Sijamwelewa Waziri Mkuu amemaanisha au ndiyo kusema ukiitwa mbele ya mfalme lazima umfurahishe

Behaviourist

JF-Expert Member
Apr 8, 2016
36,002
2,000
👇😁😁😁Kwenye mambo kama haya nikiweka comment huwa napigwa ban ya siku saba😁

i9mage987uhyt12.jpg
 

Consultant

JF-Expert Member
Jun 15, 2008
10,977
2,000
Ndugu yetu huyu ni Waziri Mkuu mbovu kabisa kuwahi kutokea. PM anatakiwa awe mtu wa kuinitiate major programmes na sio kutumwa cha kufanya

Ofisi yake imepwaya sana
 

blix22

Senior Member
Jun 23, 2013
198
1,000
"Waziri Mkuu Kasim Majaliwa Amesema kutokana na Utendaji wa Rais Samia Suluhu Anaupiga Mwingi Kama Vijana wanavyoendelea kusema na Mungu akijaalia Ataifikisha Vizuri Tanzania Mwaka 2025 na Mungu akijaalia atamaliza Salama Mwaka 2030" Ameyasema hayo Kwenye Kampeni ya Maendeleo ya Ustawi wa Taifa na Mapambano dhidi ya UVICO19

watanzania kama tunashida vile , inamaana utaratibu wa CCM hauujui? au umejizima data ndugu? kama huna cha kupost bora ureserve bundle lako kwa ajili ya issue nyingine au uingie uwe unasoma nyuzi za watu wengine…
 

UHURU JR

JF-Expert Member
Jul 24, 2014
13,163
2,000
Hivi CCM wanatuonaje?
Yani wana uhakika kabisa wataandaa uchaguzi wa Maigizo wapewe nchi tena?
Dah!Kweli sisi Misukule.
Ubaya waigizaji mpo(nyie mnaoenda kupiga kura) na ndio mnabariki huo uigizaji.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom