Sifa kubwa ya ma dikteta wote ni hii hapa


Z

ZE NDINDINDI

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2016
Messages
1,893
Likes
3,928
Points
280
Z

ZE NDINDINDI

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2016
1,893 3,928 280
sifa kubwa ya madikteta ni kutopenda kukosolewa na kusikiliza mawazo mbadala hivyo hutumia nguvu nyingi ku crackdown opponents haswa wale wanaoonekana wana akili,pia madikteta hupenda sana wajinga ambao kamwe hawawezi isha dunia hii
Ila siku ya mwisho wakimaliza kunyanyasa opponents huwa wanaanza kunyanyasa hadi wale wajinga wao waliokuwa wana support kwa kifupi huwa ma dikteta wanajiona miungu watu an wengine ni vitakataka fulani
Nakupa kakionjo chamovie iitwayo THE DICTATOR ya Sacha cohen a.k.a Ali G,hii ipo kwenye opening scene sina haja ya kuelezea sana inajieleza jinsi dikteta asivyopenda ushindani yeye anataka ashinde kwa hila ikibidi hata kuua.
 
mgodi

mgodi

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
2,599
Likes
1,269
Points
280
mgodi

mgodi

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
2,599 1,269 280
Kwani Africa Mashariki kuna Dikteta, au umetupa angalizo la sifa za Dikteta, ili hata huko miaka ya mbeleni ikitokea hata hapa kwetu Tz mtu mwenye sifa kama hizo, basi tutajua ndiye.
 
URBAN MONKEY

URBAN MONKEY

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2017
Messages
706
Likes
1,135
Points
180
URBAN MONKEY

URBAN MONKEY

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2017
706 1,135 180
Unaonaje hali ya hapa kwetu!!

anastahili hilo jina?
 
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Messages
12,483
Likes
2,570
Points
280
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2012
12,483 2,570 280
Yule dikteta anaeogopa kiingereza
 
NDULUMESO

NDULUMESO

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2013
Messages
230
Likes
169
Points
60
NDULUMESO

NDULUMESO

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2013
230 169 60
Mmmmh kwan sifa hizo mkuu wa kaya anazo?
 
T

truthful

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2017
Messages
538
Likes
477
Points
80
T

truthful

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2017
538 477 80
Naunga mkono madikteta wanapenda sana wajinga na masikini,hapa kwetu unaweza ona kipaumbele cha mkulu ni viwanda badala ya elimu.kwa maana hataki kuona watu wakielimika ili nchi iwe kwenye Giza nayy aendelee kuhadaa watu.Masikini kwann ? hataki kuona sekta binafsi zikichangia ktk taifa hasa kwenye kutoa ajira.kwasababu anaona watu wengi watakuwa na confidence ya kujiamulia mambo yao wenyewe.Fikra zake ni mfu.Anataka serikal peke yake ndio iwe na power ili a dictate watu vizuri.
 
K

kamarah

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2016
Messages
532
Likes
676
Points
180
Age
30
K

kamarah

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2016
532 676 180
Mmmmh bora nikae kimya
 
kivyako

kivyako

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2012
Messages
12,493
Likes
8,273
Points
280
kivyako

kivyako

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2012
12,493 8,273 280
Kavideo kanachekesha na kusikitisha at the same time, ila kana ukweli
 
palangana

palangana

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2017
Messages
509
Likes
421
Points
80
palangana

palangana

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2017
509 421 80
sifa kubwa ya madikteta ni kutopenda kukosolewa na kusikiliza mawazo mbadala hivyo hutumia nguvu nyingi ku crackdown opponents haswa wale wanaoonekana wana akili,pia madikteta hupenda sana wajinga ambao kamwe hawawezi isha dunia hii
Ila siku ya mwisho wakimaliza kunyanyasa opponents huwa wanaanza kunyanyasa hadi wale wajinga wao waliokuwa wana support kwa kifupi huwa ma dikteta wanajiona miungu watu an wengine ni vitakataka fulani
Nakupa kakionjo chamovie iitwayo THE DICTATOR ya Sacha cohen a.k.a Ali G,hii ipo kwenye opening scene sina haja ya kuelezea sana inajieleza jinsi dikteta asivyopenda ushindani yeye anataka ashinde kwa hila ikibidi hata kuua.
 
jaji mfawidhi

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2016
Messages
3,978
Likes
3,092
Points
280
jaji mfawidhi

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2016
3,978 3,092 280
Naona Watanzania wengi hatujui maana ya udikteta,chanzo chake,sifa zake kwahiyo namsihi Raisi wa nchi amwagize Waziri wa Elimu(Ndalichako) aweke huo mtaala kuanzia vidudu mpaka Chuo kikuu watu wafundishwe udikteta;
Chanzo chake na faida zake dhidi ya hasara.
 

Forum statistics

Threads 1,235,444
Members 474,584
Posts 29,222,205