Sijapenda: Naibu katibu mkuu wa Chadema mh Benson Kigaila kufanya kazi ya Utarishi!

Matrix19

JF-Expert Member
Feb 24, 2020
3,462
2,000
FB_IMG_1574277425198.jpg

Chukua nukuu hiyo hapo MATAGA.

CCM bila polisi ni sawa na goli bila goalkeeper.
 

Kinoamiguu

JF-Expert Member
Nov 29, 2018
6,191
2,000
Hivi kusambaza barua za ofisi kutoka Chadema kwenda taasisi nyingine kama vile Bunge NEC au kwa Msajili wa vyama vya siasa ni kazi ya Naibu katibu mkuu?

Chadema heshimuni vyeo vya Watendaji wenu
Ulienda magufuli kuwa afisa manunuzi wa taifa?
Unajua ndege zilivyonunuliwa?
Unajua kwann sheria ziliundwa?
Unaijua sheria ya manunuzi ya Tanzania?
Vipi raisi awaits watengeneza ndege ikulu?
Wewe ni kikaragosi?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom