Sijapenda kabisa ALJAZEERA walichomfanyia JK katika mazishi ya Mandela

Marire

JF-Expert Member
May 1, 2012
12,065
2,000
mkuu anaglia chanel ten wameungana na SABC LIVE BILA CHENGA.
ACHANA NA HAO WAZUNGU
 

Makupa

JF-Expert Member
Apr 11, 2011
3,144
1,500
rais wangu wakati anatoa speech ikiwainaendelea wakamkata na kuamia soweto na kuoji watu tu, imenikela sanaa kwani rais wangu afanyiwe hivyo wakat wote walioto speech ilikuwa hawakati na CNN nao waliama, imeniuma sanaaa sasa kamaliza wamerudi ndani tena qunu

Hata citizen tv, na kbc nao walifanya mchezo kutokuonyesha hotuba ya Jk live
 

Fede Masolwa

Verified Member
Oct 26, 2013
528
195
Ndiyo maana nikiona mtu anahangaika na Man. City sijui Arsenal huwa ninamuona hana akili kabisa.

asante mkuu, imenua kwani yan rais anaongea wanaamisha kwenda SOWETO kuhoji watu wanaangalia kwenye TV sijajua kwani alivyomaliza tu wamerudi na tangu waliongea hawakuama kwanini JK
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom