wa Yesu ni Usiku wa giza ima sawa na punda alie beba vitabu huku hajui thamani yake mola wa muhammad na warabu View attachment 993851 alielewa kidogo lugha Imani ya Wafuasi wa Yesu hadi akaja na hii
img_20190114_110350_693-jpg.993853
sina muda wa kumsikiliza MTU kama masudi aliye kula mitaka taka dampo na kunadi nimeshiba nimeshiba kweli umeshiba kama mdudu mende anayeshinda kulabua mavi chooni kwa raha zake HAKIKA WEWE HUJUI KWAMBA HUJUI Hata hili
img_20190114_111739_873-jpg.993854
umebakia kumuhoji Muumba wako eti kwa nini Yesu inakuwaje MWANA wa Pekee wakati Israeli ni mzaliwa wa kwanza HEKIMA Ametuona na amekukokotoa kwamba
img_20190114_112532_166-jpg.993858


Sent using Jamii Forums mobile app
 
masoud mshahara

masoud mshahara

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2018
Messages
4,571
Likes
1,881
Points
280
masoud mshahara

masoud mshahara

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2018
4,571 1,881 280
wewe lugha Imani ya Wafuasi wa Yesu ni Usiku wa giza ima sawa na punda alie beba vitabu huku hajui thamani yake mola wa muhammad na warabu View attachment 993851 alielewa kidogo lugha Imani ya Wafuasi wa Yesu hadi akaja na hii View attachment 993853 sina muda wa kumsikiliza MTU kama masudi aliye kula mitaka taka dampo na kunadi nimeshiba nimeshiba kweli umeshiba kama mdudu mende anayeshinda kulabua mavi chooni kwa raha zake HAKIKA WEWE HUJUI KWAMBA HUJUI Hata hili View attachment 993854 umebakia kumuhoji Nyumba wako eti kwa nini Yesu inakuwaje MWANA wa Pekee wakati Israeli ni mzaliwa wa kwanza HEKIMA Ametuona na amekukokotoa kwamba View attachment 993858

Sent using Jamii Forums mobile app
Hili ndio tatizo lako unaulizwa mihogo wewe unakuja kujibu maharage , utajibu tu maswali haya ;
1 . Mungu toka lini akawa na mama?
2.Yesu anakuwaje mwana wa PEKEE wa Mungu , wakati israel ndio mzaliwa wa kwanza wa Mungu ?(kutoka 4:22)

hayo maswali mawili lazima ujibu , acha blah blah kuleta maandiko ambayo katu hayaendani na maudhui , humu utaaga sana na uondoki ahahaha ahahahhahahhahah
 
N

Ndakilawe

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2011
Messages
4,478
Likes
1,937
Points
280
N

Ndakilawe

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2011
4,478 1,937 280
Nikweli kabisa ingawaje kuna hujuma lakini bado Wahaya hawakati tamaa, apa nionacho ni mwamko mkubwa na jadi ya Wahaya kuthamini ELIMU kuliko kitu chochote.
Mikoa mingine mna la kijifunza apa unamkuta Mhaya hana ata baiskeli lakini anasomesha watoto watatu privates school kwa mwaka anatumia zaidi ya milioni sita.

Hili nijambo kubwa linalostahili kuhigwa. NSHOMILE

Sent using Jamii Forums mobile app
acha kuongea ujinga wewe..! Kila mtu anasomesha mtoto kwa nafasi yake..! Ingekuwakagera ni bora kielimu, isingekuwa kati ya mikoa mitatu kwa umasikini Tanzania..!

Maana yake ni kuwa watu wake hawana elimu ndio maana hata kujikwamua kimaisha kwao ni tatizo..!
 
princemikazo

princemikazo

Senior Member
Joined
Jan 10, 2019
Messages
149
Likes
95
Points
45
princemikazo

princemikazo

Senior Member
Joined Jan 10, 2019
149 95 45
Nyie K nini?!!Maana naona Mala Kilimanjaro cjui Kagera!K tu zinawala uzi..!!Mbona tetemeko,Vita vya kagera,Ukimwi,Na katerero ni uko hamsemi?
 
instanbul

instanbul

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2016
Messages
2,080
Likes
1,638
Points
280
Age
23
instanbul

instanbul

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2016
2,080 1,638 280

Forum statistics

Threads 1,249,902
Members 481,140
Posts 29,714,383