Sifa ya Division 4 na 0 kujiunga na Jeshi: Je, ni mkakati wa kuwabeba ndugu/watoto wa vigogo waliofeli?

mmteule

JF-Expert Member
Oct 3, 2011
3,982
2,000
Wakichukuliwa division 1 mnalalamika ni watoto wa vigogo...

Wakichukuliwa division zero bado mnalalamika ni watoto wa vigogo...

Am kweli tenda wema uende zako...
Wambie, hao watoto wa Vigogo wenyewe shule Wanasoma IST, FEZA, UK, USA, RSA, China nk saaa ngapi wahangaike na Jeshi?? Akina sisi pangu pakavu watoto wetu wanaosoma KAYUMBA ndio haswaa wenye Div 4 ya 32 wala usiwasingizie vigogo kamwe. Yaani Kigogo mtoto wake asome kwa Ada ya Tshs. Mil.12- 100 kwa mwaka halafu ampeleke Polisi mshahara wa 4K kwa mwezi???
Mleta mada tumia akili japo kiduuuuchu tu kutafakari andiko lako.
 

Statistics

JF-Expert Member
Sep 22, 2013
1,798
2,000
Hakuna mtoto wa kigogo ni mwalim au polisi. Vigogo ni kuanzia wakurugenzi kwenda juu. Kama yupo alianza hzo kaz mshua wake hajafikia hapo au amezngua shule.
 

kantalambaz

JF-Expert Member
Dec 24, 2017
1,812
2,000
Kumbuka tu kuna helcopter kule sijui zinaendeshwa na nani? kumbuka hawa watu wanazo hospitali sijui madaktari ni nani ? kumbuka wanavikosi vya cyber crime sijui kwenye computer huwa anakaa nani? kumbuka wanayo magari hawa siju wahandisi wao ni nani? Kumbuka wanavyo viwanda vya nguo siju mafundi wao ni nani? Kumbuka wanaendesha mashtaka mahakamani sijui hao wanasheria ni wakina nani?.
Nakukumbusha tena kila Elimu kule majeshini inahitajika kwa sababu maalumu nenda kaombe kazi kwa kushindanishwa na watu wa Elimu yako siyo wewe unayo masters unataka ufanye Usaili na form four. wakati mtakwenda kupishana majukumu.
Wote hao wapo na wengine wanajiriwa kipindi hiki
Soma.Matangazo yote vizuri.
 

KIBIKIMUNU

JF-Expert Member
Mar 16, 2015
331
500
Unajua mtu yoyote ambaye Brain haifanyi kazi vizuri huwa anakuwa na nguvu nyingi za misuli
Naweza kukubaliana na wewe, Kuna jamaa tulisoma nae shule ya sekondari magulugavilimbwa mwaka 1920 alooooo jamaa alikuwa kiazi Sana Ila alipoenda kupata kazi hizo anapafomu kuliko wale cream.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom