Sijawahi kumuona Bashiru kavaa suti sasa hivi atavaa

Nguseroh

JF-Expert Member
Jan 18, 2020
2,036
2,000
Inakuwaje wanajamvi!

Sijawahi kumuona katibu mkuu mpya kiongozi ndani ya suti. Sasa hivi piga ua garagaza zika fukua lazima atinge suti tu.

Kama ilikuwa masharti imekula kwake.


1614413178364.png
 

Deceiver

JF-Expert Member
Apr 19, 2018
7,391
2,000
Kuvaa suti mchezo?
Suti Ni vazi lenye heshima yake.

Mfano hupashwi kuongea umbea ukiwa umevaa suti. Siongelei hizi suti ambazo koti Ni Ilala na suruali tandika mitumbani. Naongelea suti Kama zangu.

Ukivaa suti hupashwi kula kwa mama ntilie Wala kula supu ya utumbo. Ukivaa suti hupashwi kuongozana na mwanamke aliyevaa Dera au anaeongea ongea ujinga.

Ni muhimu mvaa suti ajue kiingereza Safi.
Mwiko kusimamia kwenye daladala ukiwa na suti.

Kiujumla Sheria za suti ziko kumi na Tisa.

Haya atayaweza?
 

share

JF-Expert Member
Nov 22, 2008
5,830
2,000
Inakuwaje wanajamvi!

Sijawahi kumuona katibu mkuu mpya ndani ya suti. Sasa hivi piga ua zaragaza zika fukua lazima atinge suti tu. Kama ilikuwa masharti imekula kwake.
Akili za kuambiwa, changanya na za kwako.
 

The 13

JF-Expert Member
Oct 14, 2018
2,007
2,000
Kuvaa suti mchezo?
Suti Ni vazi lenye heshima yake.
Mfano hupashwi kuongea umbea ukiwa umevaa suti. Siongelei hizi suti ambazo koti Ni Ilala na suruali tandika mitumbani. Naongelea suti Kama zangu.
Ukivaa suti hupashwi kula kwa mama ntilie Wala kula supu ya utumbo. Ukivaa suti hupashwi kuongozana na mwanamke aliyevaa Dera au anaeongea ongea ujinga.
Ni muhimu mvaa suti ajue kiingereza Safi.
Mwiko kusimamia kwenye daladala ukiwa na suti.
Kiujumla Sheria za suti ziko kumi na Tisa.

Haya atayaweza?
Weka na kapicha mkuu.
 

Deceiver

JF-Expert Member
Apr 19, 2018
7,391
2,000
Kama umekulia kijijini Kama KIDUKU Lilo siku ya kwanza kuvaa suti huwa mtihani kweli kweli, unaHISI Kama kila mtu anakuangalia, kumbe hata madem hawana time na wewe, labda wamama single mothers.
 

7 mchana

JF-Expert Member
Dec 30, 2018
1,455
2,000
Kuvaa suti mchezo?
Suti Ni vazi lenye heshima yake.
Mfano hupashwi kuongea umbea ukiwa umevaa suti. Siongelei hizi suti ambazo koti Ni Ilala na suruali tandika mitumbani. Naongelea suti Kama zangu.
Ukivaa suti hupashwi kula kwa mama ntilie Wala kula supu ya utumbo. Ukivaa suti hupashwi kuongozana na mwanamke aliyevaa Dera au anaeongea ongea ujinga.
Ni muhimu mvaa suti ajue kiingereza Safi.
Mwiko kusimamia kwenye daladala ukiwa na suti.
Kiujumla Sheria za suti ziko kumi na Tisa.

Haya atayaweza?
Mkuu fungua uzi utupe ilimu juu ya sharia kumi na Tisa (19) za Suti.
 

EvilSpirit

JF-Expert Member
Jun 15, 2017
6,433
2,000
Inakuwaje wanajamvi!

Sijawahi kumuona katibu mkuu mpya ndani ya suti. Sasa hivi piga ua garagaza zika fukua lazima atinge suti tu.

Kama ilikuwa masharti imekula kwake.
Ungetumia neno kamili Katibu Mkuu Kiongozi.ukisema tu katibu mkuu,unakuwa unamshusha cheo ndugu bash.
 

Nguseroh

JF-Expert Member
Jan 18, 2020
2,036
2,000
2695760_IMG_20210219_150201_428.jpg

Ila ile suti Mheshimiwa Kabudi waziri wa mambo ya nje aliyovaa ufaransa ni hatarii ilimtoa na kumvaa vema kabisa. Yani kati ya hilo kundi Kabudi katoka.

Angalia waziri wa mambo ya nje ufaransa alivyo shabby hadi kachomekea tai. Aliyemshonea Kabudi ana mkono mzuri sana.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom