Sidhani kuwa Dr. Kikwete atateua tena mawaziri wa kuaminika

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Jun 4, 2013
2,602
0
M.z.i.go lazima uteue mizigo myenzie,kondoo hawezi kuwa chui,atachgua tena mizigo ileile tu.Achague wafuatao
1.kangi Lugola
2.filikunjombe
3.Ally Kessy
4.Luhaga Mpina
wengine wote mizigo tu
 

vyuku

JF-Expert Member
Mar 30, 2012
501
225
Hata km watachaguliwa akina mbowe ndio watapata sababu ya kwenda kuwalala dada zetu dubai na kula pesa za wavuja jasho,chezea chaga kwa pesa wewe
 

Bulesi

JF-Expert Member
May 14, 2008
8,649
2,000
Safari hii mkweree atajaza Mashori tupu kwenye baraza la mawaziri!!! Mganga wake kamwambia usalama wake uko kwa yeye kuzungukwa na wanawake!!! Kama hamuamini ngojeni mtaona wakina Vicky Kamata wakiukwaa uwaziri.
 

nngu007

JF-Expert Member
Aug 2, 2010
15,869
1,225
M.z.i.go lazima uteue mizigo myenzie,kondoo hawezi kuwa chui,atachgua tena mizigo ileile tu.Achague wafuatao
1.kangi Lugola
2.filikunjombe
3.Ally Kessy
4.Luhaga Mpina
wengine wote mizigo tu

Lini alimaliza hizo course works to attain his Ph.D na kuitwa Dr. ?
 

Victoire

JF-Expert Member
Jul 4, 2008
19,213
2,000
mawaziri wenyewe wanateuliwa,wanatulisha hasara tu,wanaishi hotelini muda wote,eti hakuna nyumba
 

kmbwembwe

JF-Expert Member
Aug 16, 2012
7,213
2,000
Safari hii mkweree atajaza Mashori tupu kwenye baraza la mawaziri!!! Mganga wake kamwambia usalama wake uko kwa yeye kuzungukwa na wanawake!!! Kama hamuamini ngojeni mtaona wakina Vicky Kamata wakiukwaa uwaziri.
Alooh,... usilete utani!
 

Fenento

JF-Expert Member
Oct 21, 2010
320
225
Hata km watachaguliwa akina mbowe ndio watapata sababu ya kwenda kuwalala dada zetu dubai na kula pesa za wavuja jasho,chezea chaga kwa pesa wewe

Mbona unaongea maneno makali namna hiyo! Hata kama ni kweli hilo suala binafsi la mtu haliusiani na masuala ya uongozi au siasa zake. Please! try to control your emotional.
 

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Jan 19, 2013
22,523
2,000
Usishangae jk akaipa mizigo ifuatayo uwaziri, mwigulu nchemba, john komba, asumpta mshana, hamisi kigwangallah! Tusubiri tuone!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom