Sie tuna noti tano, wenzetu wa Afrika Mashariki wana ngapi?

Jacobus

JF-Expert Member
Mar 29, 2011
4,001
2,000
Wakuu, ni kama kufahamishana tu kuwa sie tuna noti kama pesa tano yaani ya 500/=, 1000/=, 2000/=, 5000/= na 10000/= sidhani kama tuna noti zaidi ya hapo. Je wenzetu katika nchi za Afrika Mashariki wana ngapi?
Ingependeza kama mtu anazifahamu kwa kila nchi atiririke tafadhari.
 

kbosho

JF-Expert Member
Jun 4, 2012
13,026
2,000
Mm zote sina mkuu. Hali imekuwa ngumu mno.kama hiyo elfu kumi nimeimiss sana.

Nadhan kenya hawana note ya Elfu 10
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom