Sijajua Upinzani ndani ya CCM unatoka wapi wakati Viongozi wetu wote wanatekeleza ilani ya chama wakisaidiwa na ACT Wazalendo

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
51,115
2,000
Huu ndio wakati ambao CCM tunapaswa kuwa wamoja chini ya Nahodha wetu Rais Samia ili aweze kutuvusha.

Hayati Magufuli ameumaliza mwendo na ameingia kwenye historia yatupasa tumuache apumzike kwa amani, nasi tuliobaki tuyatekeleze yale tutakiwayo na ilani ya CCM pamoja na maono ya Jemedari wetu mpya mama Samia.

Mungu wa mbinguni awabariki sana!
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
183,275
2,000
Huu ndio wakati ambao CCM tunapaswa kuwa wamoja chini ya Nahodha wetu Rais Samia ili aweze kutuvusha

Hayati Magufuli ameumaliza mwendo na ameingia kwenye historia yatupasa tumuache apumzike kwa amani, nasi tuliobaki tuyatekeleze yale tutakiwayo na ilani ya CCM pamoja na maono ya Jemedari wetu mpya mama Samia

Mungu wa mbinguni awabariki sana!
Wewe Jo kama sio kipofu basi utakuwa na kengeza au chongo
 

Nkanini

JF-Expert Member
Jun 6, 2017
2,640
2,000
ccm lipi la kujivunia?mmeifanyia nchi nini ?mlichofanikiwa ni kuminya freedom of expression na kuua elimu,now read this President Uhuru yupo ziarani SA siku ya leo na ameongea kitu very clever.

Maua yanalimwa Kenya na packaging inafanyika pale ila wanachokifanya ,maua yanakua na lebo za retail companies za SA kama WW au checkers na maua haya yanasafishwa hadi Holland.

Yakifika pale na lebo za retail za SA zenye bei in zar,Holland wanayapeleka kwenye hizi retail back!!
 

Lord OSAGYEFO

JF-Expert Member
Feb 19, 2021
2,052
2,000
Huu ndio wakati ambao CCM tunapaswa kuwa wamoja chini ya Nahodha wetu Rais Samia ili aweze kutuvusha.

Hayati Magufuli ameumaliza mwendo na ameingia kwenye historia yatupasa tumuache apumzike kwa amani, nasi tuliobaki tuyatekeleze yale tutakiwayo na ilani ya CCM pamoja na maono ya Jemedari wetu mpya mama Samia.

Mungu wa mbinguni awabariki sana!
Kwa Akili hizi HUWEZI KUJUA
JamiiForums1980995331.jpg
 

mliberali

JF-Expert Member
Jul 13, 2012
9,738
2,000
Huu ndio wakati ambao CCM tunapaswa kuwa wamoja chini ya Nahodha wetu Rais Samia ili aweze kutuvusha.

Hayati Magufuli ameumaliza mwendo na ameingia kwenye historia yatupasa tumuache apumzike kwa amani, nasi tuliobaki tuyatekeleze yale tutakiwayo na ilani ya CCM pamoja na maono ya Jemedari wetu mpya mama Samia.

Mungu wa mbinguni awabariki sana!
Labda ni kwasababu ya chadema
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom