Sifa kuu pendwa za mwanamke na mikoa inayongoza kwa sifa hizo

scorpio me

scorpio me

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2016
Messages
5,455
Points
2,000
scorpio me

scorpio me

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2016
5,455 2,000
Nilienda Njombe, aisee wanawake wakibena wanafanya kazi sana, ila sijawaona kwenye list yako.

Hayo maumbo mazuri ya wanawake wa Mbeya umeyatafsiri vipi? Ni yale mamtindi makubwa yaliyozidi makalio au ni zile ndevu ( wanawake wa mbeya + southern highlands wanaongoza kwa ndevu ndevu )

Sijaona uchapakazi kwa wagogo. Labda kama hujawahi kuishi dodoma. Au zile biashara za mboga mitaani ndo zimewapa credit.

Mkuu unautafsirije ukarimu/upole? Nenda iringa ukawaone wanyalu. Ni wapole kwa kila kitu, upole ukiwashinda wanamalizia hasira zao kwenye kamba na miti, hawana shida na wewe.
umetisha
 
Brian Spilner

Brian Spilner

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
476
Points
1,000
Brian Spilner

Brian Spilner

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2016
476 1,000
Tutake radhi wanyaki tafadhali
Mkuu Heaven Sent, wanawake wakinyaki ni dada zangu kabisa ila siwezi kuunga mkono kwenye kujaaliwa maumbo.

Pia kwenye upole wanyaki hawapo kabisa.

Hebu sema ukweli wako, Wale wanyakyusa wa kyela kweli ni wapole wale...!!!? We inaonekana hujakaa kwenu wewe. Anyway kuna watukuyu, hao ni angalau, tena sio tukuyu mjini (Hawa wanajionaga wajanja sanaa). Wapole ni ushirika, kiwira n.k

Sifa isiyofichika ya wanyaki ni Ukarimu uliopitiliza. Usiombe mmama wakinyaki aanze kukushukuru, yani hiyo Ndaga itasemwa mara 100

Nndagha mwee... Nndagha bhabhaa (baba).... Mweee Nndaghaa.... yani kila ukibadilisha habari yeye lazima akumbushie Nndaghaa....

Marehemu mchungaji Mwesya (Rungwe Boys) alituambia "Muwe makini na mabint hawa, ukarimu wetu sisi hauna mipaka"
 
Heaven Sent

Heaven Sent

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2013
Messages
20,036
Points
2,000
Heaven Sent

Heaven Sent

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2013
20,036 2,000
Mkuu Heaven Sent, wanawake wakinyaki ni dada zangu kabisa ila siwezi kuunga mkono kwenye kujaaliwa maumbo.

Pia kwenye upole wanyaki hawapo kabisa.

Hebu sema ukweli wako, Wale wanyakyusa wa kyela kweli ni wapole wale...!!!? We inaonekana hujakaa kwenu wewe. Anyway kuna watukuyu, hao ni angalau, tena sio tukuyu mjini (Hawa wanajionaga wajanja sanaa). Wapole ni ushirika, kiwira n.k

Sifa isiyofichika ya wanyaki ni Ukarimu uliopitiliza. Usiombe mmama wakinyaki aanze kukushukuru, yani hiyo Ndaga itasemwa mara 100

Nndagha mwee... Nndagha bhabhaa (baba).... Mweee Nndaghaa.... yani kila ukibadilisha habari yeye lazima akumbushie Nndaghaa....

Marehemu mchungaji Mwesya (Rungwe Boys) alituambia "Muwe makini na mabint hawa, ukarimu wetu sisi hauna mipaka"
Jamani mbona wanyaki wa siku hizi shape zinabalance vizuri tu; sema mikono ndo mineneee + zile sura za baba zetu basi weeeh. Kwenye upole tunaweza kuwepo ila unapotezwa na ile kuwa kwetu na misimamo as a result tunaishia kuonekana wababe. It's possible mtu akawa mpole ila ukicross your limit akakunyoosha

Hapo kwenye ukarimu nakosa hata cha kuandika; kwa kweli tu wakarimu sana na tunajua kushukuru mnooooo.
 
Brian Spilner

Brian Spilner

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
476
Points
1,000
Brian Spilner

Brian Spilner

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2016
476 1,000
Jamani mbona wanyaki wa siku hizi shape zinabalance vizuri tu; sema mikono ndo mineneee + zile sura za baba zetu basi weeeh. Kwenye upole tunaweza kuwepo ila unapotezwa na ile kuwa kwetu na misimamo as a result tunaishia kuonekana wababe. It's possible mtu akawa mpole ila ukicross your limit akakunyoosha

Hapo kwenye ukarimu nakosa hata cha kuandika; kwa kweli tu wakarimu sana na tunajua kushukuru mnooooo.
Teh teh.. nimecheka hapo kwenye sura za baba.
Nakubali nimeona wanyaki wenye shape ziko balanced ila wachache na hawaishi unyakyusani.

Actually naipenda character yakua na msimamo, ila there's a very thin line between msimamo na ubishi/ubabe/ung'ang'anizi. Ndugu zangu wakinyaki mara nyingi huwa wanauvuka huu mstari bila kujua wakidhani bado wapo kwenye msimamo kumbe wameshaingia kwenye ubabe/ubishi.

Speaking of kushukuru, kuna mama nilimpelekea asalali lita mbili, yule mama alishukuru hadi nikataka kulia, maana anashukuru kwa majonzi as if nimemtolea figo.
 
Heaven Sent

Heaven Sent

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2013
Messages
20,036
Points
2,000
Heaven Sent

Heaven Sent

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2013
20,036 2,000
Teh teh.. nimecheka hapo kwenye sura za baba.
Nakubali nimeona wanyaki wenye shape ziko balanced ila wachache na hawaishi unyakyusani.

Actually naipenda character yakua na msimamo, ila there's a very thin line between msimamo na ubishi/ubabe/ung'ang'anizi. Ndugu zangu wakinyaki mara nyingi huwa wanauvuka huu mstari bila kujua wakidhani bado wapo kwenye msimamo kumbe wameshaingia kwenye ubabe/ubishi.

Speaking of kushukuru, kuna mama nilimpelekea asalali lita mbili, yule mama alishukuru hadi nikataka kulia, maana anashukuru kwa majonzi as if nimemtolea figo.
Hahhaaa eti as if umemtolea figo; i can imagine izo ndagha ulizopewa. Wenye mama wakwe wanyaki watakuwa wanakuelewa sana pale wanapowapelekea zawadi au kuwatumia miamala
 
Kichwa Kichafu

Kichwa Kichafu

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2017
Messages
32,261
Points
2,000
Kichwa Kichafu

Kichwa Kichafu

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2017
32,261 2,000
Hizi Takwimu Naona Zinanichanganya Au Za Twaweza?
 
Chrismoris

Chrismoris

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2017
Messages
11,229
Points
2,000
Chrismoris

Chrismoris

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2017
11,229 2,000
Brian Spilner

Brian Spilner

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
476
Points
1,000
Brian Spilner

Brian Spilner

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2016
476 1,000
Hahhaaa eti as if umemtolea figo; i can imagine izo ndagha ulizopewa. Wenye mama wakwe wanyaki watakuwa wanakuelewa sana pale wanapowapelekea zawadi au kuwatumia miamala
Yani hawahitaji mifano maana wameexperience vyakutosha. Bila shaka nawewe hutoa asante kede kede. Kama nakuona ivi unavyomimina ndagha ndagha.
 

Forum statistics

Threads 1,336,333
Members 512,582
Posts 32,534,839
Top