Sifa kuu pendwa za mwanamke na mikoa inayongoza kwa sifa hizo

Financial Analyst

Financial Analyst

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2017
Messages
259
Points
500
Financial Analyst

Financial Analyst

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2017
259 500
NOTE: Mikoa yote na jamii zake ni bora katika upekee wao. Huu ni mtazamo wangu kwa kadiri ya uzoefu na ujuaji wangu.

KUPENDEZA/UREMBO:
1. Dar es Salaam
2. Tanga
3. Arusha
4. Kilimanjaro
5. Mwanza
6. Mbeya

UZURI WA SURA:
1. Manyara
2. Singida
3. Arusha
4. Tanga
5. Kilamanjaro
6. Pwani

MAUMBILE YA KUVUTIA (makalio, hips,..) :
1.Tanga
2. Dar es Salaam
3. Mtwara
4. Tabora
5. Mwanza
6. Mbeya

UFAHAMU WA MAHABA:
1.Tanga
2. Pwani
3. Zanzibar
4. Mtwara
5. Dar es Salaam
6. Tabora

UCHAPAKAZI WA NYUMBANI (DOMESTIC):
1. Shinyanga
2. Mara
3. Morogoro
4. Iringa
5. Kigoma
6. Njombe

UCHAPAKAZI WA KIUCHUMI:
1. Kilimanjaro
2. Arusha
3.Kigoma
4. Mwanza
5. Mbeya
6. Iringa

ELIMU:
1. Kilimanjaro
2. Kagera
3. Arusha
4. Mbeya
5. Mwanza
6. Iringa

UTULIVU/KUTULIA:
1. Shinyanga
2. Ruvuma
3. Simiyu
4. Mbeya
5. Mara
6. Njombe

UVUMILIVU:
1. Shinyanga
2. Simiyu
3. Mara
4. Ruvuma
5. Morogoro
6. Kigoma

UAMINIFU:
1. Shinyanga
2. Mbeya
3. Ruvuma
4. Mara
5. Simiyu
6. Geita


KUJITEGEMEA/INDEPENDENT:
1. Kilimanjaro
2. Arusha
3. Mwanza
4. Kagera
5. Mbeya
6. Kigoma

UPOLE/UKARIMU:
1. Ruvuma
2. Mbeya
3. Shinyanga
4. Simiyu
5. Morogoro
6. Iringa



Incoming....., LIST YA SIFA PENDWA KWA WANAUME
 

Attachments:

Brian Spilner

Brian Spilner

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
477
Points
1,000
Brian Spilner

Brian Spilner

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2016
477 1,000
Nilienda Njombe, aisee wanawake wakibena wanafanya kazi sana, ila sijawaona kwenye list yako.

Hayo maumbo mazuri ya wanawake wa Mbeya umeyatafsiri vipi? Ni yale mamtindi makubwa yaliyozidi makalio au ni zile ndevu ( wanawake wa mbeya + southern highlands wanaongoza kwa ndevu ndevu )

Sijaona uchapakazi kwa wagogo. Labda kama hujawahi kuishi dodoma. Au zile biashara za mboga mitaani ndo zimewapa credit.

Mkuu unautafsirije ukarimu/upole? Nenda iringa ukawaone wanyalu. Ni wapole kwa kila kitu, upole ukiwashinda wanamalizia hasira zao kwenye kamba na miti, hawana shida na wewe.
 
mizy gajo

mizy gajo

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2016
Messages
595
Points
500
mizy gajo

mizy gajo

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2016
595 500
Kumbe ni kwa ujuaji wako..nilifikiri ndo hali halisi...
 
Hazchem plate

Hazchem plate

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
7,881
Points
2,000
Hazchem plate

Hazchem plate

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
7,881 2,000
Naona sisi wa katavi na Songwe tumekosekana
 
Financial Analyst

Financial Analyst

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2017
Messages
259
Points
500
Financial Analyst

Financial Analyst

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2017
259 500
ahsante kwa taarifa mkuu
Nilienda Njombe, aisee wanawake wakibena wanafanya kazi sana, ila sijawaona kwenye list yako.

Hayo maumbo mazuri ya wanawake wa Mbeya umeyatafsiri vipi? Ni yale mamtindi makubwa yaliyozidi makalio au ni zile ndevu ( wanawake wa mbeya + southern highlands wanaongoza kwa ndevu ndevu )

Sijaona uchapakazi kwa wagogo. Labda kama hujawahi kuishi dodoma. Au zile biashara za mboga mitaani ndo zimewapa credit.

Mkuu unautafsirije ukarimu/upole? Nenda iringa ukawaone wanyalu. Ni wapole kwa kila kitu, upole ukiwashinda wanamalizia hasira zao kwenye kamba na miti, hawana shida na wewe.
 
gh hussa

gh hussa

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2016
Messages
1,930
Points
2,000
gh hussa

gh hussa

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2016
1,930 2,000
Write your reply.tanga sihami
 
Heaven Sent

Heaven Sent

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2013
Messages
20,131
Points
2,000
Heaven Sent

Heaven Sent

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2013
20,131 2,000
Nilienda Njombe, aisee wanawake wakibena wanafanya kazi sana, ila sijawaona kwenye list yako.

Hayo maumbo mazuri ya wanawake wa Mbeya umeyatafsiri vipi? Ni yale mamtindi makubwa yaliyozidi makalio au ni zile ndevu ( wanawake wa mbeya + southern highlands wanaongoza kwa ndevu ndevu )

Sijaona uchapakazi kwa wagogo. Labda kama hujawahi kuishi dodoma. Au zile biashara za mboga mitaani ndo zimewapa credit.

Mkuu unautafsirije ukarimu/upole? Nenda iringa ukawaone wanyalu. Ni wapole kwa kila kitu, upole ukiwashinda wanamalizia hasira zao kwenye kamba na miti, hawana shida na wewe.
Tutake radhi wanyaki tafadhali
 

Forum statistics

Threads 1,343,232
Members 514,963
Posts 32,777,415
Top