Sijaona habari za mpiganaji mwakyembe


M

mkume

Member
Joined
Oct 10, 2010
Messages
8
Likes
0
Points
0
M

mkume

Member
Joined Oct 10, 2010
8 0 0
Yule hata kama akiwa upande wa pili bado ni mtu wetu, tusimtupe wadau CHADEMA ikishika dola lazima ataruka daraja tu. ANA ROHO YA KUPENDA NCHI YAKE.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,402
Likes
488
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,402 488 180
Halina utata yeye kuchukua jimbo la Kyela ata Slaa anamkubali
 
M

MAKAH

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
1,595
Likes
8
Points
0
M

MAKAH

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
1,595 8 0
Naye kajiharibia kwa kumnadi jk kwa nguvu zake zote. Wasokile wale watampa kaadhabu kadogo!!!
 
M

mkume

Member
Joined
Oct 10, 2010
Messages
8
Likes
0
Points
0
M

mkume

Member
Joined Oct 10, 2010
8 0 0
katika kampeni za jk hakuwahi kumnadimwakyembe kama alivyowanadi mafisadi. kwa jk mwakyembe ni adui mkubwa
 
M

Mkulima

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
698
Likes
119
Points
60
M

Mkulima

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
698 119 60
Mwakyembe kashinda asilimia 90. JK naye kashinda Kyela asilimia 75.
 
K

king ndeshi

Senior Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
135
Likes
0
Points
33
K

king ndeshi

Senior Member
Joined Oct 31, 2010
135 0 33
WASHKAJI NILIKUWA NASKILIZA NEC LIVE KTK ITV,Dah HALI SI SHWALI KWA WANAMABADILIKO, NA NAZANI YALE MAJIMBO CCM WALIOCHAKACHUA MATOKEO YAKE YAMEFIKA NEC MAPEMA,ILA MAJIMBO YALIYOKO Mikoa KAMA MWNZA KILIMANJ SHINYANGA MBEYA MUSOMA NAONA BADO MCHAKATO WA KUCHAKACHUA BADO UNAENDELEA:nono:. pamoja
 
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2009
Messages
1,649
Likes
19
Points
135
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2009
1,649 19 135
oh please NEC c'mon ! these are issues which will make us go to the street and demand the truth !!! you had no right to sum it all up there ! you had to leave it to majimbo........havent worked all day just celebrating small victories and these news now are SO TURNING ME OFF ! what should we do ? am just signing off, cant read this anymore..........NEC....NEC...how many times do i call your name ?
 

Forum statistics

Threads 1,252,385
Members 482,129
Posts 29,806,362