Sijaona tofauti ya vyama ya Upinzani na Ccm.


msema kweli 02

msema kweli 02

Member
Joined
Oct 26, 2013
Messages
14
Likes
0
Points
0
msema kweli 02

msema kweli 02

Member
Joined Oct 26, 2013
14 0 0
Ndugu zangu wana Jf,

Nimejaribu kufanya utafiti wa kina kutaka kujua tofauti katika Utendaji wa viongozi wa Kisiasa wa Upinzani na Chama Tawala hasa Wabunge katika Majimbo yao wanayosimamia kuleta Maendeleo kwa Wananchi.

Nimejaribu kujikita katika Mikoa 4 ambao Wabunge wengi ni wa Cdm na Ccm Kilimanjaro,Arusha,Mwanza,Iringa.

Katika mikoa hiyo Hasa mijini ukiangalia historia yaani (Maendeleo )yaliyopo kwa sasa na ukalinganisha ilipokuwa inapokelewa na Upinzani ni sawa hakuna Chochote kilichoongezeka zaidi ya Maneno yasiyo Kuwa na Matendo.
 
K

Kamawewe

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2013
Messages
435
Likes
270
Points
80
K

Kamawewe

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2013
435 270 80
Mkuu umejiandaa kwa matusi ya wana CDM humu ndani au wewe ni mgeni hapa JF?
Ndugu zangu wana Jf,

Nimejaribu kufanya utafiti wa kina kutaka kujua tofauti katika Utendaji wa viongozi wa Kisiasa wa Upinzani na Chama Tawala hasa Wabunge katika Majimbo yao wanayosimamia kuleta Maendeleo kwa Wananchi.

Nimejaribu kujikita katika Mikoa 4 ambao Wabunge wengi ni wa Cdm na Ccm Kilimanjaro,Arusha,Mwanza,Iringa.

Katika mikoa hiyo Hasa mijini ukiangalia historia yaani (Maendeleo )yaliyopo kwa sasa na ukalinganisha ilipokuwa inapokelewa na Upinzani ni sawa hakuna Chochote kilichoongezeka zaidi ya Maneno yasiyo Kuwa na Matendo.
 

Forum statistics

Threads 1,252,188
Members 482,034
Posts 29,799,625