Sifa za kuunganishwa na umeme wa REA


Kiboko.

Kiboko.

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2013
Messages
2,702
Likes
462
Points
180
Kiboko.

Kiboko.

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2013
2,702 462 180
Habar wanajamvi,

Mimi ni mkazi wa mkoa wa Pwani, nina kibanda changu nmeezeka nusu sasa nauliza muongozo wenu, ni njia gani ntatumia ili niweze unganishwa na umeme wa REA kwenye kibanda changu na sifa zipi zinatakiwa ilihali nyumba yangu haijakamilika yote nimeezeka vyumba viwili tu.

Shukran kwa watakao changia mawazo chanya.
 
Soso J

Soso J

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
1,939
Likes
1,023
Points
280
Soso J

Soso J

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
1,939 1,023 280
Fika ofisi ya karibu ya Tanesco watakuelekeza vizuri!kikubwa REA phase 2 iliisha mradi wake tare 30 mwezi wa 6,hivyo tunasubiria mradi wa REA phase 3 nadhani nawe ndio utapata huduma hapo!ila kwa sasa fika ofisi ya karibu utapata majibu yenye uhakika na kukuandaa vizuri
 

Forum statistics

Threads 1,272,324
Members 489,924
Posts 30,447,483