Sijawahi kufanya mapenzi


HMJ

HMJ

Senior Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
157
Likes
11
Points
35
HMJ

HMJ

Senior Member
Joined Apr 24, 2013
157 11 35
Nina miaka 20 but cjawahi kufanya mapenz coz huwa nawaogopa xana wanawake tangu nipo form one mpaka xx,je cwez kupata madhara na je umri gan kwa mtt wa kiume unafaa kufanya mapenz? plz nishaurin wakubwa natamani kwel wanawake lkn naogopa UKIMWI...!!
 
mansakankanmusa

mansakankanmusa

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,193
Likes
662
Points
280
mansakankanmusa

mansakankanmusa

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,193 662 280
huna llte, usubiri tu utaupata
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,078
Likes
392
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,078 392 180
Kama hujaamua kufanya mapenzi kwa dhati usifanye. Hakuna madhara yeyote, na you are doing great.
Am so proud of you.

Utaamua kufanya siku ukimpata unayempenda na ujihakikishie usalama wa afya yako.
 
joyness

joyness

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2012
Messages
235
Likes
5
Points
35
joyness

joyness

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2012
235 5 35
Nina miaka 20 but cjawahi kufanya mapenz coz huwa nawaogopa xana wanawake tangu nipo form one mpaka xx,je cwez kupata madhara na je umri gan kwa mtt wa kiume unafaa kufanya mapenz? plz nishaurin wakubwa natamani kwel wanawake lkn naogopa UKIMWI...!!
hamna umri maalum ni wewe tu siku utakapoamua.
 
mafinyofinyo

mafinyofinyo

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2012
Messages
4,391
Likes
2,838
Points
280
mafinyofinyo

mafinyofinyo

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2012
4,391 2,838 280
Dogo mbona umechelewa namna hiyo?! Khaaaaa! 20 yrs haujadoooo? Unasubiri iote kutu au?
 
BJEVI

BJEVI

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2011
Messages
1,360
Likes
5
Points
135
BJEVI

BJEVI

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2011
1,360 5 135
nina miaka 20 but cjawahi kufanya mapenz coz huwa nawaogopa xana wanawake tangu nipo form one mpaka xx,je cwez kupata madhara na je umri gan kwa mtt wa kiume unafaa kufanya mapenz? Plz nishaurin wakubwa natamani kwel wanawake lkn naogopa ukimwi...!!
wala hujachelewa kufanya mapenzi mdogo wangu.la msingi ni kuelewa kuwa mwili wako ni wa muhimu sana na unamuwakilisha mungu.jitunze mpaka pale utakapo mpata mwenzi wa maisha huku ukimwomaba mungu ili mapenzi yake yatimie kwako.mungu hatakunyima anayefanana nawe kama utamheshimu kwa mwili wako.watu wanafanya mapenzi kwa mara ya kwanza wakiwa na umri zaidi ya wa kwako...........ukimwi upo...
 
L

LEGANGA

Member
Joined
Jun 4, 2013
Messages
15
Likes
1
Points
3
L

LEGANGA

Member
Joined Jun 4, 2013
15 1 3
Hongera sana mdogo wangu hakuna madhara yeyote....
 
chopeko

chopeko

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
1,483
Likes
445
Points
180
chopeko

chopeko

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
1,483 445 180
Nina miaka 20 but cjawahi kufanya mapenz coz huwa nawaogopa xana wanawake tangu nipo form one mpaka xx,je cwez kupata madhara na je umri gan kwa mtt wa kiume unafaa kufanya mapenz? plz nishaurin wakubwa natamani kwel wanawake lkn naogopa UKIMWI...!!
sawa najua hukuwahi..
 
Mwalablack

Mwalablack

Member
Joined
May 15, 2013
Messages
8
Likes
0
Points
0
Mwalablack

Mwalablack

Member
Joined May 15, 2013
8 0 0
Dogo mbona umechelewa namna hiyo?! Khaaaaa! 20 yrs haujadoooo? Unasubiri iote kutu au?
Hongera ila jifunze kutopenda pia maana utakuja kuumizwa ukijakupenda na ndipo utakunywa sumu maana hauyajui machungu yake .

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 
uwezoking

uwezoking

New Member
Joined
Jun 9, 2013
Messages
1
Likes
0
Points
0
uwezoking

uwezoking

New Member
Joined Jun 9, 2013
1 0 0
Usijal kawaid xan m nmepend xan styl yak hyo
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,679
Likes
2,802
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,679 2,802 280
Hongera sana mwanangu. Hakuna sifa yoyote kujitumbukiza kwenye mapenzi bila mpangilio. Hongera kwa kutambua thamani ya mwili wako. Usiuchezee wala kuuchafua, ni hekalu hilo.

Hata siku utakapoamua kuanza kufanya mapenzi, hakikisha umepima ukimwi na hepatitis b. Na baada ya hapo hakikisha unazingatia uzazi wa mpango wa kutumia condom.
 
HMJ

HMJ

Senior Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
157
Likes
11
Points
35
HMJ

HMJ

Senior Member
Joined Apr 24, 2013
157 11 35
nashukuru wakubwa kwa ushaur wenu thnx!!!
 
mafinyofinyo

mafinyofinyo

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2012
Messages
4,391
Likes
2,838
Points
280
mafinyofinyo

mafinyofinyo

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2012
4,391 2,838 280
hapo hujamsaidia.assume ni mtoto wako ungempa ushauri huo??
Miaka 20 sio mtoto kabisa! Huyo hata kura anapiga na sheria ya inamtambua kama mtu mzima. Sasa kwanini mpk sasa hivi hajaanza kuonja mautamu
 
M

mannu

Member
Joined
Jun 6, 2013
Messages
36
Likes
0
Points
0
Age
43
M

mannu

Member
Joined Jun 6, 2013
36 0 0
Dogo subiri mpaka ndoa mambo hayo yanaumri kuanzia 18yrs watakutenda usiponielewa utanikumbuka digitali hii oooh!
 
kibol

kibol

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2012
Messages
4,170
Likes
1,597
Points
280
Age
58
kibol

kibol

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2012
4,170 1,597 280
Nina miaka 20 but cjawahi kufanya mapenz coz huwa nawaogopa xana wanawake tangu nipo form one mpaka xx,je cwez kupata madhara na je umri gan kwa mtt wa kiume unafaa kufanya mapenz? plz nishaurin wakubwa natamani kwel wanawake lkn naogopa UKIMWI...!!
endelea kujitunza hivyo hivyo mwanangu, usijitafutie presha za mapema kwa mfano leo hii nimetoka kupima ngoma na mama ya mdogo, wakati nasubiria majibu nilikuwa na mawazo mengi kweli kweli, nikakumbuka uchafu wote nilioufanya lakini namshukuru Mungu nimetoka salama mimi na mama yako, hivyo kuavoid presha za namna hiyo ni vyema kujitunza mwanangu, mimi kama mzazi napenda kuona unatimiza malengo yako mbali mbali unayoyatamani maishani,usijiingize ktk mahusiano ktk umri mdogo ulionao.
 
bonna

bonna

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
811
Likes
160
Points
60
bonna

bonna

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
811 160 60
Nina miaka 20 but cjawahi kufanya mapenz coz huwa nawaogopa xana wanawake tangu nipo form one mpaka xx,je cwez kupata madhara na je umri gan kwa mtt wa kiume unafaa kufanya mapenz? plz nishaurin wakubwa natamani kwel wanawake lkn naogopa UKIMWI...!!
Mi nakushauri kama unaweza ukae hivo maisha yako yote...i live that life....sijayaona hayo madhara...sio kwa kuwa kuna ukimwi...ila kwa kuwa kuna Mungu,zaidi sana Ndoa za miaka yetu hii ni headache. Welcome to the single living man.
 
Msarendo

Msarendo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2011
Messages
9,507
Likes
3,773
Points
280
Msarendo

Msarendo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2011
9,507 3,773 280
Dogo utakufa na utamu wako kama muwa.
 

Forum statistics

Threads 1,274,855
Members 490,833
Posts 30,526,000