Sijawahi kuichoka hii movie. Tatizo kila nikiiangalia ROHO inaniuma Sana Hadi machozi yananitoka.

Tony-stark

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2019
Messages
441
Points
500

Tony-stark

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2019
441 500
Kuna scene moja naikubali sana,
Ni Ile scene ambayo analipua hospital, alitakiwa awe anatembea alafu anabonyeza kitufe huku mjengo unaanguka, Ila alivyobonyeza kitufe haikulipuka kulitokea tatizo kwenye mfumo, Ila jamaa alitumia akili sana akaingiza vionjo vyake mwenyewe, la sivyo wangepiga hasara kuujenga tena ule mjengo.
 

herzegovina

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2015
Messages
2,457
Points
2,000

herzegovina

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2015
2,457 2,000
Kuna scene moja naikubali sana,
Ni Ile scene ambayo analipua hospital, alitakiwa awe anatembea alafu anabonyeza kitufe huku mjengo unaanguka, Ila alivyobonyeza kitufe haikulipuka kulitokea tatizo kwenye mfumo, Ila jamaa alitumia akili sana akaingiza vionjo vyake mwenyewe, la sivyo wangepiga hasara kuujenga tena ule mjengo.
Na Zile uniform za UNESI DAH.

Kwa kweli alikamua mno....Kuna Ile scene alikuwa amemning'iniza RACHEL ghorofani. Sasa BATMAN akamwambia "LET HER GO" akimaanisha asimdhuru Rachel..eti JOKER akajidai hajaelewa akamuachia aanguke huku akisema "VERY POOR CHOICE OF WORDS"
 

J Gatz

Senior Member
Joined
Sep 13, 2019
Messages
109
Points
250

J Gatz

Senior Member
Joined Sep 13, 2019
109 250
Kama kuna muigizaji hapa duniani aliyewahi kuuutendea haki uhusika wake ktk movie basi Heath Ledger akiigiza kama the Joker anastahili mojawapo ya nafasi za juu kama siyo ya kwanza kabisa! Binafsi si mpenzi sana wa superhero genre japo kuna baadhi ya superhero movies nazikubali ila kwa The Dark Knight nilimnyooshea mikono Heath Ledger. Kuna wakati nairudia movie na kupeleka mbele sehemu nyingine zote ili nione scene za Ledger tu!

 

herzegovina

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2015
Messages
2,457
Points
2,000

herzegovina

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2015
2,457 2,000
Kama kuna muigizaji hapa duniani aliyewahi kuuutendea haki uhusika wake ktk movie basi Heath Ledger akiigiza kama the Joker anastahili mojawapo ya nafasi za juu kama siyo ya kwanza kabisa! Binafsi si mpenzi sana wa superhero genre japo kuna baadhi ya superhero movies nazikubali ila kwa The Dark Knight nilimnyooshea mikono Heath Ledger. Kuna wakati nairudia movie na kupeleka mbele sehemu nyingine zote ili nione scene za Ledger tu!

Dah Yani na Mimi Ni hivyo hivyo mkuu...umekuwa Kama unaniongelea Mimi.
 

Forum statistics

Threads 1,343,342
Members 515,022
Posts 32,781,422
Top