Sijawahi kuona mkoa wa Kagera unakosekana katika 10 bora ya matokeo yoyote ya elimu Tanzania


instanbul

instanbul

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2016
Messages
2,080
Likes
1,638
Points
280
Age
23
instanbul

instanbul

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2016
2,080 1,638 280
Sio kwamba Watu au Wanafunzi wa Kagera wana akili sana kuliko wengine lakini ni juhudi za Wananchi, Walimu na Wazazi hasa kutathmini elimu kwa mtoto kuliko kitu chochote kile

Ukichungulia vyuo vikuu asilimia kubwa ya Wanafunzi wanatoka mkoa huu, hii yote ni kwa sababu ya ubora wa elimu na morali iliyopo kwa Walimu wa mkoa huu.

Sawa utamaduni wa kupenda elimu umekuwepo sana mkoa huu tangu enzi za machief au abakama lakini hio sio sababu kuwa mkoa ndo utoe wasomi wote hivyo, hii yote ni ubora wa elimu, shule zilivyopo katika mkoa huu.

Mikoa mingine nendeni Kagera mkajifunze hasa wilaya kuu ya Bukoba. Na kama unataka mtoto wake afaulu vizuri na apate elimu nzuri mpeleke Kagera maana ni mazingira mazuri sana ya kusomea, ndo maana hata Wahaya wengi waliopo Dar utaona watoto wake wapo katika shule za Kagera ambazo nyingi zinafanya vizuri na hata za Serikali.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
mgen

mgen

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
18,814
Likes
3,109
Points
280
mgen

mgen

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
18,814 3,109 280
Utaelewa tu wewe jitoe akili , Ibrahim tumemaliza pasi na shaka alikua muislamu
MUSA NA WAFUASI WAKE

QURAN 10:84
"; Na Musa alisema; Enyi watu wangu ! ikiwa nyinyi mmemuamini Mwenyezi Mungu basi mtegemeeni Yeye, ikiwa nyinyi ni WAISLAMU";

huyu Musa anathibitisha Uislamu kabla ya Mohammed , swali jingine
Hizo beti za mashairi unayo ghani humu eti ndio ushahidi kwamba uislamu ulianza zamani kwa akili yako ya kizwazwa una HAKIKA shetani HAWEZI kughani hiyo mistari hizo ni stori ambazo baba kassim alikuwa akiwasomea warabu wa makkah
img_20190110_073018_560-jpg.990726
na Mwenyewe baba fatuma amebainisha bila kificho
img_20181216_154843_613-jpg.990729
masudi usiharibu uzi wa wenyewe acha wenyewe waogelee wakifika pwani na SISI tuanze kuogelea kama una hamu sana twende inbox dogo....

Sent using Jamii Forums mobile app
 
el nino

el nino

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2013
Messages
3,617
Likes
1,775
Points
280
el nino

el nino

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2013
3,617 1,775 280
Basi wanawalaza. Maana naona we kichwa mashugi

Sent using Jamii Forums mobile app
Toa uthibitisho..

Vinginevyo vyote utakavyosema havina tofauti na kinyesi cha kuku...


Nimetoa hoja nikiattach ushahidi wa Sensa kuwa mkoa wa Kagera una asilimia 76 tuu ya watu wanaojua kusoma na kuandika halafu mnaishidanisha na kilimanjaro yenye asilimia 92!!!!!!

kama unabisha uje facts sio hizi mbolea na mashudu unazomwaga hapa!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
sundoka

sundoka

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2011
Messages
958
Likes
741
Points
180
sundoka

sundoka

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2011
958 741 180
Toa uthibitisho..

Vinginevyo vyote utakavyosema havina tofauti na kinyesi cha kuku...


Nimetoa hoja nikiattach ushahidi wa Sensa kuwa mkoa wa Kagera una asilimia 76 tuu ya watu wanaojua kusoma na kuandika halafu mnaishidanisha na kilimanjaro yenye asilimia 92!!!!!!

kama unabisha uje facts sio hizi mbolea na mashudu unazomwaga hapa!!

Sent using Jamii Forums mobile app
Yani we nae unapuyanga. Sasa idadi yenu na yetu unaona ni sawa?

Na je kama mmetuzidi wanaojua kusoma na kuandika kwa nini tukikutanishwa katika mtihani mmoja tunawafanya matusi?? Tunawatupa mbali mno? Sasa hapo mwenye elimu bora ni yupi?

Juzi niliwaambia kitu kuwa Kilimanjaro kielimu ni "kubwa jinga" najua hukunielewa! Idadi ya mashule kubwa, wanaojua kusoma wengi, lakini inapokuja mitihani mnapigwa na mhaya. "Kubwa jinga Kilimanjaro"

Sent using Jamii Forums mobile app
 
el nino

el nino

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2013
Messages
3,617
Likes
1,775
Points
280
el nino

el nino

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2013
3,617 1,775 280
Yani we nae unapuyanga. Sasa idadi yenu na yetu unaona ni sawa?

Na je kama mmetuzidi wanaojua kusoma na kuandika kwa nini tukikutanishwa katika mtihani mmoja tunawafanya matusi?? Tunawatupa mbali mno? Sasa hapo mwenye elimu bora ni yupi?

Juzi niliwaambia kitu kuwa Kilimanjaro kielimu ni "kubwa jinga" najua hukunielewa! Idadi ya mashule kubwa, wanaojua kusoma wengi, lakini inapokuja mitihani mnapigwa na mhaya. "Kubwa jinga Kilimanjaro"

Sent using Jamii Forums mobile app
Una akili ndogo kama punje ya mtama..

Kama shida ni Idadi ya watu wa Kagera kuwa wengi mbona Dar es salaam , Mwanza , Mbeya na Arusha zina watu wengi kushinda Kagera kwa mujibu wa hizo takwimu lakini bado zina kiwango cha watu wengi wanaojua Kusoma na kuandika kushinda Kagera ?

Kiufupi mkoa wa kagera hamna kitu... kama tuu kusoma na kuandika bado kunawashinda mnatoa wapi jeuri ya kujiita mmeelimika!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
el nino

el nino

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2013
Messages
3,617
Likes
1,775
Points
280
el nino

el nino

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2013
3,617 1,775 280
Yani we nae unapuyanga. Sasa idadi yenu na yetu unaona ni sawa?

Na je kama mmetuzidi wanaojua kusoma na kuandika kwa nini tukikutanishwa katika mtihani mmoja tunawafanya matusi?? Tunawatupa mbali mno? Sasa hapo mwenye elimu bora ni yupi?

Juzi niliwaambia kitu kuwa Kilimanjaro kielimu ni "kubwa jinga" najua hukunielewa! Idadi ya mashule kubwa, wanaojua kusoma wengi, lakini inapokuja mitihani mnapigwa na mhaya. "Kubwa jinga Kilimanjaro"

Sent using Jamii Forums mobile app
Vyote unavyoongea havina tofauti na uharo kwa sababu huweki uthibitisho... kwahiyo ni upuuuzi mtupu unaongea..weka uthibitisho kama mimi nilivyoweka uthibitisho asilimia 76 tuu ya wakazi wa Kagera ndio wanaojua kusoma na kuandika wakati Kilimanjaro ni asilimia 92..

Ukishindwa kuweka uthibitisho usiniquote..

Sent using Jamii Forums mobile app
 
sundoka

sundoka

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2011
Messages
958
Likes
741
Points
180
sundoka

sundoka

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2011
958 741 180
Una akili ndogo kama punje ya mtama..

Kama shida ni Idadi ya watu wa Kagera kuwa wengi mbona Dar es salaam , Mwanza , Mbeya na Arusha zina watu wengi kushinda Kagera kwa mujibu wa hizo takwimu lakini bado zina kiwango cha watu wengi wanaojua Kusoma na kuandika kushinda Kagera ?

Kiufupi mkoa wa kagera hamna kitu... kama tuu kusoma na kuandika bado kunawashinda mnatoa wapi jeuri ya kujiita mmeelimika!!

Sent using Jamii Forums mobile app
Sasa unajionaje kupewa mtihani mmoja na asiyeweza kusoma na kuandika na akakufunikilia mbali?? Huo ndo ukubwa jinga tunaousema. Umejitahidi kutafuta pa kufia, maskini.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
el nino

el nino

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2013
Messages
3,617
Likes
1,775
Points
280
el nino

el nino

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2013
3,617 1,775 280
sundoka

sundoka

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2011
Messages
958
Likes
741
Points
180
sundoka

sundoka

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2011
958 741 180
Vyote unavyoongea havina tofauti na uharo kwa sababu huweki uthibitisho... kwahiyo ni upuuuzi mtupu unaongea..weka uthibitisho kama mimi nilivyoweka uthibitisho asilimia 76 tuu ya wakazi wa Kagera ndio wanaojua kusoma na kuandika wakati Kilimanjaro ni asilimia 92..

Ukishindwa kuweka uthibitisho usiniquote..

Sent using Jamii Forums mobile app
Yaani niweke tena uthibitisho kwamba kwenye mitihani tunawaacha mbali??

Hebu acha uzembe soma uzi wote toka mwanzo ujitafutie mwenyewe vithibitisho tushaweka vingi usinichoshe. Hii ndo tabu ya kubishana na na watu wagumu kushila mambo ya darasani.

Mnakera jamani dah! Alafu sioni jipya kiukweli. Kwa heshima yako naomba ulale tu maana unazidi kuwadhalilisha wachaga wenzio.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
sundoka

sundoka

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2011
Messages
958
Likes
741
Points
180
sundoka

sundoka

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2011
958 741 180
Toa uharo huuuu...

Thibitisha kwa takwimu....

Sent using Jamii Forums mobile app
Kweli we pompompo! Yani nianze tena upya kukupa data zilizotolewa tangu uzi unaanza hadi sasa? Kweli elimu ya kuangalizia bado pia inawashinda?? Seriously?? Unashindwa kurudia tena kuangalia??

BTW umeshinda. Kizuri kila mmoja anaona nani kala mweleka. Acha tu tulale

Sent using Jamii Forums mobile app
 
sundoka

sundoka

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2011
Messages
958
Likes
741
Points
180
sundoka

sundoka

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2011
958 741 180
Au basi mkuu nimekubali Kilimanjaro inaishinda Kagera kwenye ufahulu. Nikusaidie tu maana unachoreka tu humu kwa kuruka ruka bila evidence

Sent using Jamii Forums mobile app
 
el nino

el nino

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2013
Messages
3,617
Likes
1,775
Points
280
el nino

el nino

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2013
3,617 1,775 280
Kweli we pompompo! Yani nianze tena upya kukupa data zilizotolewa tangu uzi unaanza hadi sasa? Kweli elimu ya kuangalizia bado pia inawashinda?? Seriously?? Unashindwa kurudia tena kuangalia??

BTW umeshinda. Kizuri kila mmoja anaona nani kala mweleka. Acha tu tulale

Sent using Jamii Forums mobile app
Hamna evidence... zaidi ya hisia tuu na kupost vitu ambavyo havihusiani

Sent using Jamii Forums mobile app
 
el nino

el nino

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2013
Messages
3,617
Likes
1,775
Points
280
el nino

el nino

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2013
3,617 1,775 280
masoud mshahara

masoud mshahara

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2018
Messages
4,571
Likes
1,881
Points
280
masoud mshahara

masoud mshahara

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2018
4,571 1,881 280
Hizo beti za mashairi unayo ghani humu eti ndio ushahidi kwamba uislamu ulianza zamani kwa akili yako ya kizwazwa una HAKIKA shetani HAWEZI kughani hiyo mistari hizo ni stori ambazo baba kassim alikuwa akiwasomea warabu wa makkah View attachment 990726 na Mwenyewe baba fatuma amebainisha bila kificho View attachment 990729 masudi usiharibu uzi wa wenyewe acha wenyewe waogelee wakifika pwani na SISI tuanze kuogelea kama una hamu sana twende inbox dogo....

Sent using Jamii Forums mobile app
Ahahahahaaaahahhahhaaha sasa hapa umeonyesha ulivyo sufuri, ukipewa aya zinakuchapa bakora unaita beti za mashahiri, halafu hizo hizo unatumia kuniuliza maswali ahahahhaahahjaaja , umeishiwa hoja uislamu ulikuwepo kabla ya mtume, nimetoa Ibrahim, musa, nuhu, yusufu, Isa wote walikuwa waislamu, labda kama una swali jingine , kama hauna ebu tuambie Mungu ana haja gani yeye kuja kupigwa VIBAO na aliwaumba ? ahahahhaahhahaahahahhah
 
sundoka

sundoka

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2011
Messages
958
Likes
741
Points
180
sundoka

sundoka

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2011
958 741 180
Hamna evidence... zaidi ya hisia tuu na kupost vitu ambavyo havihusiani

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu nisamehe sana, siwez kurudia tena kubisha mambo yale yale tuliyobushana tangu uzi unaanza. Wenzio hayo wameshayauliza na tumeshatoa knock out. Som uzi upya. Usinitie njaa. Sijui wechaga wa wapi usiyeweza hata kuangalizia.

Pyuuuuuu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
mgen

mgen

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
18,814
Likes
3,109
Points
280
mgen

mgen

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
18,814 3,109 280
Ahahahahaaaahahhahhaaha sasa hapa umeonyesha ulivyo sufuri, ukipewa aya zinakuchapa bakora unaita beti za mashahiri, halafu hizo hizo unatumia kuniuliza maswali ahahahhaahahjaaja , umeishiwa hoja uislamu ulikuwepo kabla ya mtume, nimetoa Ibrahim, musa, nuhu, yusufu, Isa wote walikuwa waislamu, labda kama una swali jingine , kama hauna ebu tuambie Mungu ana haja gani yeye kuja kupigwa VIBAO na aliwaumba ? ahahahhaahhahaahahahhah
Unashangaa kukuuliza maswali kwa hayo mashairi unayo tupia humu kama hujui koloani is a handbook of satan
download-jpeg.991788
njoo uanze udalali

Sent using Jamii Forums mobile app
 
masoud mshahara

masoud mshahara

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2018
Messages
4,571
Likes
1,881
Points
280
masoud mshahara

masoud mshahara

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2018
4,571 1,881 280
Unashangaa kukuuliza maswali kwa hayo mashairi unayo tupia humu kama hujui koloani is a handbook of satan View attachment 991788 njoo uanze udalali

Sent using Jamii Forums mobile app
Ahahahahaaaahahhahhaaha huku kwengine sasa baada ya kupewa maandiko , umeamua kuleta udaku halafu unaita maneno ya mtume , braza taja huo upupu umetoa kitabu gani cha hadithi?
 

Forum statistics

Threads 1,249,898
Members 481,140
Posts 29,714,308