Signature kwenye cheque ya kutoa hela CHADEMA ni ya nani? Na ipo kwa miaka mingapi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Signature kwenye cheque ya kutoa hela CHADEMA ni ya nani? Na ipo kwa miaka mingapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwangendage, Jun 12, 2012.

  1. M

    Mwangendage Member

    #1
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Signature kwenye cheque ya kutoa hela account za chadema ni ya nani? Na ipo kwa miaka mingapi? Ni swali tu wana jf
     
  2. F

    Froida JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 7,900
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    duuh breach of privacy hawa chadema sasa wamegeuka soko la wajinga yaani hata signature za mtoa pesa watuwekee kwenye public domain,takukuru,usalama wa taifa hamuwezi kuwainvestigate wenyewe mpaka mupitie jamii Forum ngojea wajuzi wapo wengi watakupa jibu
     
  3. N

    Njoka Ereguu JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 822
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    Aisee, unataka kuijaribu kui-forge?
     
  4. F

    FJM JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,088
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Vipi unatafuta namna ya kutengeza 'signature" mtaani? Naona kama polisi wanahitaji kuona hili swali:)
     
  5. Ronal Reagan

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,731
    Likes Received: 1,437
    Trophy Points: 280
    Mbona mi sioni attachment wandungu!
     
  6. PPM

    PPM JF-Expert Member

    #6
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 839
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ya baba yako na iko milele
     
  7. Tume ya Katiba

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #7
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,892
    Likes Received: 730
    Trophy Points: 280
    Swali zuri sana maana kuna watu wameanza kuwa na wasiwasi na michango yetu jinsi inavyotumika. kuna tetesi kuwa hakuna control nzuri ya utoaji wa pesa katika chama, nasikia eti anaangaliwa nani anataka bila kujali ni kipi kipaombele. Hatari sana
     
  8. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #8
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 43,688
    Likes Received: 12,725
    Trophy Points: 280
    Unataka kutengeneza feki?
    Umetumwa weeeeyeeeee
     
  9. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #9
    Jun 12, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,352
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 0
    napita tu
     
  10. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #10
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 43,688
    Likes Received: 12,725
    Trophy Points: 280
    huoni haibu?
     
  11. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #11
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,975
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    Napita tu. Hayanihusu.
     
  12. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #12
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 43,688
    Likes Received: 12,725
    Trophy Points: 280
    huoni haibu kwa unafiki?
     
  13. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #13
    Jun 12, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,352
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 0

    evidence please!
     
  14. M

    Mwangendage Member

    #14
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jf ni mahali pa kujadili hoja ndugu.
     
  15. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #15
    Jun 12, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 13,201
    Likes Received: 10,152
    Trophy Points: 280
    Basi wanaCDM naomba mtoe maelezo msikwepe swali nani ambaye anapiga singature?
     
  16. Tume ya Katiba

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #16
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,892
    Likes Received: 730
    Trophy Points: 280
    Mkuu Crashwise, kwanini huwa mna hasira sana watu wakihoji mapato na matumizi ya chama? kuna nini kimejificha katika hili?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #17
    Jun 12, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 13,201
    Likes Received: 10,152
    Trophy Points: 280
    Ona wanaCDM matusi kibao hamna hata hoja ya ukweli kuulizwa swali kama hilo tu mnaanza kutukana hovyo. Je mkiingia madarakani si mtakuwa mnaua kabisa mkiulizwa maswali!!!
     
  18. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #18
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,681
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Mlianza na kugushi card za CDM tukawashtukia, sasa manataka kugushi na sahihi kwenye hundi CDM? Ukisikia kuishiwa hoja basi ndo huko. Wewe ni mkaguzi wa hesabu? Wewe ni fraud officer? Ni vile tu naogopa ban vinginevyo ningekunyeshea mvua ya matusi.
     
  19. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #19
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,252
    Likes Received: 4,671
    Trophy Points: 280
    Makamanda wa Chadema member mwenzetu kauliza swali la msingi mpeni jibu...signature kwenye chegue ya kutoa pesa mnatumia majina ya nani na nani?
     
  20. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #20
    Jun 12, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,872
    Likes Received: 1,658
    Trophy Points: 280
    Hakika wewe ni mwizi kama sio jambazi!
     
Loading...