Sijawahi kumaliza mwaka vizuri bila kuingia kwenye mgogoro na mwanamke.

God'sBeliever

JF-Expert Member
Sep 1, 2015
5,827
2,000
Jisogeze karibu na maombi na ufunguliwe yawezekana una pepo la ugomvi na uchonganishi pole funguka uwekwe huru.
mkuu mimi sinaga habari za kipuuzi ila kama ni ugomvi nimejaaliwa mkuu. ila hata kama ni ugomvi kwanini tusigombane katikati ya mwaka huko au mwanzoni nakuja kugombana mwisho wa mwaka?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom